ดู: 1323|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกยกให้หมอกิตติศักดิ์ เช็คอินที่ รพ.เลอลักษณ์ งานสวยดีงาม

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี....เราชื่อหนึ่งค่ะ วันนี้เราก็มีประสบการณ์เสริมหน้าอกครั้งแรกมาเล่าให้เพื่อนๆที่ดั้งโด่งฟังกัน เป้นครั้งแรกเลยนะค่ะ ตื่นเต้นมาก เอ้ออ แต่ใครจะทำหลายครั้งละบ้าป่าว55555 แต่เชื่อสิต้องมี แต่รับรองเลยว่าที่ที่เราจะมาแนะนำเพื่อนๆวันนี้ดี เจ๋งเป้งงงงแน่นอน 55555

นี่ก็เป็นรูปก่อนทำเรามันจะดูห้าวๆแมนๆหน่อย555แบนสะขนาดนี้  แต่ใครเล่าจะรู้ หื้อๆ555ว่าความจริงแล้วเราก็อยากสวยแซ่บสะบึ๊มอึ๊มกับคนอื่นเค้าบ้าง  จากนั้นเราก็ไม่นิ่งดูดายอีกต่อไปมีความมุ่งมั่นมากเลยค่ะ  หาข้อมูลสถานที่ คนที่ทำจริงๆ ออกมาละเป็นไง มีเคสไม่ดีมั้ย หาละเอียดมากค่ะ
        จนสุดท้ายเราก็ตัดสินใจละค่ะ  ว่าเลือกตัดสินใจมาทำที่ รพ.เลอลักษณ์ เราศึกษาข้อมูลที่ลูกค้าจริงๆเอามารีวิว แล้วงานมันโอเคอะ  สวย  ดูธรรมชาติ แบบแทบดูไม่ออก ละคุณหมอกิตติศักดิ์ที่เป็นคนทำให้เก่งมากๆ ทำมาหลายต่อหลายคน งานสวย ต่างเป็นที่พอใจกันหมด

ต่อไปเราก็ติดต่อเข้ามาที่ รพ. เจ้าหน้าที่ก็จะบอกรายละเอียด ข้อมูลเบื้องต้น  เราก็เลยให้ไลน์พี่เค้าแอดมาส่งรูปไปให้เค้าดูว่าแบบมันเล็กมาก เราก็ไม่มั่นใจอะเนาะ เหมือนผู้หญิงในร่างผู้55555 ก็ไม่รู้ว่านมหรือกล้ามเนื้อ ฮ่าๆ เค้าเลยแนะนำให้เราเข้ามาสอบถามที่ รพ.เลย จะมีคุณหมอช่วยดูให้ด้วย เพราะมันค่อนข้างที่จะละเอียดมาก เราเลยให้เค้านัดคิวคุณหมอละก็ลางานเข้าไปเลยค่ะ
        พอมาถึงปุ๊ป จะมีเจ้าหน้าที่มาต้อนรับที่หน้าประตู คอยประสานงานจากเราไปที่เจ้าหน้าที่อีกคนนึง รอสักพักเค้าก็จะเรียกเราไปอธิบายถึงขั้นตอนต่างๆ มีตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดู ก็เลยเอาละโอเคเอาเป็นรุ่น Allergan ละกันอันนี้จะแล้วแต่ความชอบของแต่ละคน  แล้วก็รอพบคุณหมอต่อเลยค่ะ
อันดับแรกคุณหมอก็จะถามเราก่อนว่าอยากได้ประมาณไหน  เราก็นะไม่มีไรมากหรอก55555 แค่ให้ดูมีอะไร ใส่เสื้อผ้าสวยๆไม่แบนๆแบบกระดานโต้คลื่นพอ คุณหมอสรุปให้อยู่ที่ 375cc คือไม่ได้ใหญ่มากแต่ก็ดูมีอะไร พอดีกับตัว
        พอคุยเสร็จเรียบร้อยเราก็แอดมิทขึ้นห้องพักเลยยย จะมีพยาบาลมาให้น้ำเกลือเมื่อใกล้ถึงเวลาผ่าตัดแล้วบุรุษพยาบาลก็จะเป็นคนที่พาเราไปที่ห้องผ่าตัดอีกที่ค่ะ

นี่ๆอันนี้อัพเดต 3วันค่ะ ช่วงแรกบอกได้เลยว่าเรายังไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ เดินเหินอะไรงี้ ตอนนี้ก็กลับมาพักฟื้นที่บ้านแล้ว ครบ 5 วันหมอจะนัดเข้ามาถอดผ้าออก ดูอาการว่าแบบเออแผลเป็นไงทรงสวยถูกใจเรามั้ย พอคุยเสร็จเรียบร้อยหมอก็จะให้เราทำกายภาพหน้าอกต่อเลย จะมีนักกายภาพมาสอนนวดให้ค่ะ  แต่ยังมีอีกแบบนึงที่เราภูมิใจนำเสนอมากกก คือนวดกระตุ้นไฟฟ้า มันจะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกได้ดีเลยยย

15 วันแล้ววว 10 ขึ้นไปหมอจะอนุญาติให้นวดหน้าอกเองได้แล้ว  แต่ช่วง 6 เดือนแรกจะให้ใส่เป็นซพพอร์ทบราก่อน เพราะหน้าอกของเรายังไม่เข้าที่ดีด้วย

18 วันค่ะ มีรอยช้ำๆนิดหน่อย นิดจริงๆ

19 วันค่ะ  ทรงสวย เป็นร่องชิดเลยทีเดียว ใส่แกนขุด สายเดี่ยวละมั่นใจขึ้น

20 วัน  ล่าสุดเลยนะค่ะ ขอพูดถึงความรู้สึกนิดนึงว่าตั้งแต่ทำมาเรารุ้สึกโอเคมากๆๆ กับหน้าอกใหม่ คือแบบทำให้เรามั่นใจกว่า ละเมื่อเอาเปรียบกับเพื่อนที่ไปทำที่อื่นมาเราว่าของเราดูสวย  ธรรมชาติกว่า55555ไม่ดูเป็นบล๊อคดูปลอมไรงี้ตอนแรกแอบกลัวเพราะว่าไม่เคยทำศัลยกรรมใดๆเลย แต่พอมาที่นี่แล้ววางใจได้ ปลอดภัย งานสวยแน่นอนค่ะ

กำลังหาข้อมูลอยู่พอดี ขอบคุณมากค่ะ
เป็ฯธรรมชาติสวย
หน้าอกชิดสวย
นวดบ่อยไหมค่ะ
ใช้ยาสลบใช้ไหมค่ะ
นวดเจ็บไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้