ดู: 942|ตอบกลับ: 9

[เสริมจมูก] ถึงจมูกเก่าจะมาแบบไหน แต่จมูกใหม่สวยแน่นอน by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ เราชื่อเมย์ วันนี้จะมารีวิวที่ไปเสริมจมูกมา ซึ่งก็คิดจะมารีวิวตั้งนานแล้วแต่ก็ยังหาฤกษ์ไม่ได้ 5555 ตอนนี้ได้ฤกษ์แล้ว พร้อมลุยยยย 55555 พอดีเราไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์กับหมอกิตติศักดิ์มา แล้วรู้สึกชอบและประทับใจในหลายๆอย่าง เลยอยากมาแชร์ให้เพื่อนๆได้รู้กัน ก่อนอื่นขอเล่าความเป็นมาของจมูกเราก่อน อิอิ  เรื่องมีอยู่ว่าเราเป็นคนสวยแต่ดั้งไม่ค่อยมี แถมยังจมูกแบนอีก โดนเพื่อนๆล้อมาตั้งแต่เด็กๆ แต่ตอนนั้นก็ไม่คิดอะไรค่ะ จนเข้ามหาลัย เพื่อนก็ไม่ได้ล้อหรอกค่ะ แต่เพื่อนสวยๆทั้งนั้นเลย ส่วนใหญ่ที่เห็นก็สวยเพราะศัลเนี่ยแหละ เราเลยอยากศัลบ้างเผื่อจะได้ดูดีขึ้น เพราะเราคิดว่าบางทีจุดเด่นของใบหน้าเราก็คือจมูกด้วยแหละ ถ้าจมูกโด่งหน้าเราจะดูคและมีมิติขึ้น เราก็เลยตัดสินใจไปทำบ้าง ก็มีหาข้อมูลอย่สักพัก พอข้อมูลแน่นแล้ว มั่นใจสถานที่แล้วก็โทรไปจองคิวค่ะ แต่คิวหมอกิตติศักดิ์นี่ต้องรอนิดนึง เพราะหมอเป็นหมอคิวทองของรพ.เลอลักษณ์เลยก็ว่าได้ แต่ไม่เป็นไรค่ะ รอได้ ยังไงก็มาดูรูปก่อนทำก่อนดีกว่า
ก่อนทำ (3).jpg

ก่อนทำ (1).jpg

สวยมากมั้งเลยเนี่ย 55555 มีความแบนและดั้งหักระดับสิบเลยก็ว่าได้ คิดว่าเพื่อนๆที่เข้ามาอ่านก็คิดแบบเรา 5555
ถึงวันนัดเราก็เข้าไปติดต่อที่โรงพยาบาล โอ้โห!! สวยมากกก เหมือนไม่ใช่โรงพยาบาล ก็เดินเข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ ก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาคอยแนะนำเรื่องซิลิโคนและทรงจมูกให้ฟัง เราชอบมากเพราะอธิบายแบบละเอียดยิบเลย 5555 เสร็จตรงนี้ก็รอทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบน ปลื้มมาก ดีใจมากได้ขึ้นบันไดที่เค้าเคยถ่ายละครด้วย อิอิ แพล่มมากอีกละเรา ไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าเข้าห้องผ่าตัดดีกว่า

นี่เลยค่ะ หลังจากที่ทำทันที กลับมาบ้านก็นอนหมอนสูงๆ คอยประคบเย็นไว้ จะได้ไม่บวมมากไป แต่เท่านี้ไม่พอ ต้องกินยาตามหมอสั่งแล้วก็งดอาหารแสลงทั้งหลายทั้งปวง เจอกันวันจมูกหาย 55555
หลังทำ5วัน (1).jpg

หลังทำได้ 5 วัน มีอาการบวมช้ำอยู่นิดหน่อย ไม่ซีเรียสค่ะ แค่ไปเรียนได้ก็พอ อิอิ

มาติดตามต่อค่ะ ยังไม่หมดๆ

หลังทำ7วัน (2).jpg

หลังทำได้ 7 วัน

จากเด็กผู้หญิงที่ไม่มีดั้ง แถมจมูกแบน กลายเป็นแบบนี้ไปแล้ว มีดั้งแล้ว จมูกไม่แบนแล้ว เย้ๆ หมอเก่งจัง

หลังทำ9วัน (3).jpg

หลังทำ 9 วัน

หลับตาเบาๆ ปล่อยใจไปกับสายลม เห้ย เดี๋ยวๆ มันเริ่มไม่ใช่ละ มันเริ่มไม่เกี่ยวกับจมูกละ 5555 ก็มันฟินนี่หน่าาาา จมูกสวย คนก็เลยสวยตาม(มีความมั่นหน้า) พูดแล้วจะหาว่าคุย เดี๋ยวนี้มีแต่คนชมนะจ๊ะว่าดูดีขึ้น มีหนุ่มๆเข้ามาจีบ(หรอ)ด้วยนะคะขอบอกๆ
หลังทำ15วัน (1).jpg

15 วันแย้ววววว

แต่งหน้าใสๆก็สวยคมได้ มันจริงอย่างที่ใครๆบอก แค่ทำจมูกก็ทำให้หน้าเราคมดูมีมิติได้
หลังทำ22วัน (1).jpg

หลังทำ 22 วัน

ไม่ขออะไรมาก แค่นี้ก็พอแล้ว เพื่อนบอกว่าดูเป็นธรรมชาติดี ก็เชื่อเพื่อนค่ะ อิอิ
และเพื่อนๆคนไหนที่สนใจทำศัลยกรรมเราขอแนะนำรพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ เป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมโดยตรง และเป็นโรงพยาบาลที่ได้มาตรฐาน ถ้าอยากสวยครั้งเดียว ทีเดียวจบก็มารพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ

โพสต์ 2017-9-9 09:10:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัย
โพสต์ 2017-12-28 15:18:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงอะไรค่ะ
โพสต์ 2018-4-23 15:04:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งพุ่งมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้