ดู: 1623|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หน้าเรียวสวยไม่เกรงใจใคร เพราะมาใช้บริการที่ รพ.เลอลักษณ์ ไง เวิค เวิ๊ค เวิค

[คัดลอกลิงก์]

ฮูเล่  ฮูเล่  สวัสดีค่ะเพื่อนๆ  เราชื่อนุชนะ  วันนี้ก็มีเรื่องความสวยความงาม จะเม้าท์มอยให้เพื่อนๆติดตามกัน  คือเรื่องมันมีอยู่ว่าเราพึ่งไปเสริมคางที่ รพ.เลอลักษณ์   มาค่ะ อ่าๆๆ มาฟังกันหน่อยน้า เพื่อจะช่วยได้บ้างเนอะ5555

โอ้ววว ม่ายยยก๊อตนี่มันเกิดอะไรขึ้นกับน่าฉันละ  คือแบบถ้ามันจะบ๊านบาน  อ้วน บวม ขนาดนี้ มันไม่ดีเลยค่ะ5555 ช่วยบอกเราทีนี่รูปเผลอถ่ายช่ะ  รับไม่ได้เลยค่ะ ใบหน้าถือว่ามีส่วนสำคัญมากที่สุดกับผู้หญิงอย่างเรา บอบบางทางความรู้สึกมากเวลามีคนมาทัก แซว พาลระดับพังตึกได้5555555

บ้ะเจยยยย 5555แถมๆๆ เราก็แก้ปัญหาอยู่นะ ฉีดฟิลเลอร์ อัดโบ55555 มันช่วยได้แปปเดียวจริงๆ แถมยังตกค้างจนคางย้อย ห้อยเลยทีเดียว  เราก็เลยแบบถามเพื่อนสนิทเว่ยแก ทำไงดี อยากเอาออกเหมือนกัน แล้วเสริมคางแทนได้มั้ย  พอดีฉันไปศึกษาข้อมูลมา เห็นคนทำแล้ว สวย เป๊ะปังอลังเว่อมาก ทีเดียวจบไม่ต้องเสียเงินแบบหยิบย่อย (แอบงก)55555

เพื่อนเราก็แบบเห้ยย กู๊ดไอเดีย5555. ลองเข้าไปปรึกษาแพทย์หรือผู้เชี่ยวชาญดูก่อนมั้ย มี รพ.นึงแนะนำ คือฉันเคยไปฉีดผิวที่นี่มาแบบดีปลอดภัยแน่นอน คอนเฟิร์ม เราสนใจมากเลยเลยติดต่อ รพ.เลอลักษณ์ แถวนนทบุรีนี่เอง นัดคิวไรงี้จะเข้าไป แบบใจร้อนไงไม่อยากรอนาน555555

อีกวันเราเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญถึง รพ.ค่ะ เค้าจะให้ข้อมูลเราแบบละเอียดมากกก เอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดู มีขนาดไหน  น่าเราควรจะเหมาะไรงี้ แบบดีอะ55555 พอเสร็จเราก็ตกลงปลงใจละ ว่าทำแน่ๆ พี่เจ้าหน้าที่ก็เล้ยยจัดการทำประวัติให้เราแล้วก็จ่ายเงิน – รับยา ก่อนน อ่ะๆๆ เม้าท์เพลิน55555 ของเราจะทำกับคุณหมอเสรี เรื่องงานเนียบ สวย ธรรมชาติไม่เอเลี่ยนยกให้เลยยย ตามข้อมูลมาเยอะพอควร5555

มาถึงขั้นตอนพบหมอ เราบอกว่าอยากได้ขนาดที่พอดีกับหน้า ดูธรรมชาติไ ม่ดูแหลมจนเป็นแม่มด555555 ให้น่าเราดูแบบเรียวสวยกว่าก่อนก็พอค่ะหมอ ไม่ขอไรมากเลย55555. จากนั้นหมอก็จะเอาปากกามาวาดๆกะว่าจะทำยังไง ตามขั้นตอน
พอคุยเสร็จเราก็เตรียมตัวผ่าตัดต่อเลยค่ะคุณ  บอกได้คำเดียวว่าตื่นเต้น เพราะนี่คือการผ่าตัด5555 ไม่ได้ฉีดเข้าไปเหมือนก่อนแล้ว  แต่ครั้งนี้เรารู้สึกมีความหวังค่ะว่ามันจะดีกว่าเดิมแน่นอนเชื่อฝีมือหมอ อิอิ  เดี๋ยวมารอดูกัน

วันที่ 1 ค่ะ หมอจะแป๊ะพลาสเตอร์ไว้ก่อนค่ะ  มันจะเริ่มมีความบวมเลยแหละ สังเกตได้  แต่มันก็ปกติเราไม่ซีอยากสวย ต้องอดทน อิอิ    ส่วนวิธีการดูแลง่ายๆเลยย แค่ทานยาลดอาการบวมที่หมอสั่ง บวกกับประคบเย็นบ่อยๆ เวลานอนก็ฝืนๆเอาหน่อยสำหรับบางคนที่ชินกับการนอนตะแคง แบบเรา55555

วันที่ 3  อะๆ สังเกตได้เลยว่าซิลิโคนจะพอดีกับรูปหน้า  ทำให้แบบไม่ดูแหลม ไม่ธรรมชาติ

วันที่ 5 ค่ะน่าเราเริ่มรู้สึกว่าน่าดูเรียวขึ้น คือค่อยๆเข้าที่อะค่ะ  ต้องใจเย็นๆนิดนึง

วันที่ 7 ค่ะ ความวีเชฟเริ่มมา สายเการึป่าว5555 แต่บอกได้เลยว่าน่าดูเรียวยาวขึ้น ไม่ต้องฉีดโบ ฟิลเลอรืแบบก่อนแล้ววว แต่งหน้าก็ใสๆค่ะปกติเลย  ไม่ต้องแบบปกติจนเห็นไฮไลท์ชัด หน้ามันจะคลีนๆเลย อิอิ ถือว่าพอใจมาก กับผลรับที่ได้เกินคุ้ม สุดท้ายแล้วไม่รู้ว่าจะพอเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆบ้างรึป่าว แต่ยังไงเราก็ขอแนะนำที่นี่ค่ะ อิอิ

น่าดูเรียวขึ้นเยอะเลยย
ราคาเทา่รัยค่ะ
หน้าสวยเรียวเลย
สวยขึ้นเยอะมากมากเลยจ้า
หน้าเรียวสวย
หน้าเรียวสวย
ราคาเท่ารัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้