ดู: 433|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] ทำตา2ชั้น+ทำคาง กับคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดียามเย็นค่ะ วันนี้จะขอมารีวิวศัลยกรรมของตัวเองบ้างค่ะ อิิอิ มาดูกันเยอะๆนะคะ
ปกติจะมาแอบดูอย่างเดียว เราทำ 2 อย่างพร้อมกันเลยค่ะ ทั้งตาและคาง
ถามว่าเจ็บไหม ก็นิดๆค่ะ เจ็บตอนฉีดยาชาแค่นั้นเองค่ะ หลังจากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไร
ตอนนี้ก็ทำได้เดือนกว่าๆแล้วค่ะ ทุกสิ่งทุกอย่างก็เริ่มจะเข้าที่ดีแล้วค่ะ เพื่อนๆเริ่มทักว่าสวยขึ้น
หน้าหวานขึ้น ทำแล้วมีคนทักก็ถือว่าประสบความสำเร็จอย่างนึงนะคะ คุ้มค่าเงินที่เสียไปค่ะ
ทำไมเลือกทำที่นี่ี เพราะก็ดูรีวิวนั่นแหลาะค่ะ ทั้งตามเว็บไซต์และเพจของคลีนิกค่ะ
พริตตี้ไปทำกับคุณหมอเยอะมาก และออกมาสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ก็เลยอยากไปทำบ้างนั่นเอง

รูปก่อนทำตา2ชั้น+เสริมคาง

รูปหลังทำตา2ชั้น+เสริมคาง

หลังเสริมก็มีบวมมีช้ำบ้างค่ะ อาจจะเป็นเพราะเราทำ2อย่างพร้อมกันเลย เลยบวมมากหน่อย
แต่ก็ทนได้ค่ะ เราก็ดูแลตัวเองมากขึ้น กินน้ำใบบัวบก น้ำมะพร้าว และก็ประคบเย็นบ่อยๆในช่วงแรกค่ะ
ประมาณซัก 7 วันก็ค่อยๆดีขึ้นแล้วค่ะ อาการบวมก็เริ่มยุบลง ส่วนรอยเขียวช้ำก็เริ่มเหลืองๆ
สำหรับคางเราผ่าแบบแผลในปากค่ะ เพราะถ้าข้างนอกกลัวจะเห็นรอยแผลเป็นค่ะ ส่วนตัวเป็นแผลเป็นง่ายมากๆ

สำหรับเพื่อนๆที่มีแพลนศัลยกรรม ก็ฝากรีวิวของเราไว้เป็นอีก 1 ทางเลือกนะคะ ลองศึกษาหารีวิว
และลองนำมาเปรียบเทียบกันหลายๆที่ดูค่ะ สำหรับราคานั้น ทำตา2ชั้น 25,000 บาท ทำคาง 25,000 บาทค่ะ
มีค่ายาทาน 500 บาท ค่าตัดไหมหรือบริการอื่นๆหลังการทำไม่มีแล้วค่ะ เบ็ดเสร็จ 50,500 บาท
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้