ดู: 1264|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] มาใหม่ค่ะ อยากตัดปีกและอัพดั้ง แนะนำด้วย หมอไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อโบว์ค่ะ ดูหน้าซิคะ ไม่อยากถ่ายรูปเลย จมูกบ๊าน บาน แถมดั้งแหนบอีก เศร้าจิง   เฮ้อ!! ทำงัยดีงะ
อยากตัดปีกจมูกละก้ออัพดั้งด้วย แต่ไม่รู้จาไปหมอไหนดี ช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ
สิ้นเดือนตุลาคม ก้อวันเกิดละ อยากให้ของขวัญตัวเองง่ะ
มีรูปมาให้ช่วยดูด้วยค่ะ

หน้าตรง2.jpg (2.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

งืมๆๆ ไม่ทราบว่าเคยดูรีวิวของเพื่อนๆ รึยังเอ่ย ถ้ายังแนะนำให้ดูรีวิวก่อนคับจะได้เลือกหมอถูกใจ
แนะนำ คุนหมอชาตรี สยามคีนิคค่ะ
ถุกและประทับใจมากค่ะ อิอิ

ดุผลงานก่อนได้ค่ะ อยากถามรายละเอียดไรถามได้เลยนะค่ะ

Review* จมูก หมอชาตรี สยามคลีนิคค๊ะ 7 day ! ^_<
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
นี่ก็ยังไม่ได้ทำนะคะ แรกๆก็เข้ามาถามแบบนี้เหมือนกัน แต่ตอนนี้รู้ว่า สิ่งที่ต้องทำคือ หนึ่งเรารู้ต้นทุนเดิมของเราหรือยัง
เช่นเราเปนคนจมูกเนื้อน้อย ปลายจมูกก็เนื้อน้อยหรือป่าว ไรงี้ สองสิ่งที่เราอยากจะได้ เช่น อยากได้ ยังไง เปนธรรมชาติ
ให้มันดูดีขึ้น อยากได้โด่งเลยหรืออะไร ถ้าอยากได้โด่งเลย แต่ตัวเราเนื้อจมูกน้อย ก็คงจะไม่ได้อย่างใจหวังเท่าไหร่นัก
แต่ถ้าได้ อันนี้ต้องคำนึงถึงความเสี่ยงด้วย จากนั้นก็ไปดูว่า คุณหมอท่านใดจะตอบคำถามของเราได้ เพราะคุณหมอแต่ละคน
มีสไตล์ไม่เหมือนกัน เข้าไปดูเยอะๆเรยค่ะ จะได้พอทราบ จิงๆว่ากันว่า ก่อนจะทำศัลยกรรมควรปรึกษาศัลยแพทย์อย่างน้อย
สามคน คือเราจะได้มองเห็นภาพ ว่าคุณหมอไหนเหมาะกับเรา เอาใจช่วยนะคะ ขอให้ทำออกมาสวยๆ ได้อย่างที่ต้องการนะคะ แล้วอย่าลืม มารีวิว อัพรูปให้ดูด้วยนะคะ จะเข้ามาชมค่ะ (เราไปทำเดือน ธันวา เสริม ตัดปีกเหมือนกันค่ะ )ดังนั้น ถ้าจขกท ทำเดือนตุลา ก็คงได้สวยก่อนหน้ากันไปค่ะ

ปล ตอนนี้เลือก หมอพีระ ค่ะ เพราะแนวการเสริมจมูกของคุณหมอ เปนแบบเสริมใต้เยื่อหุ้มกระดูก หรือติดกระดูกหน่ะคะ วิธีนี้โอกาสโยกมีได้น้อยกว่าเสริมใต้ผิวหนัง  เพราะเมื่อเยื่อหุ้มกระดูกหายดีก็จะรัดซิลิโคนแนบไปกับกระดูกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้