ดู: 1662|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมดั้งสวยถูกใจ ไม่ใกล้ไม่ไกลที่รพ.เลอลักษณ์เองงง

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  วันนี้เรามีประสบการณ์เสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์  จะมาเล่าให้ทุกฟังกันด้วยแหละ คือเรื่องมันมีอยู่ว่าเรามีปัญหาเกี่ยวกับดั้งน้อยๆของเรานี่แหละ55555 น้อยจริง

อะตามภาพ คือเดิมแล้วมันก็พอมีอยู่บ้างค่ะ แต่เราอยากให้โด่งกว่านี้ มีมิติกว่านี้ คือไม่พอใจเท่าไหร่555555ก็อยากจะเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองอะเนาะ

สุดท้ายก็มาจบที่เลอลักษณ์  เพราะว่าเพื่อนแนะนำมา ว่าที่นี่สวย ดี มีมาตรฐาน ดังมากในเรื่องศัลยกรรมครบวงจร เราก็ไม่ลังเลตัดสินใจเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญเรื่องทรงจมูก  ซิลิโคนไรงี้ พี่ๆเจ้าหน้าที่แนะนำดี ให้ข้อมูลแน่นมากก ประทับใจสุดๆ อิอิ  พอหลังจากที่ตัดสินใจแล้วว่าทำแน่ๆ ก็จ่ายเงิน – รับยาก่อนเลย พี่เค้าจะทำประวัติให้ค่ะ
        ต่อไปก็พบหมอ เราจะทำกับหมอปวลิน บอกหมอว่าอยากได้แบบโด่งๆ สวย เหมาะกับหน้าไม่ดูเว่อไป อิอิ แล้วต่อไปเราก็ล้างหน้า  เปลี่ยนชุด รอที่หน้าห้องผ่าตัดได้เลยยยค่ะ

หลังทำเสร็จทันที ไม่มีบวมหรือช้ำเขียวเลย แต่ยังไงหมอก็จะสั่งยาลดบวมมาให้ บวกกับเราต้องประคบเย็นด้วย นอนหมอนสูงๆ กว่าปกติ  งดอาหารแสลงประมาณนี้ค่ะ

วันที่ 1 ค่ะ ไม่เจ็บหรืออะไร รอลุ้นๆๆอยากให้เข้าที่ไวๆ

วันที่ 5 ค่ะเห็นสันดั้ง ความโด่งชัดเจน พอใจมากๆเลยย

วันที่ 7 ค่ะ ล่าสุด  ทรงสวยถูกใจมากกก  ดูเข้ากันทุกอย่างแต่งตัวแต่งหน้าได้ง่ายขึ้น เพื่อนๆก็ชมว่าสวยขึ้น  อยากตามมาทำบ้างก็แนะนำเลยจ้าดีแล้วต้องบอกต่อ

สวยเป็นธรรมชาติ
ประคบเย็นกี่วันค่ะ
โด่งสวยแบบพอดีค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลย
ดั้งเป็นสัน สวยงามๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้