ดู: 1463|ตอบกลับ: 13

[เสริมคาง] คางหมูหรือจะสู้คางหนูด้ายยยย ทำคางที่รพ.เลอลักษณ์ ไม่มีผิดหวังเลยค่าาาา

[คัดลอกลิงก์]

ดีจ้าาา  ปูเป้จะมาแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมที่กำลังใกล้จะสิ้นสุดลงของปูเป้ค่ะ5555 ถามว่าทำไมพูดแบบนี้ ขอตอบเลยว่ามันคือเรื่องจริง คือปูเป้ทำศัลยกรรมมาพอสมควรแล้ว ทำจนไม่มีความกลัวแล้วอะค่ะ ทำครั้งแรกตื่นเต้นมากๆ แต่พอครั้งสองครั้งสามนี่ชิลๆสบายๆเลยแหละ และหลังจากที่เราได้ไปทำจมูกทำปากตามาครั้งนี้เลยมาทำคางกับรพ.เลอลักษณ์ค่ะ  เลือกทำที่นนี่เพราะดูรีวิวมาแล้วชอบอะค่ะ ชอบที่เป็นรพ.ชอบที่ผลงานแล้วก็ชอบที่อะไรหลายๆอย่าง อีกอย่างที่รู้มาที่นี่ก็มีลูกค้าเยอะพอสมควร เราเลยมั่นใจที่นี่ค่ะ เพื่อนๆเราบางคนก็มาทำที่รพ.เนี่ยแหละ  อย่างว่าแหละนะคะใครๆก็อยากสวยอยากดูดีกันทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็นเพศไหนวัยไหนก็ตาม และซึ่งการทำศัลยกรรมก็ไม่ใช่เรื่องผิดค่ะ ถ้าเรามีทุนมีใจที่จะทำจริงๆ เราเองก็เป็นคนหนึ่งที่รักสวยรักงามและที่สำคัญไม่กลัวการศัลยกรรมค่ะ ถ้าศัลออกมาแล้วสวยแล้วดูดีเราก็ยินดี กี่บาทก็จ่ายเท่าไหร่ก็ยอม ง้อวววว
ก่อนทำ  (2).jpg

ก่อนทำ(1)

ปูเป้ ก่อนทำ  (1).jpg

ก่อนทำ(2) เป็นไงคะก่อนทำพอจะไปวัดไปวากับเขาได้บ้างรึเปล่า แต่บอกไว้เลยว่ารอยยิ้มนี้เป็นรอยยิ้มที่แสนสดใสของเราเลยน้าาาา 55555 เดี๋ยวมาดูความเปลี่ยนแปลงหลังจากขึ้นเขียงที่เลอลักษณ์กันดีฝ่าาาา

หน้าสดก่อนทำ วอนเพื่อนๆอย่าตกใจกลัว ขั้นตอนนี้คือถ่ายรูปเพื่อที่รพ.จะนำไปรีวิว
เดี๋ยวบอกขั้นตอนการติดต่อนิดนึง คือเราโทรมานัดคิวกับทางรพ.เรียบร้อยแล้ว พอวันทำมาถึงรพ.ก็เข้ามาบอกชื่อบอกอะไรเสร็จก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาแนะนำรายละเอียดต่างๆ พอคุยเสร็จก็มานั่งรอด้านหน้ารอเรียกชื่อทำประวัติ พอทำประวัติเสร็จก็ขึ้นไปจ่ายเงินด้านบนพร้อมรับยามาด้วยเลย ยาที่ให้มาก็จะเป็นพวกยาแก้ปวดยาลดอาการบวมแล้วก็ที่ประคบเย็น พอทำขั้นตอนนั้นเสร็จก็นั่งรอเข้าห้องผ่าตัดแล้วก็ล้างหน้าเปลี่ยนชุดอะไรก็เรียบร้อย เสร็จแล้วก็เข้าห้องคุยกับหมอสักแปปและขึ้นเขียงได้เลย ผ่านไปไม่ถึงชั่วโมงก็เป็นอันเสร็จสิ้น เป็นการผ่าตัดที่ไม่มีความเจ็บเหมือนเช่นเคย สบายใจจริงๆเลยเรา ฮ่าๆ

ปูเป้  หลังทำ  13 วัน (4).jpg

รูปนี้หลังจากทำคางมาได้ 2 วันค่ะ รู้สึกว่าคางตัวเองดูยาวขึ้น หน้าเรียวขึ้น แล้วก็รู้สึกว่ามีความบวมแอบแฝงอยู่นิดๆ เราเองก็กินยาตามที่หมอสั่งแล้วก็ประคบเย็นด้วย งดของแสลงด้วย คางออกมาได้สวยๆ

ปูเป้  หลังทำ  13 วัน (1).jpg

13 วันหลังทำค่าาาา เริ่ดเรอเพอร์เฟคอะ พอแตงหน้าแต่งตาแล้วอะไรมันดูลงตัวไปหมดเลย ในใจคิดว่า แค่นี้น่าจะพอได้แล้วนะเรา ตาก็สวยละ จมูกก็โอละ ปากก็เซ็กซี่ละ คางก็มีละ ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์ละ5555

ปูเป้ หลังทำ  15 วัน (2).jpg

15วันหลังทำค่ะ รู้สึกว่าหน้าตัวเองดูเปลี่ยนไป คนรอบข้างก็รู้สึก ถามว่าจะดีใจหรือเสียใจดี ก็ต้องบอกว่าดีใจสิคะ เพราะหน้าเราเปลี่ยนไปในทางที่ดีหนิ สวยขึ้น ดูดีขึ้น นี่แหละที่ปูเป้ต้องการมานานแสนนาน สำหรับบางคนศัลยกรรมอาจจะไม่ใช่เรื่องสำคัญหรือเรื่องจำเป็นอะไร แต่สำหรับปูเป้มันจำเป็น จำเป็นต้องสวยน่ะค่ะ สังคมเราตอนนี้เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย เพราะผู้หญิงมี...จะสวยกว่าอยู่แล้ววววว ปูเป้เลยรอช้าไม่ได้ และตอนนี้ก็คิดว่าพอใจกับใบหน้าปัจจุบันละ มันโอเค มันลงตัวสุดๆ เพื่อนๆก็บอกว่า แกแค่นี้ก็พอละนะ อย่าทำอีกนะ เพราะตอนนี้สวยลงตัวแล้ว ก็คิดว่าจะเชื่อเพื่อนนะคะ เหนื่อยแล้วเหมือนกันค่ะ อีกอย่างตอนนี้พ่อกับแม่บอกว่านี่ใช่ลูกสาวเราหรอเนี่ย เปลี่ยนไปเยอะเลย สวยขึ้นเป็นกองเล้ยย 55555
และเรื่องที่เราอยกาฝากไว้ในวันนี้ ใครที่มาอ่านกระทู้นี้ก็ขอให้ตัดสินใจดีๆตัดสินใจให้รอบคอบ ศัลยกรรม พูดง่ายนะคะ แต่ทำให้ออกมาสวยมันยากนะ ต้องเลือกคลินิกหรือรพ.ดีๆที่จะทำให้เรารู้สึกปลอดภัยที่มาทำกับเค้า และเราคิดว่าเราเลือกถูกค่ะที่มาทำกับรพ.เลอลักษณ์ และรู้สึกปลอดภัยที่ได้ทำกับหมอวีรวุฒิ หมอผู้มากประสบการณ์(ท่านอื่นก็ประสบการณ์เยอะผลงานดีนะคะ) ขอฝากกระทู้ให้เป็นอีกหนึ่งการตัดสินใจด้วยนะคะ

ก่อนทำ  (2).jpg
โพสต์ 2017-9-4 14:48:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-9-13 08:59:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าสวยขึ้น
โพสต์ 2017-9-29 16:49:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-10-12 16:51:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเลย
โพสต์ 2017-10-24 16:51:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-10-31 09:17:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-11-1 15:27:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวเลย
โพสต์ 2017-11-10 15:14:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปหน้าเรียวสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้