ดู: 1002|ตอบกลับ: 7

[เสริมหน้าอก] ไม่อยากมีปม ต้องมาเสริมนมที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ  (2).jpg

สวัสดีค่า เพื่อนๆ สมาชิกดั้งโด่งทุกคน  วันนี้เราก็มีเรื่องจะมาเม้ามอยเบาๆ เกี่ยวกับหน้าอกของเราเองค่ะ  อ่ามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า เพื่อไม่ให้เสียเวลาไปมากกว่านี้
        คือเราตัดสินใจเข้ามาเสริมหน้าอกที่ รพ.เลอลักษณ์ แถวนนทบุรีนี่เองง  ไม่มีใครไม่รู้จักกันโน้ะ  เหตุผลที่เลือกที่นี่เพราะว่าเราเข้ามาใช้บริการที่นี่ค่อนข้างบ่อย  ส่วนตัวอยากทำอยู่แล้ว  ก็ปรึกษาพี่ๆที่ รพ. ว่าอยากทำ เค้าก็แนะนำ เอาตัวอย่างซิลิโคน  รีวิวมาให้ดู  บอกเลยกิเลสมากๆ แต่ก็ปล่อยผ่านไปเพราะกลัว55555.
        แต่หลังจากที่ทำใจอยู่นาน....วันนี้ก็เก็บเสื้อผ้ายัดใส่กระเป๋าเข้ามาพร้อมทำเลยจ้า  อันดับแรกโทรจองคิว นัดวันเข้ามาพบปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน  จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูล  มันก็จะแน่นๆหน่อย55555 เอาตัวอย่างซิลิโคน  มาให้ลองจับดู เราสนใจเป็นรุ่น Sebbin อันนี้แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนน้า
ก่อนทำ  (3).jpg

ต่อไปก็มาคุยกับหมอบ้าง  เค้าจะถามเราก่อนค่ะว่าอยากได้ประมาณไหน  ส่วนตัวชอบแบบพอดีตัว  ไม่ใหญ่มาก  แต่เสื้อผ้าแล้วรู้สึกว่ามีอะไรอะ5555 สรุปที่ 375cc คือจะสมดุลกับตัวค่ะ  พอคุยเสร็จก็แอดมิทเข้าห้องพัก จะมีพยาบาลให้น้ำเกลือเมื่อใกล้ถึงเวลาผ่าตัด งดอาหาร –น้ำมาก่อน 8ชั่วโมง จะมีตรวจความพร้อมของร่างกายด้วยพักผ่อนให้เพียงพอ ถ้าไม่อยากถูกเลื่อนวัน55555  แล้วสักพักจะมีบุรุษพยาบาลพาไปห้องผ่าตัด เป็นขั้นตอนมากจ้า5555
        พอหลังจากที่ผ่าตัดเสร็จ  เจ้าหน้าที่ก็จะย้ายเราเข้าห้องพัก  ทาง รพ.จะมีบริการเป็นห้องพักวีไอพีให้ 1 คืนสำหรับคนไข้ที่ไม่สะดวกจะกลับเลย   ไม่ต้องกังวลเรื่องลุกไปเข้าห้องน้ำ  ขอความช่วยเหลือเลยเพราะว่าจะมีพยาบาลคอยสับเปลี่ยนเข้ามาดูแลเราตลอดจนเช้า  แล้วหมอจะเข้ามาดูอาการอีกทีก่อนจะให้กลับบ้านค่ะ
        โดยหมอจะพันผ้าผยุงหน้าอกเราไว้ 5 วัน แล้วนัดเข้ามาดูอาการ ถอดผ้าออก เห็นหน้าอกใหม่ตัวเองแล้วรู้สึกว่าหน้าอกดูอึ๊มขึ้น5555ไม่ได้มโน ทรงสวย คล้อยดูจริง แต่ๆๆขอพักเรื่องนี้ก่อน ฮ่าๆ ต่อไปหมอจะให้เราทำกายภาพต่อ มีนักกายภาพสอนนวดแบบถูกวิธี  แต่ที่เราคิดว่ามันเจ๊งสุด.... คือนวดกระตุ้นไฟฟ้ารับรองได้เลยว่าที่อื่นยังไม่มี  มันดีมากค่ะ  จะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกได้ดี  ทำให้นมเรานิ่มเร็ว ถ้าขยันทำบ่อยๆ
หลังทำ 8 วัน  (2).jpg

โหลๆๆ  วันที่ 8 แล้วค่ะ ดูมีหน้าอกขึ้นมาเลย  ซึ่งก่อนหน้านี้อกเราเล็กมากๆ แบนเรียบเปร้เลย5555 อันนี้ไม่ได้อวย แต่ของเค้าดีจริงๆ แต่หลังจากที่เสริมเสร็จแล้ว ไม่ใช่ปล่อยเซอเลยนะ5555 ต้องทำตามที่หมอบอกด้วย ช่วง 6 เดือนแรกจะใส่ซัพพอร์ทบราแทนชุดชั้นใน  นอนหงายประมาณ 1 เดือน เพราะหน้าอกของเรายังไม่เข้าที่ดี
หลังทำ 15 วัน.jpg

เอาละค่ะ  นี่ก็อัพเดต 15 วันเท่านั้น  ดูมีส่วนเว้นส่วนโค้ง  มั่นใจมากขึ้น  จะดูเซกซี่แบบปนน่ารัก เพื่อนๆหลายคนทักว่าแซ่บขึ้นนะค่ะ55555 เป็นคำชมที่ต้องการมานาน ฮ่าๆ ไม่ว่าจะออกงาน สังสรรค์โชว์ได้ไม่เกรงใจใคร อิอิ เอาเป็นว่าถูกใจค่ะ รักเลย

โพสต์ 2017-10-9 15:02:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซ็กซี่ืสวย
โพสต์ 2017-10-11 14:47:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sebnin  นิ่มไหม
โพสต์ 2017-11-9 16:58:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซ็กซี่สวย
โพสต์ 2017-11-13 16:35:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้