ดู: 5472|ตอบกลับ: 55
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอตุ๊กDmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookniti เมื่อ 2017-7-9 02:41

สวัสดีนะคะทุกๆคนนนนนน หนูชื่อนุ๊กนะคะบอกไว้ก่อนจะได้ไม่งงเวลาที่อ่าน55555 (นี้เป็นกระทู้แรกเลยนะคะที่ทำขึ้นมา) ก็มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าค่ะ คือตัวนุ๊กเป็นคนที่ไม่มีดั้งใช้ไหมคะ เวลาถ่ายรูปทีนึงนะหามุมมันไปเถอะ5555 กว่าจะได้แต่ละรูปนี้ก็นานนนนนมากกกก หน้าของนุ๊กจะเป็นคนหน้าบานแล้วยังตาโปนอีกด้วยคะ เวลาถ่ายรูปทีนึงดั้งก็กลมกลืนไปกับลูกตากันเลยทีเดียวคะ555 แล้วยิ่งไม่มีดั้งแล้วเนี้ยยย!!! โอ๊ยยยย!!!!หน้านี้แถบไม่มีมิติเลยค่ะ นุ๊กก็เลยไปขอพ่อคะว่าอยากจะเสริมจมูก ปรากฎว่าพ่อไม่ให้ทำคะ แอบเสียใจนะคะแต่เราไม่ยอมคะ555 ไปขอแม่ต่อและแม่ก็ให้ทำคะ!!เย้ๆๆๆๆๆ!!! ก็เลยศึกษาหาข้อมูลคะ หาเยอะมากกกกกๆๆๆๆ ก็เจอที่ถูกใจเป็นที่Dmor Cilnicคะ สวยถูกใจเรามากๆ เลยนัดจองคิวอะไรเสร็จเรียบร้อย5555(รวดเร็วทันใจจริงๆคะ)

วันที่นุ๊กเข้าไปที่คลินิกเพื่อไปเสริมจมูก วันนั้นตื่นเต้นมากคะ พอเข้าไปคุยกับคุณหมอ คุณหมอตุ๊กใจดีมากคะ ค่อยให้คำแนะนำหลายอย่างเลยทีเดียว โดยตัวนุ๊กนั้นเป็นคนเนื้อน้อยคะ หมอตุ๊กเลยบอกว่าทำได้แต่ไม่โด่งมากนะ ตอนแรกที่หมอตุ๊กพูดอย่างนั้นก็ลังแลคะ แต่พอหมอตุ๊กอธิบายให้เราฟังถึงความปลอดภัย เราก็มานั่งคิดคะ ก็เป็นแบบที่หมอตุ๊กบอกกับเรานะ หมอตุ๊กจะเน้นเรื่องความปลอดภัยในระยะยาวให้เราคะ(ซึ่งตรงนี้ดีมากๆเลยคะ) หมอตุ๊กก็จะลองทำให้เราดูว่ามันได้แค่ไหน เราก็โอเคคะ ทำเลยคะ55555

ซึ่งตอนทำ ผู้ช่วยหมอตุ๊กก็เข้ามาคุยกับนุ๊กคะ ทำให้นุ๊กผ่อนคลายจากความตื่นเต้นขึ้นเย๊อะะะ555 โดยที่นุ๊กจะรู้ซึ่งเจ็บหน่อยตอนที่ฉีดยาชาคะ โดยหมอตุ๊กจะฉีดให้ 2 ฝั่งคะเพื่อบล็อคเส้นประสาท และหลังจากนั้นก็ไม่รู้ถึงความเจ็บอีกเลยยยย555 ตอนที่คุณหมอตุ๊กจะเสริมจมูกให้ คุณหมอก็บอกกับเราว่า"อย่าไปคิดถึงตรงที่หมอกำลังทำอะไรกับจมูกเราอยู่ ให้คิดไปเรื่องอื่น" ซึ่งตอนนั้นนุ๊กก็คิดได้เรื่องเดียว คือร้องเพลงวนไปคะ555 แล้วก็ไม่ต้องกลัวว่าจะเจ็บหลังจากทำเสร็จนะคะ เพราะนุ๊กไม่รู้สึกอะไรเลยยย5555 ชิวมว๊ากกกกๆๆ!!!!5555

รูปก่อนเสริมจมูก

รูปหลังเสริม ประมาณ 1 เดือน

ถ้ามีอะไรยังไง เดี่ยวกลับมาอัพเดทให้ใหม่นะคะ
ถ้าใครสนใจเสริมจมูก ก็อย่าลืม Dmor Clnic ให้เป็นตัวเลือกแรกนะคะเพราะว่าของเค้าสวยและธรรมชาติมากจริงๆคะ ขอบคุณทุกคนเลยนะคะที่เข้ามาอ่านรีวิว สวัสดีค่าา

19875757_1402090743214260_1865140273_o.jpg (380.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

เห็นแต่ละที่ เค้าทำโด่งกันมากดูน่ากลัว ที่แบบสไตล์ธรรมชาติดูปลอดภัยหายากจริงๆ ที่นี้โอเครเลยค่ะ เสียค่าปรึกษากับคุณหมอไหมค่ะ
ที่นี่ทำสวยทุกคนเลย อยากทำบ้างงง
รอๆเลย ไปทำที่นี้แน่นอนค่ะ
อยากทำจังเลย
ชอบอ่ะ น่ารักกกกกกกกกก
เขาจะลดราอีกไหมอะคะ
มักี่สาขาคร้าาา
รอๆเก็บตังค่ะ
ราคาเท่าไรคะ สนใจทำที่นี่ มีโปรอะไรเเนะนำไหมคะ
เข้ากับใบหน้ามาอ่ะ สวยๆ
ชอบมากค่ะ ทรงสวยเป็นธรรมชาติดีนะคะ
เคยโทรเข้าไปสอบถามราคาเเล้ว ราคาสูงอยู่นะคะ เเต่ผลงานก็สมราคาอ่ะ
น่ารักจังเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
อ่านกระทู้เเล้วชอบมากค่ะ
สวยมากค่ะ มีโปรฯไหมคะ
aiovpiiy ตอบกลับเมื่อ 2018-7-13 14:01
คนท้องทำได้ไหมค่ะ

เราว่าคนท้องไม่ควรทำนะคะ
aiovpiiy ตอบกลับเมื่อ 2018-7-13 14:01

เราว่าคนท้องไม่ควรทำนะคะ
สนใจๆๆๆ อ่ะ อยากทำที่นี่
เคยเห้นเพื่อนทำมา สวยมากกกกอ่ะ
น่ารักจังเลย
ราคาเท่าไหร่คะ คลินิคอยู่แถวไหนคะ
ดูดีมากเลยค่ะ จองคิวนานไหมค่ะ
น่ารักมากเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้