ดู: 6476|ตอบกลับ: 64
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อริน น๊า เราจะมาเล่าประสบการณ์ที่ทำจมูกที่ Dmor ก่อนอื่นเลยต้องบอกว่าเรากลัวการผ่าตัดมากๆ ตัดสินใจมาหลายปี แต่เราโชคดีที่มีเพื่ิอนมาทำที่ Dmor ก่อน ทำแล้วสวย เราเลยลองมาปรึกษาคุณหมอ เราเป็นคนที่เนื้อจมูกน้อยและบาง แถมจมูกสั้นอีก

หลังจากที่เราปรึกษากับคุณหมอ 1 อาทิตย์หลังจากนั้นเราก็เข้ามาเสริมจมูกเลย ไวมาก จากที่ตัดสินใจมาหลายปี คุณหมอบอกว่าการทำศัลยกรรม ผลลัพธ์ ของแต่ละคนจะไม่เหมือนกัน ตอนนั้นก็กลัวว่าจะออกมาไม่สวย หรือไม่โชคดีเหมือนคนอื่น แต่พอคุณหมอบอกว่า จะทำให้ดีที่สุด เราก็ใจชื้นขึ้นมาเลย เราเข้ามาเสริมจมูกเมื่อวันที่ 24 มิ.ย.60

ก่อนที่เราจะเข้าห้องผ่าตัดพี่ๆพนักงานก็จะมาแนะนำทุกอย่างเลยนะ น่ารักมาก เทคนิคที่นี่จะพิเศษตรงที่จะวางซิลิโคนไว้ใต้เยื่อจมูก ซึ่งจะช่วยให้การเบี้ยว เอียง และทะลุลดน้อยลง หลังจากที่ฟังพี่ๆพนักงานแนะนำเสร็จ ก็ถึงเวลาเข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นมากๆ กลัวสุดๆ แต่พอเข้าไปพี่ๆพยาบาลก็ชวนคุย คุณหมอก็ชวนคุย ทำให้เราผ่อนคลายลงเยอะเลย เจ็บสุดก็ตอนฉีดยา หลังจากนั้นชิวมาก คุณหมอก็ลงมือผ่าตัดฉับๆๆๆ ไม่เจ็บเลย ผ่านไปประมาณ 40 นาทีเสร็จแล้ว

ไหนๆสวยป่าวมีจมูกแล้วนะ55 ก่อนปิดแผลคุณหมอจะให้ดูทรงก่อนนะ โอเคร สวยแล้วผิดแผลได้ 555 หลังจากนั้นก็กลับมารักษาตัว หน้าก็จะบวมๆหน่อย เราพักหน้าประมาณ 9 วันนะ แล้วก็ไปทำงานได้ปกติ  ตอนที่รักษาแผล พี่ๆพนักงานก็จะไลน์มาถามอาการตลอดเลย ดี๊ดีน่ารักอ่ะ ใครที่กลัวการทำจมูกและไม่รู้จะทำที่ไหนลองเข้าไปปรึกษาที่ Dmor ได้นะค่ะ ขนาดเราขี้กลัวสุดแระ ยังทำเลย555 พูดเยอะแล้วมาดูกันดีกว่าว่าเราเปลี่ยนเยอะไหม

รูปก่อนทำนะ

รูปหลังเสริมจมูก

ขอบคุณที่ติดตามกันนะคะ

สวยมากเลยนะคะ ราคาแพงไหมคะ
จองโปรกับคุณหมอตุ๊กไปเเล้ววว
ตื่นเต้นๆๆๆ จะสวยเเล้ววว
เพื่อนไปทำที่นี่มาเหมือนกัน สวยมากๆ
บริการโคตรดีเลยเพื่อนบอก
ราคาทั้้งหมดเท่าไรคะ เราอยากแก้จมูกมากๆๆๆๆ
อยากเข้าไปปรึกษาที่นี่มาก ชอบคุณหมอ สวย เก่ง
คลินิกรับประกันนานไหมคะ
ดูเป็นธรรมชาติดีนะคะ ชอบคะ
อยากไปทำกับเพื่อน จองคิวนานไหมคะ
ว้าาาวว!!สวย คมขึ้นเยอะเลยค่ะ  ต้นปีหน้าจะจองละ
ทำเเล้วสวยขึ้นมากเลยนะคะ ทำไปทั้งหมดเท่าไรคะ
ถ้าไปเป็นคู่มีส่วนลดไหมคะ
จมูกสวยเนียนเป็นธรรมชาติเลยนะคะ หน้าดูมิติสวยเลย ^_^
ราคาเท่าไรค่ะ อยากพาน้องสาวไปทำที่นี่
ดูพนักงานเค้าใส่ใจดีนะคะ มีลายมาถามอาการตลอดด้วย อารมณ์เหมือนมีพี่เลี้ยงเลย ><
เพื่อนก็เเนะนำที่นี้เหมือนกัน อยากไปมากกก
โหวว@@  สวยขึ้นเยอะ หน้าเปลี่ยนเรยย...
ต้องจองคิวก่อนมั้ยคะ
จมูกเนียนมากเป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ จองคิวนานไหมคะ
ชวนเพื่อนไปที่นี่ดีกว่า อยากเเก้จมูก
ที่ดีมอร์ รับประกันกี่เดือนคะ
สวยค่ะ หลังเสริมดูหน้าเรียวขึ้นนะคะ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมค่ะ

ชวนเพื่อนไปทำด้วยดีกว่า เห็นว่าไปเป็นคู่ได้ส่วนลด5000ด้วย
เคสนี้ก็เปลี่ยนสวยขึ้นเลยคะ ราคาเท่าไรหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้