ดู: 1176|ตอบกลับ: 10

[เสริมคาง] เสริมคางยังไงให้หน้าสวยเรียวต้องมาที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
เยาว์ หลังทำ30วัน.jpg

สวัสดีค่ะ เยาว์นะคะ วันนี้จะแวะมาเขียนรีวิวในดั้งโด่งสักหน่อยยย พอดีไปเสริมคางมาค่ะ ที่รพ.เลอลักษณ์ กับคุณหมอปวลิน ทำมาแล้วรู้สึกโอเค ทั้งคางใหม่ แล้วก็โอเคกับการบริการของที่นี่และอีกหลายๆอย่าง เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านกัน เจอของดีก็ต้องบอกต่อค่ะ เก็บไว้คนเดียวแล้วมันกระวนกระวาย 555 แต่เราจะเริ่มยังไงดีล่ะ...งั้นเอาแบบที่เราเคยอ่านมาละกันนะคะ...เดิมทีเราเป็นคนคางสั้นค่ะ ไม่ถึงกับสั้นมาก แต่มันจะออกเหลี่ยมๆ เราก็อธิบายไม่ถูก เดี๋ยวดูรูปก็แล้วกันนะคะ พอคางดูเหลี่ยมแล้วมันก็ทำให้เราหน้าเหลี่ยมๆกลมๆไปด้วย เรานี่แบบเวลาส่องกระจกถึงกับส่ายหน้า(ไม่เอาคางแบบเน้555) อยากได้คางเรียวๆต้องทำยังงายยยย ฟุ้งซ่านอยู่นานก็คิดว่าจะต้องทำคาง ทางเดียวเท่านั้นที่จะทำให้หน้าเราเรียวได้ ฮึบ เลยไปถามเพื่อนๆว่ารู้ที่ทำคางสวยๆปังๆบ้างมั้ย เพื่อนแนะนำเลอลักษณ์เลยค่ะ บอกว่างานดีมาก ไปดูรีวิวก่อนก็ได้ค่อยตัดสินใจ แต่ยังไงก็เชียร์ที่นี่นะ5555 เราก็นั่งหาดูรีวิวของรพ.เลอลักษณ์ค่ะ เจอเยอะแยะมากมาย แล้วก็สวยๆทั้งนั้นเลยยย เราก็เลือกดูที่เป็นคาง คางสวยดี จากคนหน้าสั้นๆกว่าเราตอนนี้คางเรียวหน้าเรียวมาก เราเลยตัดสินใจเลือกที่นี่ตามที่เพื่อนบอกเลยค่ะ เลยติดต่อเข้าไป จองคิว นัดวันเรียบร้อย อยากสวยไวๆไม่อยากรอแล้วรอมานานแล้ว555  

เยาว์ ก่อนทำ (2).jpg

ความคางสั้นของเยาเยาว์ หน้าเหลี่ยมๆกลมๆไปอี้กกก วอนหมอปวลินช่วยทีนะค้าาาาา 5555 พอถึงวันนัดก็รีบเข้ามาที่รพ.เลยค่ะ ตื่นเต้นมากกับความหน้าเรียวที่กำลังจะเกิดขึ้นนน มาถึงก็ทำเรื่องติดต่อ คุยกับเจ้าหน้าที่ ทำประวัติ ขึ้นไปจ่าย+รับยาตามขั้นตอนของที่นี่เลยค่ะ ดูเป็นระบบระเบียบมากเลย เสร็จแล้วก็จะมีคนมาพาไปล้างหน้าเปลี่ยนชุดเตรียมเข้าห้องผ่าตัดค่ะ พอเจอหมอก็บอกไปเลยว่าขอสวยๆปังๆหน้าเรียวๆค่ะหมอ จากนั้นก็ ก็ หลับสิคะรออะไร ตื่นมาจะได้สวยเลย 55555

หลังทำได้ 2 วัน

เยาว์ หลังทำ5วัน.jpg

หลังทำวันที่ 5
คางเริ่มเข้าที่แล้ววว บวมน้อยมากกกก ดีนะกินยากับประคบเย็นตามที่หมอสั่ง อีกไม่นานจะมีหน้าเรียวสวยเหมือนที่คิดไว้แล้วค่าาาา เยยยยยย้ ดีใจสุดดดดด

เยาว์ หลังทำ7วัน.jpg

ครบ 7 วันนนน

เยาว์ หลังทำ15วัน.jpg

หลังทำวันที่ 15 ค่าาาา

เยาว์ ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนทำ

เยาว์ หลังทำ30วัน (2).jpg

30 วันที่รอคอยยยย 5555 1เดือนปล้วค่ะ เริ่มเข้าที่มากขึ้น รู้สึกว่าตัวเองหน้าเรียวขึ้นด้วย เวลาแต่งหน้าชอบส่องกระจกดูตัวเองนานๆ ชอบอะ ชอบหน้าเรียวๆ แล้วตอนแต่งหน้านะคะคือเราไม่ต้องแต่งเยอะเลย แต่งนิดเดียวก็ดูมีมิติขึ้นอะ เพื่อนก็บอกว่าเออดูดีขึ้นนะ บอกแล้วว่ารพ.เลอลักษณ์เค้าดีจริง เราก็เชื่อค่ะ ดีทุกอย่างเลยจริงๆ เรื่องความสะอาดปลอดภัยนี่ไม่ต้องห่วงเลย การดูแลการบริการก็ดีมากค่ะ ง่ายๆคือทำให้เราประทับใจในหลายๆอย่าง โรงพยาบาลก็สวยมาก ยอมใจคนออกแบบตกแต่งเลยล่ะ 5555 ยังไงก็ลองมาที่นี่กันดูค่ะ ขอแนะนำอีกเสียงเลย แฮชแท็ก ของดีต้องบอกต่อค่าาาาา

โพสต์ 2017-9-1 08:54:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-9-12 08:59:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูมีมิติสวย
โพสต์ 2017-9-16 16:56:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-10-4 15:33:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆค่ะ เข้ากับใบหน้าเลย
โพสต์ 2017-10-14 17:11:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-10-20 14:54:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ากับใบหน้าดีค่ะ
โพสต์ 2017-11-8 17:06:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-11-9 15:05:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-12-1 16:55:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-12-9 16:09:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้