ดู: 1526|ตอบกลับ: 14

[เสริมหน้าอก] นมแบ๊นแบนไม่รู้จะพึ่งทางไหน โชคดีที่รพ.เลอลักษณ์คว้าตัวไว้อกใหม่สวยเก๋

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ (1).jpg

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้นัทมีประสบการณ์เสริมหน้าอก ที่ รพ.เลอลักษณ์ มาแชร์ให้ฟังกันนน   ซึ่งหลายๆคนก็คงปรสบปัญหาแบบเรานี่แหละค่ะ  อกเล็ก  เรียบแปร้  ไม่มีส่วนนูน  เว้า  ใส่เสื้อผ้าอะไรก็ดูไม่สวย 55555  แถมยังทำให้บุคลิกภาพของเราเนี้ยยเสียอีกก  ก่อนจะมาทำเราก็ตามรีวิว  กระทู้ เว็บบอร์ดที่สาวๆมักชอบเข้ามาแชร์เรื่องราวกัน
        งั้นเรามาเข้าเรื่องเลยนะ  หลังจากที่คิดละว่าจะเสริมหน้าอกแน่ๆ ก็หาข้อมูลอย่างละเอียด  มานานพอสมควร  ถามเพื่อนสนิท  คนรู้จักที่เคยทำกันน  จนแน่ใจละว่าที่นี่ละค่ะ  เชื่อถือได้  วางใจได้จริงๆ  ติดต่อเข้ามาที่ รพ.ก่อนจะมีเจ้าหน้าที่ให้ข้อมูลแนะนำเบื้องต้นก่อน จากนั้นก็เลยจองคิวไว้  แล้วก็เข้ามาพบผู้เชี่ยวชาญ เค้าจะบอกรายละเอียด  ตามสเตป ขั้นตอน  มีตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดู ถามว่ากลัวมั้ยบอกเลยว่ามาก55555 ไม่เคยทำอะไรแบบนี้  พี่ๆเจ้าหน้าที่ก็จะเอาตัวอย่างเคส รีวิวของลูกค้ามาให้ดูเราก็แบบเออ สวยอะ ดีเลยแหละ ที่สำคัญคุณหมอที่ทำให้  คิวเยอะมาก ถ้าช้านี่รอนานเลยนะ555555 เราก็เอาละพร้อมทุกอย่างแล้วรออะไร  งั้นรอพบหมอก่อนค่ะ
        เสริมหน้าอกของที่นี่จะเป็นคุณหมอกิตติศักดิ์ที่ทำให้   ลองดูให้รีวิวเลยนะค่ะ  งานสวย  และลูกค้ามารีวิวให้เยอะมาก เป็นที่พูดถึง  เข้ามาในห้องหมอรออยู่แล้ว อันดับแรกเลยเค้าจะถามเราก่อนว่าอยากได้แบบไหน ขนาดยังไง คิดไว้มั้ย แต่เราก็แบบนะ55555.เลือกแต่ซิลิโคนเป็นรุ่น  Mentor แต่ขนาดยังไม่ค่อยมั่นใจว่าถ้าเลือกขนาดเท่านี้จะใหญ่ไปมั้ย เล็กไปมั้ย55555ให้หมอช่วยดูละกัน  หมอก็ยินดีมากๆ เอาปากกามาวาดที่หน้าอกเราแล้วสรุปให้อยู่ที่ 380 cc ค่ะจะพอดีตัวเรา ดูมีอะไร อึ๊มๆแต่ไม่ใหญ่ไปสมดุลกับตัวค่ะ   ต่อไปนี่ก็รีบโทหาที่บ้านให้มาเฝ้าแล้วก็เอาเสื้อผ้ามาให้ด้วย 5555555  ได้โอกาสทองแล้วต้องรีบคว้า
        พอเข้าห้องผ่าตัดรู้สึกว่าแบบตื่นเต้นมากกก  คิดซะว่ามาถอนฟัน55555 บรรยากาศคล้ายๆอยู่เนาะ ฮ่า ๆแต่หลังจากที่กลัวๆ ตื่นเต้นอยู่นั่นก็หลับไปตอนไหนไม่รู้เลยค่ะ55555 ตื่นมาอีกทีก็พันผ้า พร้อมหน้าอกใหม่ แล้วอะ

1 วันหลังจากผ่าตัดค่ะ เราพักอยู่ รพ. 1 คืน ที่นี่มีบริการห้องพักวีไอพีให้  สบาย หรูหรา ส่วนตัวมากๆ วันแรกบอกเลยว่าจะเคลื่อนไหวร่างกายได้อย่างช้าๆ  แต่ดีที่เรามีแม่มาดูแล แล้วก็น้องพยาบาลอีก55555 สบายหน่อย  แต่พอตื่นเช้ามาหมอจะเข้ามาดูอาการอีกที  แล้วก็บอกวิธีการดูแลเมื่อต้องกลับไปพักฟื้นที่บ้านค่ะ
หลังทำ3วัน (5).jpg

3 วันค่ะ ตอนนี้พักฟื้นอยู่ที่บ้านแล้วว เดี๋ยวครบ 5 วัน  หมอจะนัดเข้ามาถอดผ้าออก  ดูแผล  แต่ในความรู้สึกตอนที่เห็นหน้าอกใหม่  เรารู้สึกโคตโอเคอะค่ะ5555 เพราะงานสวย มันดีอะ ธรรมชาติ เคยเห็นบางคนดูออกอะว่าทำมา
หลังจากที่ชื่มชนกับผลงาน5555 หมอจะให้เราไปทำกายภาพต่อ  จะมีนักกายภาพมาสอนนวดน้องนมแบบถูกวิธี จะได้สวยนิ่มๆกันเนาะ  แต่ที่เราอยากจะพรีเซ้นเลยเพราะที่นี่ยังมีนวดอีกแบบ คือกระตุ้นไฟฟ้า มันจะช่วยกระตุ้นความรู้สึกได้ดีเลยค่ะ ฟินๆ555555 หลายๆคนสงสัยว่าเออ กี่วันค่ะถึงนวดเองได้ 10 วันขึ้นไปค่ะ ช่วง 6 เดือนแรกหมอจะให้เราใส่ซัพพอร์ท-บราก่อน  เพราะว่าหน้าอกของเรายังไม่เข้าที่ดีเท่าไหร่
หลังทำ24เดือน  (1).jpg

24 วัน อวดหน้าอกใหม่ ว่ายไหว้โชว์ของสักหน่อย อิอิ มั่นใจมากขึ้นเลยค่ะ

หลังทำ1เดือน  (1).jpg

ครบ 1 เดือนแล้วค่า ตอนนี้อัพเดตให้ดูกันปัจจุบันเลย เรียกได้เลยว่าตอนนี้เรามั่นใจมากก หลงรักในการแต่งตัว คือรักตัวเองสุดๆ555555 หน้าอกเริ่มคล้อยๆ นิ่มเร็วมาก สวย ถ้าใครสนใจมาทำที่นี่เลยค่ะขอแนะนำ อยากสวยไม่ต้องพูดเยอะ อิอิ

โพสต์ 2017-8-3 09:17:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซกซี่ขึ้น
โพสต์ 2017-8-25 09:01:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นิ่มไหมค่ะ
โพสต์ 2017-10-4 15:32:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2017-10-12 14:48:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-10-13 09:05:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-10-24 16:52:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฉายแสงรู้สึกยังไงค่ะ
โพสต์ 2017-11-13 09:28:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องนวดบ่อยไหมค่ะ
โพสต์ 2018-2-21 16:29:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เริ่ดมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้