ดู: 1409|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] เสริมจมูกมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย King_narak01 เมื่อ 2017-8-4 17:24

ภาพก่อนและหลังทำค่ะ

เดิมเป็นคนพอมีดั้งบ้างค่ะ แต่ปลายจะกลมๆ เลยอยากทำจมูกให้ดูสวยขึ้น ก่อนทำ ตัดสินใจนานมาก2-3ปีเลย  
ดูจากรีวิวและเพื่อนแนะนำเยอะมากเลยค่ะ จนเลือกที่พีเมด คุณหมอใช้กระดูกหลังหูในการทำด้วยค่ะ ยิ่งชอบที่นี่เลย

ภาพก่อนทำค่ะ

ตอนที่ทำแจ้งคุณหมอว่า อยากให้ดูเรียวขึ้น เข้ากับใบหน้าค่ะ

หลังทำได้ 3 เดือนแล้วค่ะ

หลังทำ 4 เดือน เพื่อนชมว่าเหมือนลูกครึ่งเลยค่ะ

ทำมาได้ 5 เดือนแล้วค่ะ

หลังทำมาได้6เดือนค่ะ

ชอบมากค่ะ รู้แบบนี้ตัดสินใจทำตั้งนานแล้วค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้