ดู: 805|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเปลี่ยนหน้าสวยให้เป็นหน้าสวยขึ้นไปอี้กกกต้องรพ.เลอลักษณ์เลยค่าาา

[คัดลอกลิงก์]
        ฮัลโหลๆ มีใครเข้ามาอ่านมั้ยเอ่ย นี่ออมสินเองน้าาา ตามหัวข้อเลย เสริมจมูกจากสวยแล้วให้สวยขึ้นอีก ใช่คะเราจะต้องสวยขึ้นเพราะเราเป็นผู้หญิง เกี่ยวมะ? เกี่ยวสิคะ ไม่เคยได้ยินหรอ “เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย” เราเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มาค่ะ เรียกว่าทรง ไอดอลโน๊ต เน้นสันจมูก ซึ่งเหมาะกับคนที่ดั้งน้อยแบบเราม๊ากมากกก  แล้วเราก็คิดว่าการเสริมจมูกครั้งนี้มันจะทำให้หน้าเราสวยขึ้น เพราะเคยเห็นบางคนนะคะ เสริมแค่จมูกเนี่ยแหละหน้าเปลี่ยนเลยจริง ชีวิตเปลี่ยนบ้างก็มี เปลี่ยนไปในทางที่ดีทุกอย่าง เดี๋ยวจะหาว่าคุย มาดูรูปหลังทำก่อนทำกันเลยดีกว่า หน้าเราอาจจะไม่ได้เปลี่ยนมาก แต่เราสวยขึ้นมากค่ะ 5555 งานมโนต้องมา

รูปนี้ก่อนทำเลยจ้า เป็นไงคะ แอบเปรี้ยวนิดนึง ไม่ใช่กลิ่นตัวนะคะ แหงะเล่ยมุขๆ 5555 เนี่ยค่ะปกติเป็นคนชอบแต่งหน้าแต่งตัวทำให้ตัวเองดูดีอยู่ตลอดเวลา แล้วเห็นจมูกเรามั้ยคะ ช่วยสันจมูกอะมันจะไม่ค่อยโด่ง เวลาแต่งหน้าก็ไฮไลท์เยอะนิสนึง แต่ก็ไม่ได้อะไร แต่พอเวลาผ่านไปเท่านั้นล่ะ ชักเริ่มขก.แต่งเนอะเลยหาวิธีว่าทำไงดีน้าจะให้สวยคมธรรมชาติโดยที่แต่งหน้าเบาๆเราก็เกิด ก็เสิร์ชในเน็ต ก็มีแนะนำหลายอย่างค่ะ แต่อันนี้เตะตาต้องใจมาก ศัลยกรรมเสริมจมูกเราก็แบบเออน่าสน ก็เข้าไปดูรีวิวต่างๆ หลังจากนั้นก็ดูรีวิวเรื่อยมาเลย จนวันหนึ่งเราตัดสินใจว่าไม่เอาละ ไม่ดูละ ทำมันเลยดีกว่า จากที่เราดูมาเรื่อยๆอะค่ะ เราก็ศึกษาว่าทำที่ไหนถึงจะออกมาดี ก็ดูรีวิวบ้าง ปรึกษาคนใกล้ตัวบ้าง จนมาจบที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ คือมันมีบางอย่างดึงดูดใจเราให้ทำที่นี่อะค่ะ ไม่รอช้า ติดต่อเลยจ้านัดวันไปเลย ถึงเวลาก็เข้าไปทำ ก็ทำตามขั้นตอนของรพ.แล้วก็เข้าผ่าตัดเลยค่าาา

ก่อนทำ

1 วันหลังทำค่าาา

หลังทำ 3 วัน จะสวยแล้วจ้าาาา

หลังทำ 5 วัน

1 อาทิตย์ สวยแล้วค่ะ บอกเลย สวยไว้มาก ไม่บวมไม่ช้ำเลยด้วยยยย นอนหมอนสูง กินยา ประคบเย็น งดอาหารแสลงได้ผลจริงจริ๊งงงงง

หลังทำ 15 วัน

หลังทำ 25 วัน บอกตรงๆเลยว่าถูกใจจมูกทรงนี้มากๆ และหมออัครรัชหมอที่ทำให้เราทำดีมาก มือเบา ทำสวย โอ้ยรู้สึกเพอร์เฟคคค แนะนำเลยค่ะเพื่อนๆ ใครสนใจรีบจองคิวเลย ทำหมอคนไหนก็สวยได้

ครบ 1 เดือนค่ะ รู้สึกสวยงามมาก คิดไม่ผิดที่เลือกที่นี่ ทำสวย แพทย์เก่ง เครื่องมืออุปกรณ์การผ่าตัดต่างๆรวมถึงห้องผ่าตัดก็สะอาดปลอดภัย แถมบรรยากาศด้านนอกและด้านในของโรงพยาบาลทำให้รู้สึกอบอุ่นใจมาก มันรู้สึกผ่อนคลายอะค่ะ ไม่ตึงเครียด การบริการต่างๆก็ดีมาก และที่ชอบที่สุดคือที่นี่สะดวกค่ะ มีทั้งตู้เอทีเอ็ม ร้านกาแฟ และห้องอาหาร ไม่ต้องไปไหนไกลเลยจริงๆ สะดวกเพรียบพร้อมขนาดนี้ ไม่มาใช้บริการก็ถือว่าพลาดแล้วนะคะเนี่ยยยยย
ส่งท้าย ขอขอบคุณหมออัครรัชที่ทำจมูกออกมาได้น่าชื่นใจแบบนี้ กราบฝีมือหมอ เลิฟๆ

ราคาเท่ารัยค่ะ
เป็นธรรมชาติสวย
ปลายพุ่งสวย
หน้าเปลี่ยนไปเลยคะ่
ทำหมอไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้