ดู: 885|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะตี๋ก็ได้สไตล์โอปป้าก็ดี แวะมารพ.เลอลักษณ์ไม่กี่นาทีก็หล่อสู้แดนกิมจิได้ครับ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ  วันนี้ผมจะมารีวิวประสบการณ์เสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์  สำหรับหนุ่มๆคนไหนที่สนใจ อยากเท่ อยากหล่อ ลองเข้ามาอ่านเรื่องของผมดูก่อนได้นะ  อ่าๆๆ อย่าพึ่งคิดว่าแบบ เห้ย ผู้ชายรึป่าวเนี้ย  ทำไมมาเสริมดั้ง เอ่อ แต่เอาจริงๆผมว่าผู้ชายอยากหล่อก็ไม่ผิดนะ 55555

อ่าๆ ...เริ่มแรกเลย  คือผมก็พอมีดั้งอยู่นะ  แต่ว่าไม่เยอะเท่าไหร่   ใจจริงก็อยากอปป้าสายเกาหลีแบบเค้าบ้าง สาวๆกรี๊ดกันจัง55555  แต่ทำไงอะมีเท่าที่เห็น  อันดับแรกก็เลยเราหยุดเพ้อครับ  สอบถามคนใกล้ตัวเพื่อนสนิทเรานี่ละ  คืออยากทำอยู่แล้วละ  แต่สมัยนี้คลินิค รพ.ความงามมันเยอะกว่าเซเว่นอีกครับบบ

จนสุดท้าย โชคช่วย ได้มารู้จักกับ รพ.เลอลักษณ์   นี่ก็อินบ๊อคเข้ามาสอบถามรายละเอียดก่อน จองคิวหมอไรงี้ ขี้เกียจรอง่ายๆ5555 และแล้วก็ได้คิวมาครับ
        มาถึงปุ๊ป พี่ๆเจ้าหน้าที่บริการดีมาก ทุกระดับประทับใจ55555 เข้ามาสอบถาม  ประสานงานให้  นั่งสักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่อีกคนเข้ามาให้ข้อมูลเกี่ยวกับเสริมจมูก  ส่วนตัวแล้วอยากได้โด่งๆ เน้นสันจมูก  พี่เค้าเลยแนะนำเป็นทรง Idol  noes จะตรงตามที่อยากได้  ส่วนหมอเผมรีเควสเป็นหมอ  ศุภฤกษ์  พอคุยรายละเอียดเสร็จเรียบร้อยแล้ว  เจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติให้เอาไปยื่นที่ชั้น 2 จ่ายเงิน – รับยา
        ขั้นตอนต่อไปพบหมอครับบบ  คือผมบอกหมอว่าอยากได้ทรงที่แบบดูแนวเกาหลีๆ อปป้าหน่อย5555 น่าหมอจะดูเครียดนิดๆ ฮ่าๆ เลยบอกว่าให้หมอช่วยพิจารณาให้เข้ากับหน้าก็พอครับบบ เห็นน่าละสงสารหมออะ55555
        พอคุยเสร็จเอาเป็นว่าเข้าใจตรงกัน  ก็เตรียมตัวผ่าตัด เปลี่ยนชุด – ล้างหน้า ให้สะอาด แล้วก็นั่งรอที่หน้าห้องจะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาเรียกเมื่อถึงคิวครับบบ  เดี๋ยวหลังทำจะออกมาเป็นไงเดี๋ยวจะมาอัพเดตให้ดูกันครับ

หลังทำเสร็จทันที  ชิวๆมาก ไม่รอยช้ำหรือบวมเลยครับ หมอมือเบามากก

วันที่ 1 ครับ ไม่มีอาการใดๆ แต่สังเกตได้ถึงความเปลี่ยนแปลง คือสันจมูก ส่วนวิธีดูแลหมอจะสั่งยาลดบวมมาให้  บวกกับประคบเย็นบ่อยๆ  นอนหมอนสูงๆ สักประมาณสองใบ  และที่สำคัญคืออาหาร จะงดพวกของแสลง  ทะเล  แอลกอฮอล์เป็นต้นครับ

วันที่ 3 ครับ สามารถแกะพลาสเตอร์ออกได้แล้ว

23 วัน จมูกเริ่มค่อยๆเข้าที่  ปรับเข้ากับหน้า

ปัจจุบันหลังจากที่เสริมจมูกมาได้สักระยะนึงแล้ว   รู้สึกว่าโอเคขึ้นกว่าเดิม ทำให้เรามีความมั่นใจมากขึ้น  ซึ่งบอกก่อนเลยเมื่อก่อนไม่กล้าหันหน้าตรงๆ หน้าข้าง คือมันทำให้เห็นดั้งแบนๆของเราชัดเจน  แต่ตอนนี้หันได้ทุกมุม มุมไหนก็ดูดี
โอปป้าเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลย
ทรงสวย หน้าเปลี่ยนๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้