ดู: 2159|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] โดนเทเซมารพ.เลอลักษณ์ อัพไซส์แบบจัดหนัก 410 cc ไปเล้ยยจ้า

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่งทุกคนนน  ก่อนจะมาเข้าเรื่องไหนนขอเสียงสาวๆ คนไหนที่มีปัญหานมเล็ก บนแบน จนโดนเท เร่เข้ามาทางนี้ก่อนค่ะ  คือเรามีเรื่องจะเม้ามอยให้เพื่อนฟัง   คือก่อนที่จะตัดสินใจมาทำเสริมหน้าอกอกได้นี่ ปัญหาใหญ่ๆเลย  นมเราไม่มีค่ะ5555 เล็กมาก เว่อๆด้วย  ทำให้แบบไม่มีความมั่นใจแล้วแถมยังโดนเทอีก เอาเส้... แต่วันนี้เรามาเจอเลอลักษณ์ ไม่ลังเลที่จะให้ช่วยค่ะ

นี่ก็จะเป็นรูปก่อนทำเราเองค่ะ สังเกตได้ตามภาพเลย  ไม่อยากพูดมาก5555เอาเป็นว่าเข้าใจตรงกัน
หลังจากที่ตัดสินใจได้สักทีเราก็เลยถามเพื่อนๆ ว่าแบบสนใจจะไปทำไหนดี ก็ต่างพูดกันว่าเลอลักษณ์  ดีจริง  นมสวยด้วย ร่องชิดมากเลยแก  เราก็แบบว่าสนใจเว้ยย 55555 อินบ๊อคเข้ามาถามรายละเอียด ราคงราคาเรียบร้อยก็ตกลงค่ะ

เข้ามาทำ ก็จะสอบถามผู้เชี่ยวชาญก่อนอย่างแรก เค้าก็จะอธิบายพร้อมเอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดู  ของเราจะทำเป็นรุ่น Natrell  แต่เสริมเทคนิคเพิ่มอีกนิดเป็น (Scareless เทคนิคกาวพิเศษ) จะช่วยให้แผลหลังผ่าตัดสวย ไม่เป็นรอยนูน  หรือตะขาบเลย ส่วนหมอที่ทำให้จะเป็นหมอ  กิตติศักดิ์

ขั้นตอนพบหมอเราจะบอกจะรีเควสไป  ว่าอยากได้แบบทรงกลมสวย  ธรรมชาติ ดูไม่ปลอม  เป็นบ๊อคๆอะค่ะ หมอก็จะอธิบายขั้นตอนการผ่าตัดอย่างละเอียด  เอาปากกามาวาดสรุปหน้าอกให้ที่ 410 cc ค่ะ

ต่อๆ เราก็แอดมิทขึ้นห้องพัก น่ามันก็จะชิวๆหน่อยค่ะ555555 พอใกล้ถึงเวลาพยาบาลก็จะให้น้ำเกลือ  แต่ก่อนถึงวันผ่าตัดหมอจะให้เรางดอาหาร – น้ำ มาก่อน 8 ชั่วโมง พอถึงเวลาที่เราต้องขึ้นเขียงก็จะมีบุรุษพยาบาลพาเราไปเองจ้า อิอิ
        หลังจากที่ผ่าตัดเสร็จเจ้าหน้าที่ก็จะย้ายเราเข้าห้องพัก โดยทางรพ.จะมีบริการเป็นห้องพักวีไอพี สำหรับลูกค้าที่ไม่สะดวกกลับบ้าน 1 คืน  มีพยาบาลดูแลตลอดทั้งคืนเลยค่ะ  วันแรกมันจะรู้สึกเจ็บๆ อยู่นะแต่พอทนได้ไม่ถึงกับรถทับไรงี้5555เคลื่อนไหวร่างกายได้อย่างช้าๆ
        พอตื่นมาตอนเช้าหมอจะเข้ามาดูอาการเราอีกที  ก่อนจะให้กลับไปพักฟื้นต่อที่บ้าน  บอกวิธีการดูแล แบบง่ายๆไม่ซับซ้อน

อันนี้วันที่ 5 หลังจากที่หมอจะพันผ้าผยุงหน้าอกเราไว้อยู่ที่ 5 วันวันนี้นัดมาดูอาการ ถอดผ้าออก สรุปสั้นๆว่าพอใจค่ะนมสวย ร่องชิด ทรงกลม แถมรอยแผลเรียบเนียนไปกับผิว ไม่มีรอยตะขาบเลยวะแกรรรร พอเสร็จเราก็จะไปทำกายภาพต่อ จะมีนักกายภาพมาสอนวิธีนวดแบบถูกวิธีให้เราทำตามจะได้กลับไปทำเองที่บ้านได้

วันที่ 7 ค่ะตอนนี้เรากำลังนวดกระตุ้นไฟฟ้าอยู่  มันจะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกของเราได้ดีเลย ฟินๆจั๊กจี้หน่อยๆ555 นอนสบายๆ ประมาณ 10 วันก็จะนวดเองได้แล้วค่ะ

วันที่ 9 ค่ะ ในช่วง 6 เดือนแรกหมอจะให้เราใส่ซัพพอร์ทบราแทนเสื้อในแบบดันทรงก่อน  แต่ของเราไม่ใส่555555 เพราะนมเรายังไม่เข้าที่ดีเท่าไหร่ ใจเย็นนๆค่ะ แต่แค่นี้ก็สวยพอใจเราแล้วค่ะ
        สุดท้ายแล้ว ไม่อยากจะพูดยาวๆ55555 ว่าตั้งแต่มาเสริมหน้าอกกับที่นี่เรารู้สึกโอเคมั่นใจกว่าเดิมเยอะ  ทำอะไรก็มั่นใจใส่เสื้อผ้าได้เยอะขึ้นหลายแนวนิ่มนิ่มคล้อยเหมือนมีตั้งแต่เกิดปัจจุบันคนมองนมยิ่งกว่าน่าอี๊กก55555 เก๋กู๊ดจริงๆ

เป็นธรรมชาติสวย
ไซท์เท่ารัยค่ะ
ต้องนวดไหมค่ะ
อกสวยธรรมชาติ
สวยมาก เจ็บมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้