ดู: 1009|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากสวยไม่เห็นต้องไปไกล แวะเลอลักษณ์ทำจมูกกันมั้ยแบบว่าดีเว่อ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวเว็บดั้งโด่งทุกคนค่ะ  หลังจากที่สิงที่เว็บนี่อยู่นาน วันนี้ก็มีรีวิวเป็นของตัวเองแล้วค่ะ55555 แต่เรื่องที่เราจะเอามาแนะนำเพื่อนๆในวันนี้  คงจะไม่พ้นเรื่องศัลยกรรมเนาะเพื่อนๆ  ฮ่าๆ  สาวๆคนไหนที่สนใจเกาะคอบจอคอมอ่านได้เลยยย  แต่ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนค่ะ  เราชื่อก้อย  พึ่งจะไปอัพดั้งใหม่ ที่รพ.เลอลักษณ์ ค่า ก็ไปทำได้ไม่นานมาก แต่จมูกเราสิค่ะเข้าที่เร็วเว่อออ จนอดใจรอไม่ไหวแล้ว ต้องวันนี้ตอนนี้เท่านั้นค่ะ อิอิ

นี่เป็นรูปก่อนทำเราเองงง  ไม่เชื่อละสิ5555  รู้มั้ยก่อนหน้านี้มันมีปัญหา พอเวลาที่เราต้องใช้เอกสารเกี่ยวกับพวก บัตร ปชช ไรงี้ช่ะ ไม่ค่อยมีคนเชื่อ555555.อ่าๆงั้น เราขอย้อนไปตอนที่ยังไม่มีดั้งเลย  ช่วงนั้นเรารู้สึกนอยตัวเองหนักมากกก ที่แบบฝันไว้ว่าอยากสวย ดั้งโด่ง บีบทุกวันตั้งแต่สมัยเรียน แต่ก็มีเท่าที่เห็น   เพื่อนๆ ก็ชอบล้อกันตั้งแต่สมัยเรียนแล้วล่ะ  จนมาถึงตอนนี้ก็ยังไม่เลิก ถึงวันเกิดทีโพสเฟสมากันระนาวจ้า  
        เราเริ่มหาข้อมูลแบบหนักมาก  ที่ไหนสวย ดี  คนมาตั้งกระทู้รีวิวเยอะๆ เราโทเข้าไปสอบถามให้หมด ประหนึงว่าที่บ้านเป็นเจ้าของเครือข่าย5555  แต่สรุปที่เราสนใจก็จะเป็นของ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ  ราคาน่ารัก5555คือไม่โหดเกิ๊นนนแบบที่อื่นแล้วทำออกมาก็สวย มีมาตรฐาน  ลูกค้าที่ทำไปเป็นปีๆมารีวิวให้ไม่เห็นมีปัญหาอะไร  บางคนนะทำจากที่อื่นมาแล้วแก้ที่นี่ยังมี เลยค่ะคิดดู๊ววววเส้

อีกวันเลยแวะเข้ามาพบผู้เชี่ยวชาญสักหน่อยยย  เค้าก็จะให้ข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมจมูกอย่างละเอียด  แล้วก็สอบถามเพิ่มเติมว่าอยากได้แบบไหน   สนใจเป็นทรงอะไร  แต่เราเลือกมาจากบ้านแล้วค่ะ555555 ว่าจะทำทรง Idol noes จะออกแนวโด่งสวยน่ารักแบบใสๆสไตล์โคเรียอะค่ะ555555 ทำกับคุณหมอ วีรวุฒิ  ศึกษาข้อมูลของหมอมาเยอะมาก ลูกค้าทำก็เยอะ  ออกมาสวย ปังเว่อ เห็นละชอบเลย5555 จะทำกับคนนี้เลย ละต่อไปเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติ จ่ายเงิน – รับยา
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ  เค้าก็จะถามเราก่อนค่ะว่าอยากได้แบบไหนเป็นพิเศษรึป่าว ส่วนตัวเราอยากได้แบบโคเรียๆ ใสๆ คือออกมาละน่าไม่ดูแข็งไป น่าดุไรงี้  ออกแนวน่ารัก55555 คุณหมอก็อมยิ้ม  น่ารักมาก  เป็นกันเอง  แล้วหมอก็จะเอาซิลิโคนมาลองเทียบที่จมูก พร้อมอธิบายไปด้วย เป็นขั้นเป็นตอนละเอียดสุดๆ หลังจากที่คุยเสร็จแล้วเราก็กลับบ้านได้เลยย
        ถึงวันผ่าตัด ความรู้สึกตอนนั้น ตุ๊มๆต่อมๆ  ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ แต่เก็บอาการสุดพลัง55555 พอเข้ามาด้านในก็จะมีเจ้าหน้าที่พาเราไปเปลี่ยนชุด – ล้างหน้าก่อนค่ะ แล้วก็นั่งรอที่หน้าห้อง  เดี๋ยวจะเป็นยังไงมารอดูกัน

หลังทำเสร็จทันทีค่า  ไม่ได้ดึงมันตึงเอง555555 ช่วงแรกที่พักฟื้นหมอก็จะให้เราทานยาควบคู่กับประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ งดอาหารแสลง

วันที่ 13 แล้วค่ะ จมูกเริ่มเข้าที่ ดูเหมาะกับหน้าเรามากๆค่ะ

วันที่ 14 แล้วค่ะ
อันนี้ก็จะเป็นอัพเดตล่าสุดเลย พึ่งถ่ายให้ดูเมื่อกี้เลยจ้า5555.คือจะบอกว่าหลังจมูกมาได้สักพักแล้วเนี้ยย มีคนชมยังไม่พอ แถมงานยังเข้ามาเรื่อยๆอีกด้วย  จากเมื่อก่อนเป็นคนที่ไม่มั่นใจในตัวเองเลย  ตอนนี้มีความมั่นใจและหมั่นน่ามากขึ้น 55555. แต่งหน้าง่าย แต่งตัวได้เยอะขึ้น เลิฟๆๆ

ใช้ยานอนหลับใช้ไหมค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ราคาเท่ารัยคต้่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้