ดู: 2417|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นหมอโอ๋ ธนพันธ์ จ้า :)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheejung เมื่อ 2017-7-10 19:40

สวัสดีค่าวันนี้จะมารีวิวตาสองชั้น หมอโอ๋ ธนพันธ์
ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับทางคลินิคนะคะ
อยากแบ่งปันข้อมูล เพื่อเป็นประโยชน์สำหรับคนที่กำลังหาข้อมูล ตัดสินใจทำตาสองชั้นอยู่

เราเองมีปัญหาชั้นตาไม่เท่ากัน ย่นๆ ดูโทรม

หาข้อมูลอยู่หลายที่เหมือนกัน
เราอยากได้แผลไม่ยาวมาก พักฟื้นน้อยไม่บวมเยอะ
เลยตัดสินใจทำที่นี่ ราคาสองหมื่นรวมยาแล้ว
ของเราหมอย้ายไขมันจากหางตามาไว้ที่หัวตาเพราะเราตาค่อนข้างลึก ใช้เวลาทำประมาณ 1 ชม.เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา หลังจากนั้นจะตึงๆ ตอนทำ เจ็บน้อยมากถ้าเทียบกับจมูกแล้วก็ปากค่ะ

วันที่ 2 ตื่นมาบวมนิดหน่อย ประคบเย็น 48 ชั่วโมงแรก

วันที่ 3 ยังบวมอยู่บ้าง แต่ออกไปข้างนอกได้แล้ว

วันที่ 4 บวมน้อยลง แต่เริ่มออกเขียวๆ เหลืองๆ ต้องประคบร้อนค่ะ

รอลุ้นครบ 7 วันนัดตัดไหม เดี๋ยวมาอัปเดตอีกทีค่า :)
เป็นกำลังใจให้เราด้วย ขอให้ตัดไหมแล้วออกมาสวยๆ สาธุๆ ^^

ปล ศัลยกรรมมีทั้งออกมาดีและไม่ดี ก็ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆทุกคนนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-13 21:54:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัปเดต 7 วัน ตัดไหมแล้วค่า ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-17 17:28:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัปเดตล่าสุดค่า ชอบมาก ^^

แพงไหมครับ ผมอยากไปทำจัง ต้องติดต่อยังไง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-25 20:57:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Xfinalking ตอบกลับเมื่อ 2017-7-20 21:20
แพงไหมครับ ผมอยากไปทำจัง ต้องติดต่อยังไง

สองหมื่นค่ะ ติดต่อที่เฟสบุค หมอโอ๋ ธนพันธ์ ได้เลยจ้า
,มีเฟสไหมครับ
ตาสวย เราทำหมอโอ๋เหมือนกัน เป็นช่างทำผม ทำงานได้ทุกวันเรยไม่ต้องปิดร้าน
ตาสดใสขึ้นมากจริงๆ ค่ะ นี่ก็ไปปรึกษากับคุณหมอมาแล้ว และตัดสินใจจองคิวแล้วค่ะ ไปปรึกษามา 3 หมอแต่ละหมอไม่เหมือนกันเลย ตอนที่เอาไม้จิ้มฟันมาจิ้มดูชั้นตาอ่ะค่ะ คือบอกไม่ถูกเลย แต่รู้สึกว่าของคุณหมอโอ๋จะสวยกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้