ดู: 546|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยๆไม่ได้มาง่ายๆ ถ้าไม่ใช่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า  เราชื่อมิงค์....วันนี้ก็ไม่มีอะไรมาก จะมาเม้ามอยแบบนิดเดียว กระชับๆ55555 คือไม่นานมาเนี้ยเราพึ่งไปทำจมูกมา  อยากสวยไรงี้ง่ายๆจบไม่ยืดยาว55555.

นี่เป็นรูปก่อนทำ เรารู้ตัวเองอยู่แล้วละ  ว่าจมูกเดิมมีไม่เยอะ  ไม่สวย  ทำให้น่าไม่มิติ  แล้วก็ไม่ค่อยชอบจมูกตัวเองสักเท่าไหร่ ตัดพ้อก็มา555555. เลยคิดๆมาสักพักละว่าทำจมูกไปเลยดีกว่า เผื่อจะมีอะไรดีขึ้น

อีกวันเราเลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่  รพ.เลอลักษณ์  ก่อนคะ  เพราะว่าใกล้บ้านด้วยไม่เสียหาย5555 เจ้าหน้าที่ก็จะแนะนำทรงจมูกให้  เอาซิลิโคนมาให้ดู แตกต่างกันยังไง  สามารถถามเค้าได้คะ โดยส่วนตัวนี่ก็สนใจอยู่น้า ก็เลยให้เจ้าหน้าที่ทำประวัติให้ แต่จะมีจ่ายเงิน – รับยาก่อนนะคะ555555 ง่ายๆอย่าไปคิดเยอะ
        ขั้นตอนเค้าก็จะให้เรารอพบหมอต่อ  ของเราจะทำกับหมอวรรณา เราบอกหมอว่าสนใจทำทรงPrincess  noes โด่งสวยพุ่งๆ เพราะเดิมก็ไม่ค่อยมีทำทั้งทีก็โด่งจัดไป หมอก็จะวัดความโด่งว่าได้มากมั้ย  จับเนื้อที่ปลายจมูก สรุปมีน้อยคะคงจะโด่งพุ่งมากๆตามที่เราอยากได้ไม่เท่าไหร่ หมอเกรงว่าอาจจะทะลุได้  เพราะอยากให้ไม่มีปัญหาในระยะยาว
        ต่อไปพี่เตจ้าหน้าที่ก็จะให้เราเปลี่ยนชุด – ล้างหน้า เตรียมตัวผ่าตัดเดี๋ยวถึงคิวจะมีคนมาเรียกเราจ้า  แต่ ณ จุดๆนี้ตื่นเต้นมากเลย  เดี๋ยวจะเป้นยังไงมารอดูกันนะ

หลังทำเสร็จทันทีคะ  หมอก็จะสั่งยาลดบวมให้  ควบคู่กับประคบเย็นบ่อยๆ นอนหมอนสูงๆงดพวกอาหารแสลงเป็นต้นคะ

รูปนี้อัพเดต 10 วันแล้วแต่จะบอกว่าหมอมือเบามากไม่บวมหรือช้ำเลย ตอนแรกกะจะลางานคะกลัวตาจะเขียวช้ำ แต่ไม่เป็นแบบที่คิดไปได้สบาย5555 แถมเพื่อนทักว่าสวยขึ้นอี๊กก

15 วันคะ แต่งหน้าลุ๊คใสๆก็สวยอยู่นาจา

28 วันคะ  งานเสยข้างก็มา

อัพเดตล่าสุด 1 เดือนโอ่ยม่ายก้อตตต ชอบมากๆเลยคะ ตอนนี้มั่นใจกว่าเดิมเยอะเลยย ไม่ดูหลอกหน้าแต่เข้ากับหน้าสุดๆดีใจมากที่ได้ดั้งใหม่  ถูกใจเอาะ ส่วนใครเข้ามาอ่านแล้วรู้สึกสนใจเราขอแนะนำเลยว่าเป็นหนึ่งทางเลือกที่ดีเลย

ใช้่ยานอนหลับดีจัง
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้