ดู: 986|ตอบกลับ: 12

[เสริมจมูก] ไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มา สวยถูกใจมาก ลองไปโดนกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดียามเช้าที่แสนสดใส แต่แคนคิดว่ายามไหนก็สดใสเหมือนกัน อิอิ ที่แคนแวะมามาเยือนดั้งโด่งในวันนี้เพราะว่าแคนจะมารีวิวเสริมจมูกค่ะ เขินอะไม่เคยรีวิวอะไรแบบนี้มาก่อนเลย 5555 จะเริ่มยังไงดีเนี่ยยยยย แคนไม่เคยยยยย เอาจากที่อ่านๆมาละกันเนอะ ก่อนอื่นเลยแคนต้องบอกว่าแคนเป็นคนที่จมูกเล็กนะคะแต่เวลายิ้มมันดูบานๆ ไม่เข้าใจเล้ยยยย อีกอย่างนะคะดั้งไม่มีด้วย เป็นอะไรที่ทำร้ายมาตั้งแต่เด็ก 5555 แต่ด้วยความเด็กก็ไม่ได้คิดว่าอยากสวยอะไรอะเนอะ แต่พอโตมานี่สิ อยากสวยอยากสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองมากขึ้น จริงๆเคยคิดอยากจะทำตั้งแต่มัธยมแล้วค่ะแต่ก็ยังไม่กล้า แล้วก็คิดว่าตอนนั้นตัวเองยังเด็กอยู่ด้วย สวยแบบวัยทีนไปก่อน ไม่รีบ 5555 พอขึ้นมหาลัยเริ่มคิดแล้วค่ะว่าเราต้องสวยขึ้นนะเว้ย ยิ่งตอนใกล้รับปริญญาด้วย อยากทำให้มันออกมาเพอร์เฟคอะค่ะ แต่งหน้าก็คงสวยไม่พอถ้าเราไม่มีดั้ง ถามว่าใช้ไฮไลท์ได้มั้ย ใช้ได้ค่ะ แต่มันคนละฟิลกันเลย อีกอย่างแคนเคยได้ยินมาว่าบางคนที่ทำมานะหน้าเปลี่ยนเลย แบบว่าคมขึ้น มีมิติขึ้น แต่งหน้าเบาๆก็สวยแล้วอะ ไฮไลท์นี่แทบไม่ต้องใช้ก็ได้ บอกตรงๆว่าสนใจมาก แต่อย่างที่บอกค่ะ เราอยากความสวย เพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง ไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องแต่งหน้าอย่างเดียวหรอกนะคะ เอาล่ะค่ะ เกริ่นมาขนาดนี้แคนคิดว่าเพื่อนๆคงอยากเห็น before ของแคนแล้ว ไม่รอช้าค่ะ มาดูกันเล้ยยยยย
ก่อนทำ (1).jpg

แท่แดมมมมม ความบานนั้น ความดั้งหายนั้น แคนไม่โอเคคคคคค 55555 เพื่อนๆเข้าใจแคนแล้วใช่ม้ายยยย รู้สึกชื่นชมตัวเองที่ทนกับความไม่มีดั้งมาได้นานขนาดเน้ 555555 (แคนก็พูดเว่อร์ๆไปอย่ารีเซียสค่ะ อิอิ)

ก่อนทำค่ะ แปลกใจทำไมเวลาไม่ยิ้มจมูกไม่บาน สงสัยแคนจะยิ้มเยอะไปหน่อย 55555
แคนเลยตัดสินใจเสริมจมูกค่ะ เลือกเสริมที่รพ.เลอลักษณ์เพราะมีเพื่อนๆแนะนำมาแล้วตัวแคนเองก็ดูตามเพจตามรีวิวด้วย มั่นใจมากค่ะเพราะว่าเป็นเป็นโรงพยาบาล และพีคมากคือก่อนทำเค้าฉีดยายนอนหลับด้วยซึ่งตอนฉีดยาชาเราจะไม่รู้สึกเพราะเราหลับไปแล้ว นี่แหละคือสิ่งที่ต้องการ5555 แต่ผลรับที่ได้หลังจากการผ่าตัดเสร็จก็โอเคมากเลยค่ะ ไม่ผิดหวังเลยที่ไว้ใจและเลือกรพ.เลอลักษณ์ พูดแล้วจะหาว่าโม้ ตามมาดูค่ะ........

หลังจากทำได้ 1 วันค่ะ มีความดั้งขึ้น และมีความบวมเล็กน้อยถึงปานกลาง หมอนสูง ยาที่หมอให้ cold pack (เจลประคบเย็น)ช่วยแคนได้ค่ะ 5555 น้ำมะพร้าวก็เช่นกัน อิอิ งดของแสลงด้วย 3 วันก็เอาติ๊กเกอร์ออกได้เลย

หลังทำได้ 6 วันค่าาา แอบบวมเล็กน้อย แต่เดี๋ยวก็หายแย้วววววว

หลังทำ8วัน (1).jpg

8 วัน เข้าที่แล้วค่าาาาา งานสวย งานดี หมอเก่ง ปรบมือรัวๆๆๆๆๆ 55555 แคนบ้าไปแล้วววววว อารมณ์ดีมาจากไหนนะเราเนี่ยยยย ไม่อารมณ์ดีได้ไง หน้าสวยขนาดนี้ ฮ่าๆ แอบมโนเล็กน้อย

10 วัน 10 วัน เย้ๆ
หลังทำ15วัน (4).jpg

สองอาทิตย์กับอีก 1 วันค่ะ ดีงามมากอะ แต่งหน้าเบาๆก็ดูหน้าคมได้ เหมือนที่ใครๆพูดจริงๆ ทำอย่างเดียวแต่ได้ประโยชน์หลายอย่างเลยนะเนี่ยยย คุ้มมากกกกกก แคนชอบความคุ้มนี้ 5555

โพสต์ 2017-8-31 15:12:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นนะค่ะ
โพสต์ 2017-9-8 09:19:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้ยานอนหลับใช่ไหมค่ะ
โพสต์ 2017-10-3 09:10:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท้า่รยั
โพสต์ 2017-10-7 09:11:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สโลปสวยจัง

แสดงความคิดเห็น

ทำกับคุณหมอท่าไหนค่ะ  โพสต์ 2017-11-5 16:09
โพสต์ 2017-11-9 15:05:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้