ดู: 418|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกดี ชีวิตก็ดีขึ้น วางใจ The SiB Clinic ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยนะคะ เราเองเป็นคนที่ชื่นชอบผลงานของคุณหมอดารินทร์ มากๆๆ เรียกได้ว่าเป็นแฟนคลับตัวจริงของคลินิกเลยค่ะ อาจเป็นเพราะเราเองชอบดูรูปหน้าอกสวยๆๆๆ แล้วของที่นี่คือสวยมากๆๆๆๆ ดีมากๆๆๆ หน้าอกที่ทำออกมาจะดูเป็นธรรมชาติสุดๆๆๆ ซึ่งมันทำให้สรีระของผู้หญิงดีขึ้นมากๆๆๆๆ และมั่นใจไม่ว่าจะใส่ชุดไหน ก็ดูเกิด ดูดียิ่งขึ้นคะ จากที่คนรอบข้าง ได้เข้าไปเสริมหน้าอก ที่ The SiB Clinic กันมาอย่างต่อเนื่อง และ มีแต่จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆๆๆ เพราะ ผลงานที่คุณหมอทำออกมาไงค่ะ มันถึงทำให้ลูกค้าของคลินิกแน่นขนาดนั้น ถ้าไม่ดีจริง ไม่โอเคจริง คงไม่มีการพูดกันปากต่อปากแน่นอนค่ะ คลินิกไหนทำดี ผลงานดี เราก็ต้องชื่นชมค่ะ

ต่อมาขอเล่าถึงวันที่เข้าไปปรึกษากับคุณหมอนะคะ ตอนที่เราเข้าไปปรึกษา คุณหมอแบบคุยดี คุยละเอียดมากๆๆๆ แบบไม่รีบเลย ไม่ดุด้วย เราถามอะไรก็ตอบเราหมด เราพูดถึงปัญหาหน้าอกของเราให้คุณหมอฟัง ว่าเราอยากใส่ทรงหยดน้ำนะ เราเห็นในรีวิวแล้วมันสวยดี ดูเป็นธรรมชาติดี แต่คุณหมอก็แจ้งว่าเราเป็นคนที่ฐานหน้าอกมีน้อยมาก คือ แทบไม่มีนมเลยก็ว่าได้ค่ะ ถ้าทำทรงหยดน้ำมาแล้ว มันจะไม่สวยเท่าไหร่ ถ้าทำทรงกลมจะเหมาะกว่า จะทำให้เราดูมีเนินที่สูงขึ้น ดูโอเคมากกว่า เราก็คิดภาพตามที่คุณหมอบอก เราก็คิดว่าคุณหมอเค้าเชี่ยวชาญ ทำหน้าอกมามากกกกว่า 10 ปี เค้าย่อมรู้ปัญหาของลูกค้าแต่ละคนอยู่แล้ว และเราก็มั่นใจว่าสิ่งที่คุณหมอพูด น่าจะโอเคที่สุด ตัวเราเองไม่ได้รู้ข้อมูลเชิงลึกอะไร แค่อยากมี อยากได้ ไปวันๆๆ เท่านั้น 555555 เอาเป็นว่าคุณหมอ จัดให้ยังไง ก็เอาแบบนั้นเลยค่าาาาา 555555555 เราตกลงกับคุณหมอว่าจะใส่ซีลีโคนขนาด 325 CC นะคะ เพราะเราเป็นคนตัวเล็ก น้ำหนัก็น้อย ไม่อยากได้ใหญ่เกินตัว กลัวจะดูแล้วโป๊ะ เลยอยากได้แค่พอดีกับตัวพอ ขอเนียนๆๆ เหมือนเกิดมาพร้อมกับหน้าอกคู่นี้มาเลยค่ะ

และแล้วเวลาผ่าตัดก็มาถึงคะ ตอนนั้นในใจคิดอย่างเดียวเลยว่า จะมีนม จะมีนม จะมีนมมม !!!!! สะกดจิตตัวเองอยู่แปปนึ่ง แล้วก็หลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ ด้วยฤทธิ์ยาสลบของทางคลินิก ไม่มีตื่นมาระหว่างทำแน่นอนค่ะ หลับยาวๆจนเสร็จ พอตื่นมาก็งงๆๆ อ้าวเรามีนมแล้ว 5555555 ตอนนั้นก็รู้สึกอึดอัดนิดนึ่ง เพราะ เค้าพันผ้าไว้ คงจะให้หน้าอกชิดๆแหละค่ะ แต่ก็ยังไม่รู้สึกเจ็บปวดอะไรมากมาย คงเป็นเพราะมันก็ยังชาอยู่ด้วย นอนพักที่คลินิกสักแปป ก็สามารถกลับบ้านได้เลยค่ะ ไม่ต้องนอนพักฟื้นที่คลินิก เดี๋ยววันนี้จะเอารูปหน้าอกของเรามารีวิวให้เพื่อนๆ ดูกันนะคะ

ใครที่สนใจ อยากเสริมหน้าอก หรืออยากทำศัลยกรรม สามารถเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ หรือจะโทรไปสอบถามก็ได้นะคะที่เบอร์ 088-2228660 หรือแอดไลน์ @thesibclinic ไปสอบถามราคาโปรโมชั่นต่างๆๆ ได้เลยค่ะ จะบอกว่าเราได้สัมผัสมากับตัวเอง เลยอยากมาแชร์เรื่องราวดีๆๆ ผลงานดีๆๆของคุณหมอนะคะ พนักงานต้อนรับเป็นอย่างดี เป็นห่วง ดูแลเราตลอด ไลน์ถามโทรถามตลอด เลือกคลินิกดีก็มีชัยไปกว่าค่อนแล้วค่ะ ทุกวันนี้ดีใจกับหน้าอกคู่นี้มาก มันดูสวย สมส่วน สมตัวกับเรามาก คิดไม่ผิดจริงๆๆค่ะ ที่วางใจคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย คุณหมอไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆๆค่ะ

เราก็ทำที่นี่ ตอนนี้หน้าอกสวยมากๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้