ดู: 5461|ตอบกลับ: 55
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอตุ๊กDmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookniti เมื่อ 2017-7-9 02:41

สวัสดีนะคะทุกๆคนนนนนน หนูชื่อนุ๊กนะคะบอกไว้ก่อนจะได้ไม่งงเวลาที่อ่าน55555 (นี้เป็นกระทู้แรกเลยนะคะที่ทำขึ้นมา) ก็มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าค่ะ คือตัวนุ๊กเป็นคนที่ไม่มีดั้งใช้ไหมคะ เวลาถ่ายรูปทีนึงนะหามุมมันไปเถอะ5555 กว่าจะได้แต่ละรูปนี้ก็นานนนนนมากกกก หน้าของนุ๊กจะเป็นคนหน้าบานแล้วยังตาโปนอีกด้วยคะ เวลาถ่ายรูปทีนึงดั้งก็กลมกลืนไปกับลูกตากันเลยทีเดียวคะ555 แล้วยิ่งไม่มีดั้งแล้วเนี้ยยย!!! โอ๊ยยยย!!!!หน้านี้แถบไม่มีมิติเลยค่ะ นุ๊กก็เลยไปขอพ่อคะว่าอยากจะเสริมจมูก ปรากฎว่าพ่อไม่ให้ทำคะ แอบเสียใจนะคะแต่เราไม่ยอมคะ555 ไปขอแม่ต่อและแม่ก็ให้ทำคะ!!เย้ๆๆๆๆๆ!!! ก็เลยศึกษาหาข้อมูลคะ หาเยอะมากกกกกๆๆๆๆ ก็เจอที่ถูกใจเป็นที่Dmor Cilnicคะ สวยถูกใจเรามากๆ เลยนัดจองคิวอะไรเสร็จเรียบร้อย5555(รวดเร็วทันใจจริงๆคะ)

วันที่นุ๊กเข้าไปที่คลินิกเพื่อไปเสริมจมูก วันนั้นตื่นเต้นมากคะ พอเข้าไปคุยกับคุณหมอ คุณหมอตุ๊กใจดีมากคะ ค่อยให้คำแนะนำหลายอย่างเลยทีเดียว โดยตัวนุ๊กนั้นเป็นคนเนื้อน้อยคะ หมอตุ๊กเลยบอกว่าทำได้แต่ไม่โด่งมากนะ ตอนแรกที่หมอตุ๊กพูดอย่างนั้นก็ลังแลคะ แต่พอหมอตุ๊กอธิบายให้เราฟังถึงความปลอดภัย เราก็มานั่งคิดคะ ก็เป็นแบบที่หมอตุ๊กบอกกับเรานะ หมอตุ๊กจะเน้นเรื่องความปลอดภัยในระยะยาวให้เราคะ(ซึ่งตรงนี้ดีมากๆเลยคะ) หมอตุ๊กก็จะลองทำให้เราดูว่ามันได้แค่ไหน เราก็โอเคคะ ทำเลยคะ55555

ซึ่งตอนทำ ผู้ช่วยหมอตุ๊กก็เข้ามาคุยกับนุ๊กคะ ทำให้นุ๊กผ่อนคลายจากความตื่นเต้นขึ้นเย๊อะะะ555 โดยที่นุ๊กจะรู้ซึ่งเจ็บหน่อยตอนที่ฉีดยาชาคะ โดยหมอตุ๊กจะฉีดให้ 2 ฝั่งคะเพื่อบล็อคเส้นประสาท และหลังจากนั้นก็ไม่รู้ถึงความเจ็บอีกเลยยยย555 ตอนที่คุณหมอตุ๊กจะเสริมจมูกให้ คุณหมอก็บอกกับเราว่า"อย่าไปคิดถึงตรงที่หมอกำลังทำอะไรกับจมูกเราอยู่ ให้คิดไปเรื่องอื่น" ซึ่งตอนนั้นนุ๊กก็คิดได้เรื่องเดียว คือร้องเพลงวนไปคะ555 แล้วก็ไม่ต้องกลัวว่าจะเจ็บหลังจากทำเสร็จนะคะ เพราะนุ๊กไม่รู้สึกอะไรเลยยย5555 ชิวมว๊ากกกกๆๆ!!!!5555

รูปก่อนเสริมจมูก

รูปหลังเสริม ประมาณ 1 เดือน

ถ้ามีอะไรยังไง เดี่ยวกลับมาอัพเดทให้ใหม่นะคะ
ถ้าใครสนใจเสริมจมูก ก็อย่าลืม Dmor Clnic ให้เป็นตัวเลือกแรกนะคะเพราะว่าของเค้าสวยและธรรมชาติมากจริงๆคะ ขอบคุณทุกคนเลยนะคะที่เข้ามาอ่านรีวิว สวัสดีค่าา

19875757_1402090743214260_1865140273_o.jpg (380.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

หน้าเปลื่ยนไปเลยนะคะ สวยมากเลย

แสดงความคิดเห็น

ขอโทษด้วยนะคะที่ตอบช้ามากๆ  โพสต์ 2017-8-11 00:53
ราคาเท่าไรคะ น้องนุ๊ก
ตะไบด้วยหรือป่าวคะ
เจ้าของกระทู้น่ารักมากค่าา
อ่านเเล้วอยากทำจมูกที่ดีมอร์เลย ชอบมากกก
คุณหมอเหลาเคสต่อเคสเลยใช่ไหมคะ
ปีหน้าไปทำเเน่ เก็บตังอยู่นะคะคุณหมอ
ีดีมอร์เราผ่านเกือบทุกวันเลย ลค.เยอะมาก ว่าจะไปสอบถามเหมือนกัน สนใจมากๆ
ชอบวิธีการเสริมของคุณหมอมากๆ สนใจคลินิกนี้เลย
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย มีโปรไหมจ้ะเตงง...
สวย หน้าคมขึ้นเยอะนะคะ
หมอใช้ซิลิโคนของอะไรจ้ะ  อยากเข้าไปปรึกษาดู ชอบๆคุณหมอทำสวยทุกเคสเลย
นั่งดูเเต่รีวิวของเีมอร์คลินิก อ่านเเล้วอยากไปทำมากๆ
สวยมากๆๆเลยนะคะ

หู้ยยยสวยมากๆเลยนะคะ น่าสนใจจังเลยค่ะ ^_^ เราอยากไปเสริมจมูกบ้างจัง
ชอบคะสวยๆๆๆ
อายุยังไม่ถึง 20 สามารถทำได้ไหมค่ะ ชอบที่นี่มาก
มองด้านข้างยิ่งสวย เป๊ะมาก
ชอบมากเลยค่ะ คลินิกเปิดทุกวันไหมคะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรคะ สนใจทำจมูก
ที่ ดีมอร์ มีแก้จมูกแบบ open ไหมค่ะ
อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ไหมคะ
ที่ดีมอร์มีแก้จมูกที่ทำจากเกาหลีไหมคะ
มาอัพเดตรูปให้ดูอีกนะคะ รอชม อิอิ
เก็บตังไปทำที่นี่ดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้