ดู: 768|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] แก้จมูกและตัดปีกจมูก ให้ดูธรรมชาติเข้ากับรูปหน้าที่ ASAYA CLINIC ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะแฟนเพจที่น่ารักทุกท่านนะค่ะ

ขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะ หนูชื่อโบว์ค่ะ อายุ 23 ปี(ขอแทนตัวเองว่าหนูน่ะค่ะ ^^) ปัจจุบันเป็นพนักงาน Reception ในโรงแรมแห่งหนึ่งค่ะ วันนี้จะมารีวิวการแก้จมูก และตัดปีกจมูกกับคุณหมอโอ๋ อาศยา ที่ ASAYA CLINIC ค่ะ

หนูเองเคยเสริมจมูกมาครั้งแรก 3 ปีที่แล้วค่ะ คิดว่านานพอสมควร เบื่อทรงเก่าแล้ว อีกอย่างเห็นรีวิวคุณหมอบนเฟสบุค คนมาทำทรงสโลบและสวยๆเยอะเลย ก็เลยเลือกตัดสินใจมาแก้กับคุณหมอ ที่ ASAYA CLINIC ค่ะ

*ภาพนี้เป็นจมูกทรงเดิมก่อนแก้กับคุณหมอค่ะ*

2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0012.jpg
2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0009.jpg
2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0010.jpg

การแก้ครั้งนี้ คุณหมอแนะนำว่าให้เสริมเท่าที่เนื้อไหว ไม่เน้นโด่งมาก แต่เน้นให้สโลบและดูเป็นธรรมชาติ รวมทั้งตัดปีกจมูก เพื่อให้ทรงจมูกดูดีขึ้นค่ะ ซิลิโคนเป็นวัสดุจากอเมริกา ซึ่งผลิตในเกาหลี นิ่มมากๆค่ะ แล้วก็อยู่ได้ตลอดชีวิตค่ะ

*ภาพนี้หลังจากแก้จมูกเสร็จทันที พึ่งลงจากเตียงเลยค่555*

2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0006.jpg
2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0004.jpg
2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0003.jpg
2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0005.jpg

เคสของหนูคุณหมอใช้เวลาทำประมาณหนึ่งชั่วโมงนะค่ะ ถ้าจำไม่ผิด คุณหมอกับพี่ๆชวนคุยตลอด ไม่เกร็งเลยค่ะ แต่จะมีเจ็บตอนฉีดยาชานิดหน่อย นอกนั้นก็สบายละค่ะ 55555

*ภาพนี้หลังจากแก้จมูกและตัดปีกมาได้ 10 วันแล้วค่ะ*

2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0018.jpg
2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0016.jpg

ตอนตัดไหมไม่เจ็บเลยค่ะ เพราะพี่ๆแนะนำเราให้เช็ดแผลด้วยน้ำเกลือตลอด เราก็เลยเช็ดทำความสะอาดค่อนข้างดี แผลสนิท  แห้ง เลยทำให้การตัดไหมค่อนข้างง่ายและเร็ว ผลที่ออกมาก็ประทับใจมากค่ะ ดูเป็นธรรมชาติไม่หลอกตาด้วย

*ภาพนี้ครบหนึ่งเดือนแล้วววววว*

2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0021.jpg
2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0023.jpg
2606 แก้จมูก K.โบ_๑๗๐๘๑๘_0024.jpg

จมูกเริ่มเข้าที่แล้วค่ะ สันฟิกแกนแล้ว ปลายจมูกบิดได้เหมือนจมูกจริงๆของเราเลย คุณหมอใจดีมากค่ะ ทำออกมาสวย มีการติดตามผล นัดตรวจอยู่ตลอดๆเลย อ้อออ อีกอย่าง ทางคลินิก รับประกันและติดตามผลตลอด 1ปีเลยนะค่ะ ใครที่สนใจอยากเสริม หรืออยากแก้ แล้วดูดี ดูธรรมชาติไม่หลอกตา หนูขอแนะนำเลยค่ะ คุณหมอโอ๋ อาศยา แพทย์เฉพาะทางด้านศัลยกรรมโดยตรง ที่ASAYA clinic ค่ะ รับรองสวยแน่นอนค่ะ สำหรับโพสนี้ขอจบเพียงเท่านี้ เดี๋ยวจะมาอัพรูปให้ดูบ่อยๆน่ะค่ะ สวัสดีค่ะ

โพสต์ 2017-9-15 16:48:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกดูธรรมชาติสวยมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้