ดู: 1140|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไม่บอกไม่เชื่อว่าเคยคัพเอมาก่อน รพ.เลอลักษณ์ตุดยอดเสริมหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  แนะนำตัวก่อนนะ  ชื่อชมพู่ วันนี้ก็จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกครั้งแรก  ที่ รพ.เลอลักษณ์ แต่ขอบอกก่อนเลยว่าก่อนที่จะมาเสริมหน้าอกได้เนี้ย  หน้าอกคัพแค่เอเองค่า55555 จัดว่าเล็กสุดเนาะ สาวๆคงทราบกันดี

ตามนี่เลยค่ะ  มีภาพมาให้ดูอย่างที่ทุกคนเห็นกันเลยคือแบนมาก และหลายๆ อย่างทำให้เราตัดสินใจเสริมหน้าอก ไม่ว่าจะเป็นการแต่งตัว บุคลิก พอเวลาใส่เสื้อผ้ารู้สึกไม่ค่อยมั่นใจ  ค่ะ เลยตัดสินใจเสริมมันซะเลย

จากนั้นเราก็เริ่มหาข้อมูล  นานสมควร  หาดูรีวิว  ศึกษาทุกอย่าง  คือดูไว้หลายที่มาก  แต่สุดท้ายก็เลือกเข้ามาทำกับ รพ.เลอลักษณ์   สวยเยอะ  ปลอดภัย  แถมหมอที่ทำให้เก่งมาก  เห็นหลายๆคนอยู่ไกลมากแต่ยังตั้งใจมาทำถึงที่คิดดู 55555คิวหมอก็ยาวเรื่อยๆ  เราก็เลยโทรเข้ามาสอบถามข้อมูลเบื้องต้นก่อน  และก็นัดคิวทำกับหมอกิตติศักดิ์
        พอมาถึงเราก็กะทำแน่ๆละ จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูล เอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้เราดูด้วย คือมั่นใจมากๆเลยเพราะพี่เจ้าหน้าทื่ให้ข้อมูลเราแบบละเอียดจริงๆ พอเสร็จจากตรงนี้ก็รอพบหมอต่อ
        ขั้นตอนพบหมอ  หมอจะอธิบายขั้นตอนการผ่าตัด  ส่วนขนาดหน้าอกสรุปออกมาที่ 380 cc จะพอดีกับตัว  ไม่ใหญ่ไปไม่เล็กเกิน  ซิลิโคนเราเลือกเป็นรุ่น  Sebbin อันนี้แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนนะค่ะ  แล้วสุดท้ายหมอจะถามเราว่าอยากได้ประมาณไหน  ส่วนตัวอยากได้แบบทรงกลม  สวย  คล้อยแบบธรรมชาติดูไม่ออกอะว่าทำมา บางคนเห็นนี่เป็นบ๊อคๆเลยยย จิตตก5555 แต่จะเพิ่มเทคนิคกาวพิเศษ ( Scareless)  ไปอีก  คือมันดีตรงที่หลังจากที่เราผ่าตัดแล้วไม่เป็นแผลตะขาบ จะเนียนสวยไปกับผิวเราเลยยย  เจ๊งปะละ
        พอเสร็จเราก็แอดมิทขึ้นห้องพักของทาง รพ. จะมีพยาบาลให้น้ำเกลือเมื่อใกล้ถึงเวลาผ่าตัด กรณีที่จะมาผ่าตัดเราต้องงดอาหาร – น้ำ 8 ชั่วโมง  อ่า...พอถึงเวลาอันสมควรก็จะมีบุรุษพยาบาลพาไปที่ห้องผ่าตัดค่า  เดี๋ยวจะเป็นยังไงมารอดูกันอีกที

วันที่ 2 หลังจากที่เราผ่าตัดเสร็จ  หลายคนคงสงสัยว่าไม่เจ็บเลยหรออ  คือมันก็มีบ้างค่ะผ่าตัดเนาะ  แต่ไม่ใช่ว่าเจ็บมากกก  จนเดินไม่ไหว  ก็ทำได้ตามปกติ  แต่ว่าจะช้ากว่าเดิมสักเล็กน้อย  มันหนักนม5555555 คือตามภาพตอนนี้เราพักฟื้นอยู่ที่ รพ.  ที่นี่จะมีบริการเป็นห้องพักวีไอพีให้ 1 คืน  มีพยาบาลคอยดูแลตลอดทั้งคืนนน ตื่นเช้ามาหมอจะเข้ามาดูอาการเราอีกรอบ  ก่อนจะให้กลับไปพักฟื้นที่บ้าน
        แล้วอีก 5วันจะนัดเข้ามาดูอาการ  ถอดผ้าออก นาทีที่เห็นหน้าอกครั้งแรก โอ้โห้ ชอบมากสวยจริงๆ5555 นี่ไม่ได้เห่อเลยนะ  แต่มีความสุขคือมีนมแล้วอะ  งั้นต่อๆเลยหลังจากที่พร่ำอยู่นาน  หมอจะให้เราทำกายภาพนวดนม จะมีนักกายภาพมาสอนเรานวดอีกทีเนาะ  นมจะได้นิ่มไวๆ ทรงสวยคล้อยอะไรนั่นแหละ555555  อ่าๆๆ เราลืมไปว่าที่นี่มีนวดกระตุ้นไฟฟ้า มันจะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกได้ดีเลยล่ะ  แต่ตอนนี้เราจะยังมานวดที่ รพ. ต้อง 10 ขึ้นไปถึงนวดเองได้

วันที่ 8 ตอนนี้ทรงสวย มันดูอึ๊มขึ้นมาทันทีพอใจมากกกก อะๆ แต่บอกเลยว่าช่วง 6 เดือนแรกหมอจะให้เราใส่ซัพพอร์ทก่อน  อย่าพึ่งใส่แบบดันทรงนะ นมยังไม่เข้าที่  แต่ของเราดีไม่ต้องห่วงเพราะไม่ใส่555555

วันที่ 20 ค่ะล่าสุด สดๆร้อนๆ5555อยากบอกว่าหลังจากที่เสริมมาได้สักระยะพอใจมาก  ทำให้เรารุ้สึกมั่นใจขึ้นกว่าเมื่อก่อน  ไม่ต้องโดนล้อให้เสียความมั่นใจแล้ว ฮ่าๆ  ขอแนะนำที่นี่เลยนะอย่ามัวแต่ลังเลไม่แน่ใจอยากทำจัดเลยยค่า

ราคาเท่ารัยค่ะ
ดูแลตัวเองยากไหมค่ะหลังทำ
หน้าอกชิดสวย
เซ็กซี่มากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้