ดู: 1331|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถึงรูปไม่หล่อแต่ก็จริงใจนะครับ แวะมาเสริมหล่อที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีครับ ผมเจมส์ครับ วันนี้ผมจะมารีวิวเสริมจมูกครับ แต่อาจจะเขียนผิดๆถูกๆหน่อยนะครับ เพราะไม่เคยทำอะไรแบบนี้เลย 55555 แต่เห็นผมเป็นผู้ชายแบบนี้ผมก็อยากมีดั้งโด่งๆ อยากหล่อเหมือนกันนะครับบอกเลยยย 55555 ผมเลยไปทำจมูกมา สาเหตุเกิดจากอยากทำอยู่แล้วบวกกับเพื่อนยุด้วย เลยบ้าจี้ทำตามเพื่อนบอก ฮ่าๆ เอาล่ะครับ มาดูรูปก่อนทำหลังทำพร้อมบรรยายประกอบกันดีกว่า ฮ่าๆๆๆ

อันนี้ภาพหลังทำได้ 1 เดือนครับ หล่อเลยยยย 5555 ทำจมูกมาก็ไม่มีปัญหาอะไรเลย บวมช้ำมีนิดหน่อย แต่เป็นแค่วันสองวันก็หายละ ถ้าถามเรื่องการดูแลก็เบสิคทั่วไปเลยครับ นอนหมอนสูงๆนะ เลือดไหลเวียนช่วยลดอาการบวมได้ แล้วก็กินยาตามที่หมอสั่ง งดพวกอาหารแสลงต่างๆ และเพื่อนคนไหนที่ชอบดื่มแอลกอฮอล์นี่งดเลยนะครับ ไม่ได้เลยเชียว แล้วก็คอยประคบเย็นด้วยนะเพราะเป็นอีกตัวช่วยที่ลดอาหารบวมได้
        ที่ผมเลือกทำที่เลอลักษณ์เพราะว่าเพื่อนแนะนำครับ ลำพังผู้ชายอะเปิดเฟสบุ๊คก็เล่นเรื่อยเปื่อยดูสาวบ้างอะไรบ้าง5555 ผมก็ดูอะไรพวกนี้ไม่เป็นนะ แต่ผมให้เพื่อนช่วยดูให้ เวลาอยู่โรงเรียนก็นั่งดูกับเพื่อนนั่นแหละ ดูไปดูมาไปถูกใจรพ.เลอลักษณ์ ตรงกับที่เพื่อนแนะนำพอดีเลย ผมเลยติดต่อไปซะเลย นัดวันจองคิวเรียบร้อย.......

หลังจากที่จองคิวนัดวัน วันนี้ก็มาถึง เสร็จแล้วครับจมูกใหม่ของผม เขินอะ กำลังจะหล่อ ตอนนั้นคิดในใจเลยว่าสาวตึมแน่ๆเลยผม แฮร่ ล้อเล่นหน่าาาา 5555 หลังทำเสร็จก็ประมาณนี้ครับ ดั้งโด่งทันตาเห็น อันนี้ผมเลือกเป็นทรง Idol Nose พี่เจ้าหน้าที่เค้าบอกว่าทรงนี้จะเน้นสันจมูกเป็นพิเศษ ตรงใจผมพอดีเลย

หลังทำ 4 วันครับ หายบวมหายช้ำแล้ว ผมนี่ไม่อยากจะพูด แต่เอาสักหน่อย พอเพื่อนเห็นนะเพื่อนบอกโคตรหล่อเลย หล่อขึ้นเป็นกอง มองมุมไหนก็หล่อ นี่ผมไม่ได้พูดเองเออเองนะเนี่ยเพื่อนบอกมาทั้งน้านนนน แต่เพื่อนมันก็พูดถูกนะครับ เพราะผมเองก็คิดว่าผมดูดีขึ้นนะ ดูหน้าคมกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย ที่สำคัญสาวตึมค้าบโผมมมม 55555 ผมว่าต้องมีคนหมั่นไส้ผมแน่ๆแหละ แต่ทุกสิ่งทุกอย่างที่ผมบรรยายออกมาเป็นแค่การคำบรรยายประกอบเพื่อความสนุกสนานเท่านั้นนะค้าบบบบ วอนอย่าหมั่นไส้หรือด่าผมเลย 55555
และผมขอพูดอีกอย่างนะครับ ผมเป็นผู้ชายคนหนึ่งที่ไม่ได้แอนตี้ศัลยกรรมนะ ผมคิดว่ามันดีซะอีกสามารถเปลี่ยนเราให้ดูดีขึ้นได้ แล้วผมก็ขอสนับสนุนรพ.เลอลักษณ์อีกหนึ่งเสียง เพราะที่นี่สะอาดมาห ปลอดภัยได้มาตรฐาน อุปกรณ์ เครื่องมือการผ่าตัด รวมไปถึงห้องผ่าตัดของเค้าสะอาดมากจริงๆ และที่ต้องขอบคุณเลยคือคุณหมอเสรีครับที่มอบจมูกใหม่ให้กับผม หมอใจดีมาก มีความเป็นมืออาชีพแถมยังมือเบาอีกต่างหาก ผมเห็นคนรีวิวหมอเยอะอยู่นะ ดีใจที่ได้หมอทำจมูกให้ ขอบคุณทุกคนด้วยครับที่สละเวลามาอ่านรีวิวของผม ผมหวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้กับเพื่อนๆได้บ้างนะครับ ผมไปล่ะ

ก่อนทำครับ

จมูกโด่งสาย ฝ.เลย
ดูดีขึ้นเยอะเลย
โด่งเลยค่ะ จมูก
จมูกโด่งเชียว
หน้าเปลี่ยนเลย
หน้าเปลี่ยนเลย
พื้นฐานเป็นคนน่ารักอยู่แล้ว พอเสริมจมูกก็เลยหล่อขึ้นกว่าเดิม
จมูกโด่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้