ดู: 1001|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยพุ่งด้วยทรงจมูกPrincess Nose จากรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

Hi! สวัสดีค่ะ  อิอิ วันนี้ มีเรื่องจะมาเม้าส์มอยค่ะ ท่านผู้อ่านว่าด้วยเรื่องการเสริมจมูกสุดแซ่บของดิฉันเองค่ะ กว่าจะมาเป็นสาวสวยอย่างทุกวันนี้นั้นมันช่างลำบากยิ่ง +5555 แต่ก็ก้าวผ่านจุดนั้นมาได้แล้วค่ะ ต้องขอบคุณแรงบันดาลใจจากเพื่อนๆมากๆค่ะ ที่ทำให้เข้าใจว่ายุคปัจจุบันนี้ผู้หญิงสวยมีชัยไปกว่าครึ่งจริงๆค่ะ ตอนนี้ไปไหนมาไหนก็มีเพื่อนๆชมว่าสวยขึ้นน่ะค่ะ จากการทำจมูกมาก็ถือว่าประสบผลสำเร็จจริงๆค่ะ  อิอิ สันจมูกสวยๆแบบนี้ก้ปังดีค่ะ +55555

ก่อนหน้าที่เราจะสวยนั้นก้ต้องผ่านสมรภูมิความพังมาก่อนค่ะ +555 ดั้งอ่ะสิก็แหมบสะขนาดนี้ ก่อนหน้านี้เราก้ไม่เคยคิดจะทำศัลยกรรมน่ะค่ะ แต่มาถึงขั้นที่ทุกคนเห้นภาพขนาดนี่ยังไงก้ต้องทำละแหละค่ะ  อิอิ การทำศัลยกรรมสำหรับเรามันเป็นเรื่องที่ยิ่งใหญ่มากๆค่ะ เราเลยต้องเลือกสถานที่ที่ปลอดภัยได้มาตรฐานค่ะ เพื่อนๆก็มีแนะนำน่ะค่ะ ว่าทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์สวยมากๆค่ะ เราก้เข้าไปดูรีวิวในเน็ตเลยค่ะ ก้พอว่าเอ้ย! มันก็สวยจริงๆนะ เราเลยเลือกเป็นเสริมที่นี้ค่ะ

วันที่เราเข้ามาเสริมจมูกก็ได้ความตื่นเต้นดีค่ะ อยากได้จมูกโด่งสวยค่ะ จะได้ไหมน่ะ อิอิ เราก้เข้ามาปรึกษาทางผุ้เชี่ยวชาญกันก่อนค่ะ ถึงทรงจมูกค่ะ ว่าเราจะเลือกเป็นซิลิโคลนอะไร จากการที่เราฟังผุ้เชี่ยวชาญเราเลือกเป็นทรง Princess Nose ค่ะ อิอิ จะได้ความโด่งอย่างที่เราต้องการค่ะ เสริมกับคุณหมอปิติค่ะ

นาทีตื่นเต้นก้มาถึงค่ะ คุณหมอทำให้ไม่เจ็บเลยค่ะ เพราะที่นี้เค้ามียานอนหลับก่อนที่เราจะฉีดยาชาค่ะ เลยทำให้เรารู้สึกเจ็บตอนผ่าตัดเลยค่ะ ทำไปได้ 1 วันก็จะมีอาการบวมเล็กน้อยค่ะ ช่วงนี้ก็งดอาหารแสลงไปก่อนค่ะ อิอิ

การนอนหมอนสูงและไม่นอนตะแคงเราเลยซื้อหมอนรองคอมาช่วยค่ะ  อิอิ

ความสวยนี้ที่เราได้มา อิอิ มันทำให้เราภูมิใจมากๆค่ะ ที่เราได้ใบหน้าที่สวย จมูกปังมาค่ะ เวลาเราถ่ายรูปลงโซเชียวเรามั่นใจมากๆค่ะดีต่อใจมากๆๆค่ะ

ใช้ยานอนหลับใช่ไหมค่ะ
จมูกปลายพุ่งสวย
รับกับใบหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้