ดู: 794|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] สวยขึ้นทันตาแค่ทำปากกระจับ+คาง พร้อมกัน โดยคุณหมอนัท AbsoluteBeauty clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yingying08 เมื่อ 2017-8-8 11:15

หวัดดีค่ะ ชื่อหญิงนะคะ อายุ30ค่ะ^^  หญิงเป็นพนังงานเอกชนค่ะ ต้องขอบอกเลยค่ะว่าอายุขึ้นเลข3แบบเราๆจะปล่อยตัวไม่ได้นะคะ ยิ่งมีอายุเราต้องยิ่งสวยค่ะ นี่คือความคิดของหญิงค่ะ หญิงจึงคอยดูแลตัวเองเรื่อยๆ แต่ถ้าพูดถึงใบหน้าตัวเองกลับไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ เพราะเรามีปัญหาที่ว่าปากหนา ปากเบินเกินไป แถมคางก็ทู่อีก ทำให้หน้าดูไม่เด็กค่ะ บวกกับการยิ้มแล้วไม่มั่นใจเพราะปากหนาเกินไปไม่สวย

หญิงจึงหันศึกษาเรื่องการทำศัลยกรรมปากและคาง จากหลายๆที่อาศัยอ่านรีวิวเยอะๆคลีนิกไหนสวยก็เข้าไปดู จนสุดท้ายมาเจอที่ AbsoluteBeauty clinic รู้สึกว่าเห้ย !! มันใช่มาก จากนั้นแล้วหญิงก็มาที่คลีนิคมาปรึกษากับคุณหมอนัท ณัฐานนท์ เอมโอช ที่ AbsoluteBeauty clinic สาขาทองหล่อ   หมอพูดจาดีมากค่ะให้คำแนะนำโคตรดีเลยก็ว่าได้ จนหญิงตัดสินใจทำทั้งสองอย่างพร้อมกันค่ะ

หลังจากทำมา3วันแรกมีอาการบวมเล็กน้อย ขอบอกเลยว่าลุ้นมากๆอยากให้ปากและคางออกมาได้รูปสวย อยากให้หายและยุบบวมไวไว จนวันที่14 เข้าไปตัดไหม ปากก็เริ่มเข้าที่มากขึ้นเพราะไม่มีอาการบวมใดใดแล้ว ปากสวย ปากบาง ปากกระจับตามที่เราต้องการมากๆ ส่วนคางไม่ต้องพูดถึงค่ะเพราะเรียบเนียนรับกับใบหน้ามากๆค่ะ ไม่มีปัญหาซิลิโคลนไม่ได้รูปหรือซิลิโคลนไม่พอดีกับใบหน้านะคะ คือมันพอดีมาก พอดีจนคิดว่าคางธรรมชาติไปเลย

จนตอนนี้ผ่านมาแค่ 16 วัน แค่ส่องกระจกก็ต้องยิ้มให้กับตัวเอง เพราะหญิงพอใจมากค่ะกับการทำศัลยกรรมปากและคางในครั้งนี้ การเปลี่ยนแปลงในครั้งนี้มันทำให้เรามั่นใจในใบหน้ามากขึ้น จากที่ปากหนายิ้มไม่สวย คางทู่ทำให้ใบหน้าสั้นไม่วีเชฟ แต่ตอนนี้เหมือนคนละคนเลยค่ะหน้าดูเด็กมากขึ้น ยิ้มก็มั่นใจขึ้นเพราะปากบาง ปากกระจับ พอยิ้มก็เหมือนตัวเองมีเสน่ห์มากขึ้น คางก็รับกับใบหน้าทำให้หน้ามีวีเชฟ  ช่วงนี้ไปไหนก็มีแต่คนชมว่า”สวยขึ้น หน้าเด็กลง” เราก็รู้สึกว่าการทำศัลยกรรมครั้งนี้คือดีต่อใจเรามากๆแฮปปี้สุดๆเลยค่ะ ถือเป็นความโชคดีของหญิงที่ได้ไปเจอ AbsoluteBeauty clinic หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์และทำให้ใครหลายคนหันมาดูแลตัวเองกันมากขึ้น และการทำศัลยกรรมขอให้เลือกคลีนิคที่เชื่อมั่นได้นะค้ะ สวัสดีค่า ^^

3.jpg (679.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

16 วันแล้วค่ะ เป๊ะมาก

16 วันแล้วค่ะ เป๊ะมาก

2.jpg (728.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

1.jpg (571.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-8 10:29:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปแรกเป็นรูปหลังทำ16วันนะคะ รูปที่สองคือหลังทำ14วันค่ะ ส่วนรูปสุดท้ายพีคมากๆคือก่อนทำปากและคางค่ะขอบคุณที่เข้ามาดูนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้