ดู: 6147|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] เสริมจมูกกระดูกอ่อน

[คัดลอกลิงก์]
        หนูเปลี่ยน จากคนหน้าบ้านๆ กลายมาดูเป็นสาวลูกครึ่งขึ้นเลยคนทักบ่อยมาก และจู่ๆก็ยังมีคนมาเสนองานถ่ายคอนแทคเลนส์ และถ่ายงานต่างๆเข้ามาอีกเรื่อยๆเลย ><  เพราะฝีมือคุณหมอปิยพลจริงๆค่ะ ชีวิตดีข้ึนไม่ต้องบินไปไกลถึงเกาหลีเลยค่ะ ต้องแนะนําที่นี่เลย

ท่ี่ตัดสินใจอยากเสริมจมูกเพราะจมูกเจนบานค่ะ พอยิ้มแล้ว จมูกดูบาน หน้าไม่สวย ไม่มีมิติเลยค่ะ
แล้วทรงเดิมจมูกเป็นจมูกหมูมากกกก เดินไปไหนก็เห็ รูจมูก 555555

ก่อนทำค่ะ

เลยคิดว่าไม่ได้ละ อยากทำจมูกค่ะ ก็เลยศึกษาดูหมอจมูกมาเยอะมากค่ะ ปรึกษาเกือบทุกที่  
คลินิคไหนท่ีว่าดี ที่ว่าดังไปหมดเลยค่ะ ราคา2 แสนก็เคยปรึกษามาแล้ว
จนมาเจอที่ Pmed clinic นี่แหละค่ะ วันนั้น เลื่อนดูในเฟสเจอพีเมดคลินิคข้ึนมา...
เราแบบ เฮ้ยยย สวยว่ะ สวยทุกคนเลย
     ตอนไปปรึกษาที่นี่ไปคนเดียวเลยค่ะ คุณหมอปิยพลและพี่ๆพนักงานที่คลีนิคต้อนรับดีมาก คุณหมอน่ารักมาก คุยสนุก หายกลัวไปเลย ปรึกษาแล้วชอบมาก ตัดสินใจทำที่นี่เลย คิดว่าถ้าเราทำที่นี่คงสวยเหมือนคนอื่น จุดเด่นที่นี่คือ ปลายจมูกสวยมาก  เพราะแต่งปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูทำให้ปลายยาวขึ้นแต่ เนื้อไม่บาง ตอนทำก็ไม่เจ็บค่ะ คุณหมอปิยพลแนะนําว่า จมูกเจนทำทรงนี้ได้ คุณหมอจะทำให้สุดฝืมือ หนูเชื่อใจคุณหมอมากเจนแอบมีรูปดาราวิวรรณรสเอามาเป็นแบบด้วยค่ะ ทำมาทรงแอบเหมือนเลยค่ะ อิอิ

หลังทำ 3 วันก็ออกจากบ้านได้แล้วค่ะ ไมเจ็บ ไม่ช้ำบวมนอยมากๆ

ทำมา 1ปี หลังเสริมจมูกกระดูกอ่อนแล้ว มาให้ดูกันค่ะ เพราะบอกเลยว่าไม่ผิดหวังเลยค่ะ
ประทับใจท่ีสุดดดดดดด ของท่ีสุด

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้