ดู: 699|ตอบกลับ: 0

[ปากบาง] อัพเดทปากบางจุ๊บุ 1 ปีผ่านไปยังสวยเหมือนเดิม (รูปเยอะค่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
Hi everybody!  สวัสดีค่ะทุกคน ไอซ์นะคะ เราเคยรีวิวทำปากบางไปเมื่อปีที่แล้ว จากกระทู้นี่ค่ะ http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1

ภาพเก่าจากกระทู้ก่อนค่ะ เผื่อใครจำไม่ได้

ตอนนั้นเป็นรูปตอนที่เราทำเสร็จไม่ถึงเดือน ปากยังตึงๆทำให้ยิ้มได้ไม่มาก ตอนนี้ผ่านไป 1 ปีกว่าๆแล้วค่ะ จริงๆปากเราก็เริ่มเข้าที่และไม่ตึงตั้งแต่ช่วง 2-3 เดือนแรกค่ะ แต่เรางานยุ่งๆ เลยไม่ค่อยมีเวลามาอัพเดทเลยค่ะ ช่วงหยุดวันแม่เลยมีเวลามาเขียนอัพเดทให้ดูกันให้หายคิดถึงค่ะ
เราขอเล่าเรื่องด้วยภาพนะคะ เพราะปกติเราชอบถ่ายรูปอยู่แล้ว แต่ตั้งแต่ทำปากบางมาเราก็สนุกกับการถ่ายรูปมากขึ้นค่ะ มุมไหนก็สวย มั่นใจเกินร้อยค่ะ

ภาพช่วงเดือนมีนาปีนี้ค่ะ หันซ้ายหันขวาปากก็บางเข้ารูป ชอบมากเลยค่ะ

เดือนพฤษภา เวลามีปากสวยๆ เราใส่ชุดว่ายน้ำถ่ายรูปก็มั่นใจมากขึ้น เพื่อนๆชมว่าดูเซ็กซี่ขึ้นด้วย ฟินเลยค่ะ

ล่าสุดเดือนกรกฎา เมื่อก่อนทาปากแดงแล้วไม่ค่อยมั่นใจเพราะกลัวปากหนาเกินไป
ตอนนี้ปลื้มมากทาลิปสีไหนก็สวยค่ะ

รู้สึกประทับใจกับมาสเตอร์พีซคลินิกมากค่ะ ผ่านไป1ปี ปากยังสวยเหมือนเดิม เวลาไปติดต่อพูดคุยกับลูกค้าเราก็มั่นใจในตัวเองมากขึ้น เหมือนได้พัฒนาบุคลิกภาพตัวเองให้ดูดีขึ้นด้วย เมื่อก่อนเวลาถ่ายรูปต้องระวังไม่ให้ก้มหน้ามากไปเดี๋ยวปากจะห้อยแล้วออกมาไม่สวย ทำให้แต่ก่อนรูปเราเนี่ยจะมีแต่รูปที่ทำท่าเม้มปากนิดๆค่ะ เพราะเราต้องเกร็งทุกครั้งเวลาถ่ายรูป เดี๋ยวนี้คือถ่ายหน้าแบบไหนก็ได้ ไม่ต้องกลัวปากห้อย จะถ่ายมุมไหนก็สวย ปลื้มมากเลยค่ะ
ใครอยากมีปากบางสวยๆ เป็นธรรมชาติแบบเราสามารถติดต่อปรึกษาคุณหมอได้ที่ Masterpiece Clinic นะคะ บ๊ายบายค่าาาา ❤
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้