ดู: 765|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] ต้องขอบคุณรพ.เลอลักษณ์ เสริมดั้งหักๆให้โด่งทันตา

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ1เดือน (3).jpg

สวัสดี วันนี้เรามีประสบการณ์เสริมจมูก มาเล่าให้เพื่อนๆฟังกันคะ  ซึ่งบอกก่อนเลยว่าก่อนจะมาทำดั้งแบนมาก แหมบขิงๆอะ55555 เลยตั้งใจแบบแน่วแน่ว่าทำจมูก

นี่เป็นรูปก่อนทำ คือไม่บอกก็พอจะรู้ว่าไม่มีเลย แม้แต่สันดั้ง ไม่มีความโดดเด่นของน่า  เวลาแต่งหน้าเยอะคนก็ทักว่าเหมือนป้า  ไม่แต่งก็นะ เห้อออ เราก็เริ่มหาข้อมูลเลยในตอนนั้น เยอะๆมาก  ไม่เคยทำมาก่อนก็ต้องดูดีๆไม่อยากพลาด

สุดท้ายก็ตัดสินใจมาทำกับ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ  เข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ เค้าก็จะแนะนำดีมากๆ เอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดู  ตื่นเต้นมากกก....ของเราอยากได้โด่งๆ เน้นช่วงสันจมูกพี่เค้าเลยแนะนำเป็นทรง Idol  noes จะตรงแบบที่อยากได้ค่ะ  ส่วนหมอเราทำกับหมอวีรวุฒิ คือชอบผลงานของเค้ามาก  สวย  แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนน้า
ขั้นตอนพบหมอ  เค้าจะถามเราก่อนค่ะว่าอยากได้แบบไหน ส่วนตัวก็คงอยากได้โด่งๆ  เพราะเดิมไม่มีเลย  หมอก็วัดความโด่งประมาณนี้โอเคมั้ย  ของเราจะเนื้อน้อยหน่อยช่วงปลายจะโด่งได้ไม่มากกก  อ่าๆหลังจากที่คุยเรียบร้อยก็เตรียมเปลี่ยนชุด – ล้างหน้า รอผ่าตัดได้เลยยย อิอิ
หลังทำ1วัน (1).jpg

วันที่ 1 มีบวมๆช้ำๆหน่อยค่ะ ผิวค่อนข้างบางอยู่แล้ว โดนไรนิดหน่อยก็ช้ำ555

หลังทำ5วัน (3).jpg

วันที่ 5 ค่ะเริ่มดีขึ้น หมอให้ทานยาลดบวม  ประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ งดพวกอาหารแสลง ง่ายๆเลยจ้า

หลังทำ7วัน (3).jpg

วันที่ 7 ค่ะ เริ่มเข้าที่สวยแล้วละ

หลังทำ15วัน (3).jpg

วันที่ 15 เห็นดั้งฉันมั้ยพี่ชายยย5555

หลังทำ18วัน (1).jpg

1 เดือนค่ะ ทรงสวยมาก ดูน่าคมถูกใจมากค่ะ เพื่อนๆชมว่าสวยขึ้น  ดูน่าเด็กลงอะ ปลื้มมากค่ะ ทุกวันนี้มั่นใจทำอะไรก็ดูดีไปหมด5555 มั่นจังเรา  แต่ก็คิดว่าดูดีในระดับนึงเด้อออ อิอิ

โพสต์ 2017-8-22 17:20:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นธรรมชาติสวย
โพสต์ 2017-11-8 17:07:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประคบกี่วันค่ะ
โพสต์ 2017-12-15 09:02:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกทรงสวย
โพสต์ 2018-3-14 09:04:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้