ดู: 694|ตอบกลับ: 0

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] พุงย้วย พุงหย่อน เนรมิตรให้ยุบได้ด้วยหมอโภคิน เพ็ชร์หอม !!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ukiumi เมื่อ 2017-8-9 11:13

สวัสดีค่ะชื่อยูนะคะ อายุ31 แล้ว  ก่อนอื่นต้องเล่าให้ฟังก่อนว่าเป็นคนที่ค่อนข้างอวบค่ะ แต่คงามอวบของยูเองก็ไม่ได้เป็นปัญหามากนะคะ เพราะยูเองมั่นใจว่าไม่ได้อวบอ้วนจนไม่สวยอะไรแบบนั้น แต่ยูก็ไม่ได้มั่นใจจนแบบว่าตัวเองรูปร่างเพอร์เฟคนะคะ เพราะยูเองก็มีส่วนที่กังวลเหมือนกันค่ะ ส่วนที่ทำให้เราไม่มั่นใจและกังวลเวลาใส่เสื้อผ้าก็คือหน้าท้องค่ะ ยูเป็นคนมีพุงอื่นค่ะ เรียกว่าพุงนำนมเลยก็ว่าได้ พุงย้วยพุงย่อนของยูนี้ทำยังไงก็ไม่หาย ทานอาหารเสริมลดน้ำหนักเอย ทานยาควบคุมอาหารเอย ยาดักไขมันเอย สารพัดสิ่งที่จะลอง แต่ก็ไม่ไดผล ทำยังไงก็พุงไม่ยุบ หนักใจค่ะ !!!!

จนตอนหลังมีเพื่อนสนิทมันแซวเล่นว่ามึงไปดูดไขมันมั้ยล่ะ ?(เพื่อนมันพูดเล่นก็จริงแต่เรากลับคิดจริงจังค่ะ) เราก็ฉุกคิดว่า... ลองมาทุกอย่างแล้ว เหลือดูดไขมันเนี่ยล่ะ ที่เรายังไม่เคยลอง เลยเซิดอากู๋(google)ว่า "การดูดไขมัน Vaser" มันขึ้นมากหลายคลีนิค แต่เรามาสะดุดตาที่แอบโซลูท บิวตี้ คลีนิคค่ะ เราดูรีวิวการดูดไขมันของน้องพิม ที่เป็นพรีเซ็นเตอร์ โอ้โหจากที่น้องเค้าอ้วนขาเบียดกัน เค้าดูดออกมาแล้วขาเรียวเลย  คิดในใจแล้วตังเราล่ะแค่พุงแค่นี้ดูดไขมันก็ต้องลงบ้างอ่ะเนอะ

ไม่รอช้าค่ะ รีบเข้าไปปรึกษาหมอที่แอบโซลูท วันที่ปรึกษาเป็นคุณหมอโภคิน เพ็ชร์หอม แอบเขินหมอค่ะหมอหล่อ แล้วยังใจดี555 หมอก็แนะนะให้ดูดไขมันออก ต่อมาอีก1สัปดาห์ เราก็ได้คิวทำค่ะ วันนั้นจำได้ว่าพอดมยาสลบเสร็จ ตื่นมาอีกทีนึงถึงกับตกใจถังไขมันตั้งอยู่ข้างตัว 5555 ขุนพระ !!! สิ่งที่อยู่กับเรามาตลอดชีวิตมันได้ออกไปแล้ว สรุปหมอดูดไขมันออกไป 1000 cc ค่ะ ดูดทั้งหมด4จุดค่ะ แผลเล็กมาก แถมไม่เจ็บเลย และตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนเต็มแล้ว ทุกอย่างค่อนข้างเข้าที่ค่ะ เหลือนวด RF ยกกระชับอีกนิดเพื่อเพิ่มความกระชับค่ะ ตอนนี้พุงยุบท้องแบนเป็นที่พอใจยูสุดๆใส่อะไรก็มั่นใจ พูดถึงพนง.ดูแลก็ดีค่ะ พนง.ที่ดูแลยูชื่อคุณตั๊กนะคะ ดูถึงท้องผ่าตัดเลย ขออนุญาติให้ไอดีและเบอร์คุณตั๊กไว้นะคะเผื่อใครสนใจก็ติดต่อไปได้ค่ะ id:Sasi0406 เบอร์0946456223

มุมด้านข้างหลังทำ1เดือน พุงหายไปเล๊ย

มุมด้านข้างหลังทำ1เดือน พุงหายไปเล๊ย

ก่อน-หลัง ดูดไขมัน

ก่อน-หลัง ดูดไขมัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้