ดู: 948|ตอบกลับ: 9

[ปากบาง] เมื่อก่อนอาจจะยิ้มหน้าบาน แต่ตอนนี้อะยิ้มน่ารัก เพราะได้คางใหม่จาก โรงพยาบาลเลอลักษณ์ มา งิ้งิ้

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ  (1).jpg

สวัสดีค่ะทุกคนสวัสดี วันนี้ลูกนกจะมารีวิวปากกระจับ เลยเอารูปก่อนทำมาให้ดูก่อน ว่ามันจะแตกต่างกันอย่างไร ตามรูปด้านบนเลยค่ะ จริงๆเป็นคนปากบางค่ะ แต่มันไม่เป็นทรง เวลาเห็นปากเพื่อนๆที่เค้าไปทำมาแล้วมันเป็นกระจับมันดูเซ็กซี่ ดูสวยเขกับหน้า เลยสนใจอยากจะทำบ้าง อย่างว่าแหละนะคะ เป็นผู้หญิงต้องอย่าหยุดสวย 55555 สำหรับเราแค่สนใจไม่พอค่ะ ต้องศึกษาด้วย ก็หาข้อมูลตามเพจตามกระทู้ศัลยกรรม แล้วก็มีถามๆเพื่อนบ้าง ก็แนะนำหลายที่อยู่ค่ะ แต่มีที่หนึ่งที่สนใจเป็นพิเศษ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ หมอเย็บได้สวยมาก สวยจริงๆ เย็บถี่แล้วแบบออกมาสวยมากอะค่ะ ทำออกมาแล้วเป็นกระจับสวยเลย งานละเอียดมากบอกเลย เลยบอกเพื่อนว่าชั้นจะเอาที่นี่ติดต่อยังไง เพื่อนก็ให้โทรไปที่โรงพยาบาลเลยค่ะ โทรไปจองคิวได้เลย เราก็โทรไปแล้วก็บอกเจ้าหน้าที่ไปว่าสนใจทำปากกกระจับสามารถจองได้เลยมั้ย เจ้าหน้าที่ก็บอกจองได้เลย และโชคดีมากค่ะ เราจองวันนี้พรุ่งนี้ก็สามารถทำได้เลย รอคิวไม่นาน เราก็แอร้ยย ดีใจๆ ตื่นเต้นๆ เตรียมตัวตั้งแต่วันนั้นเกือบนอนไม่หลับ ยิ่งกว่าไปเที่ยวซะอีก 5555  ตื่นเช้ามาสดชื่นแจ่มใส ทำนู่นทำนี่ให้เสร็จแล้วเที่ยงๆบ่ายๆก็ออกไปโรงพยาบาล ไปถึงก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ด้านหน้า ก็คุยรายละเอียดเกี่ยวกับเรื่องทำปากกระจับ เสร็จแล้วก็ทำประวัติ ขึ้นไปจ่ายเงินด้านบน นั่งรอเรียกไปเตรียมตัวเข้าห้องผ่าตัด พอถึงคิวก็เข้าไปในห้องหมอก็จะวัดดูปากเราว่าบางได้เท่าไหนอะไรยังไง หมอใจดีมากกก แอบหล่อ 5555 เดี๋ยวไงมาดูรูปหลังทำกันค่ะ

ก่อนทำอีกสักรูปสองรูป คือหน้ากลมมากกกก ดูเวลายิ้มสิคะ นึกว่าลูกแตงโต 55555 พูดไปแล้วเดี๋ยวจะหาว่าเว่อร์เลยเอาภาพมาให้ดูกันชัดๆ 55555
หลังทำ 1 เดือน  (1).jpg

หลังทำได้ 1 เดือน

หลังทำ 1 เดือน  (2).jpg

ผ่านไป 1 เดือน หน้าเริ่มเรียวขึ้นอะไรขึ้น มีแต่คนบอกว่าสวยขึ้น เรานี่ยิ้มหน้าฉีกเลยค่ะ 5555 เมื่อก่อนอาจจะยิ้มหน้าบาน แต่ตอนนี้ยิ้มน่ารักแล้วนะฮ้าบบบบบ อิอิ
        เดี๋ยวแชร์ความรู้สึกหลังจากที่ทำคางสักหน่อย เรารู้สึกโอเคขึ้นมาก จากที่เป็นหญิงสาวหน้ากลมตอนนี้หน้าเรียวแล้วค่ะ แต่งหน้าแนวไหนก็ขึ้นละ ไม่ต้องกลัวว่าหน้าจะกลมไปรึเปล่า แล้วเวลายิ้มนี่ไม่ต้องกลัวใหญ่เลย เพราะตอนนี้หน้าเรียวแล้ววววว 55555 และหลังจากที่ทำคางมา คางเราไม่มีปัญหาอะไรเลย อาการบวมช้ำก็มีน้อยมากๆ เพราะเราประคบเย็น แล้วก็กินยาตามหมอสั่งตลอด ของทะเล ของหมักดองทั้งหลายก็งดเลยค่ะ และเวลานอนก็นอนหมอนสูงๆ ไม่ก็หมอนรองคอ เห็นเราแบบนี้เราก็ใส่ใจดูแลตัวเองเหมือนกันน้าาา อิอิ

โพสต์ 2017-9-8 15:24:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัยค่ะ
โพสต์ 2017-9-12 08:58:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากสวยเลยค่ะ
โพสต์ 2017-9-25 09:20:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกระจับสวย
โพสต์ 2017-10-20 17:02:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูมีเสน่ห์มากๆ
โพสต์ 2017-11-2 14:52:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูมีเสน่ห์ขึ้นมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-11-29 15:13:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูน่ารักขึ้น
โพสต์ 2018-4-23 15:04:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากเป็นกระจับสวยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้