ดู: 485|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] กล้องมาจิกได้เต็มที่ร้อยไหม signature ร้อยไหม เสริมคางอยากสวยแบบ ทิชา มาสิค่ะ Thesib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
กล้องมาจิกได้เต็มที่ร้อยไหม signature ร้อยไหม เสริมคางอยากสวยแบบ ทิชา มาสิค่ะ Thesib Clinic

กลม มะ บอกเลย
ทิชาเองนะจ้าอยากจะมาเล่าความรู้สึกก่อนทำ ก็แรกๆก็ยังกลัวๆกล้าๆที่จะทำอยุ่เหมือนกันค่ะ  มีความกังวลว่ามันจะดีมั้ย มันจะเจ็บมั้ย แต่พอเจอคุณหมอดารินทร์ ได้ปรึกษากับคุณหมอดารินทร์

ก่อนหน้าจะวิ โชร์กัน อีกสักรูป พอละแอบอาย
แล้วคุณหมอก็ให้คำแนะนำในการเสริมคาง และการเก็บกรอบหน้าโดยการ ร้อยไหม อย่างดี  ทำให้ทิชาตัดสินใจและเลือกที่จะเพิ่มความสวยของตัวเองที่  The sib clinic ค่ะ

มุมไหนก็เริ่ด จิกได้แบบเริ่ดๆ อุ๊บ!! เดียวเรามาดูหลังทำเสร็จกันจะบวมมากน้อยเเค่ไหน  จัดไป
  ตอนทำเสร็จหลังทำก็รู้สึกว่า คุณหมอมีความเป็นกันเองค่ะ น่ารัก  

หลังทำ  เป็นไง ไม่ซ้ำเลย

อะเป็นไง มาดูกัน

5 วัน ยุบไวมากบอกเลย
รวมถึงพี่ๆทีมงานในคลินิกทุกๆคน   ทำให้เราไม่ต้องเกร็งเท่าไหร่ คุณหมอใส่ใจทุกรายละเอียดของการทำเพื่อให้ผลงานออกมาดี ซึ่งทิชาก็เป็นอีก หนึ่งคนค่ะ

สวยไหมละ นี้ยังไม่ถึงเดือนดีนะ ออกงานได้แล้วอะ 55+
ที่เชื่อแบบนั้น เพราะมันเป็นความรู้สึกที่รู้สึกขึ้นได้ในขณะที่ทำ และหลังจากที่ได้ทำเสร็จแล้วก็เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงของใบหน้าได้อย่างชัดเจนค่ะทิชาอยากจะบอกว่าประทับใจากที่ได้เข้าไปที่  The sib clinic น่ะคะ

สวยแบบ ชิว ๆ ชิว มุมไหม มาเลย
ทั้งการต้อนรับดูแล ใส่ใจ รวมไปถึงขั้นตอนการทำ จนถึงการรับยา  ที่นี่ให้บริการดีมากๆค่ะ  ส่วนตัวทิชา ก็ต้องขอบคุณ คุณหมอดาริณ และ The sib clinic  ที่เนรมิตความสวยให้กับ    ทิชาในวันนี้ด้วยค่ะ

นี้ขนาดถ่ายเล่น นะ ยังแป๊ะ ขนาดนี้ มาค่ะ กล้องมา บอกเลย
อยากจะบอกว่าหลังจากที่ทิชาได้ เสริมคาง กับร้อยไหม ไปพร้อมกันนะ ทิชาอยากจะบอกว่าหน้าทิชาเปลื่ยนไปมากหลังจากที่ ได้ร้อยไหมปรับ รูปหน้าแล้วใบหน้าดูมมิติขึ้นมา และที่ สำคัญ นะอยากจะบอกเลยว่าหลังทำไปมัน บวมและซ้ำ น้อยมาก บอกเลยว่าไม่ได้ อวด หรือ ชมคลินิกเกินจริงนะ คือ มันแบบ นั้นจิง ๆ

มะอีกสักรูป
คุณหมอบอกการร้อยไหม แบบ signature มันมีความพิเศษ จริง เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ ร้อยเลย ว่ามัน ขึ้นอย่างเห็นได้ ชัดเจน แต่มันเป็นเทคนิค เฉพาะ ของทางคลินิก จิง ๆ นะ และยิ่งเสริมคางไปด้วยบอกเลยสุดยอด ทีนี้ถ่ายรูปมุมไหนก็มั่นใจมากขึ้นแยอะเลยไม่กลัวกล้องแล้วบอกเลย

ทีนี้กล้องมาจิกเต็มที่เลยค้า บายๆ

ทำพร้อมกันเลยหรือเปล่าค่ะ??
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้