ดู: 946|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แชร์ประสบการณ์และวิธีดูแลตัวเองหลังทำน้องนมหมอโภคิน แอบโซลูท 325cc

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noinah27 เมื่อ 2017-8-21 11:00

ดีค่ะ ^^ น้อยหน่าเองค่ะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์หลังทำนมหมอโภคิน เพ็ชร์หอม ที่แอบโซลูท บิวตี้คลีนิคค่ะ น้อยหน่าทำนมไปเมื่อประมาณเดือนมีนา60ที่ผ่านมาค่ะ  ตอนนี้ก็ครบ5เดือนเต็มแล้วคะ เดิมทีตัวเราเป็นคนนมห่าง นมเล็กไข่ดาว จะทำนมสักทีก็ไม่อยากทำให้มันใหญ่จนเกินไป อยากได้แค่แบบใส่เสื้อผ้าแล้วดูดี ไม่แบนราบแบบไม่กระดานก็พอใจแล้ว ย้อนไปตอนมาปรึกษาคุณหมอโภคิน หมอแนะนำเป็นMentor325cc แต่เราก็กลัวมันจะใหญ่ไป เลยลองๆจับซิลิโคลน250cc อยากจะได้ไซต์แค่นี้ สุดท้ายก็เชื่อหมอเพราะยังไงเราก็ต้องมั่นใจในตัวหมอ เพราะเค้ามีประสบการณ์เยอะ เรามองด้วยตาป่าวเลยคิดว่า250ccมันสวย

พอทำเสร็จจนถึงตอนนี้ถึงรู้ว่าดีแล้วที่น้อยหน่าเชื่อหมอ เพราะหลังจากยุบของอาการบวมแล้ว ขนาดมันเข้าที่ด้วยตัวของมันเอง นมนิ่มมาก ต้องบอกจริงๆนมนิ่มอยู่แล้วนะคะ แต่น้อยหน่าเองก็ยังไม่ค่อยพอใจ เลยซื้อคอร์สนวดหน้าอกเพิ่มค่ะ 10ครั้งประมาณ6000บาทค่ะ ถ้าจำไม่ผิด ตอนนี้นวดมาแค่4ครั้ง นมนิ่มจนคลำไม่เจอซิลิโคลนเลยก็ว่าได้ อยากจะให้ลองมาจับ อิอิ ^^ ส่วนวิธีการดูแลตัวเองหลังทำนั้นสำคัญนะคะ เพราะนมจะสวยนมจะพังอยู่ที่การดูแลด้วยค่ะ สิ่งที่ควรเลี่ยงเลยคือแอลกอฮอล์ !!! ของหมักของดอง และการออกกำลังกายก็ควรเลี่ยง อีกสิ่งที่สำคัญคือซับพอตบาร์ค่ะเพื่อให้หน้าอกเราเข้าที่ได้ดียิ่งขึ้น ขอจบการแชร์ประสบการณ์แค่นี้นะคะ หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆค่ะ

22.png (386.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

325 cc ที่คู่ควรกับตัวเรา

325 cc ที่คู่ควรกับตัวเรา

1-1.png (441.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ก่อนทำ vs หลังทำ

ก่อนทำ vs หลังทำ
มีนัดทำกับคุณหมอ โภคิน เหมือนกันคะ งานสวยมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้