ดู: 682|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แค่เสริมดั้งจริงๆ ยอมรับเลอลักษณ์สุดติ่งทำสวยค่า

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ เราชื่อปุ้ย  เป็นสมาชิกใหม่ในเว็บดั้งโด่ง  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า 55555.อย่างที่ทุกคนรู้ดีกันอยู่แล้วใช่มะ  ว่าที่นี่มีแต่กระทู้รีวิวศัลยกรรมเต็มไปหมดดด..... วันนี้เราก็ไม่พลาดที่จะมารีวิวเสริมจมูกของตัวเอง  อ่า เมื่อก่อนปักหลักอยู่ที่นี่นาน  แต่อาศัยอ่านอย่างเดียว555555

ความจริงแล้วว  เราก็ดูไม่ได้เป็นคนที่ไม่มีดั้งอะไร ก็พอมีอยู่  แต่คนเราอะเนาะเกิดเป็นผู้หญิงทั้งที  ปล่อยเลยตามเลย ตามกาลเวลาม่ายยหล่าย  เพื่อนๆบอกว่าเราอะพื้นฐานเป็นคนน่าสวย  แต่ถ้าเสริมนิดตรงนั้นหน่อย จะทำให้น่าดูมีอะไรมากขึ้น  ถือเป็นคำแนะนำที่ดี55555

ไหนๆเพื่อนก็แนะสะขนาดนี้  ต้องสนองสักหน่อยย  เราหาข้อมูลที่เว็บดั้งโด่งอยู่นานน  เห็นเค้าว่ากันว่าคนมารีวิวเยอะ  นี่ก็เข้าไปอ่านทุกอัน  ทุกบรรทัด ทุกที่55555 เก็บข้อมูล แต่เราก็ต้องเลือกใช้มั้ยล่ะ  ถูกใจสุดก็คงเป็น รพ.เลอลักษณ์ นี่ล่ะ  เค้าครบครันทุกอย่าง  บ่ต้องกังวลใจ๋  จากนั้นเราก็รีบโทรจองคิวแบบไวเว่ออ  ได้คิวคุณหมอมาด้วยจ้า  ระดับนี้ต้องรวดเร็ว5555
        พออีกวันเราก็เข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ  เจ้าหน้าที่ก็จะเข้ามาให้ข้อมูลเราจัดหนักจัดเต็ม  อะไรที่เราไม่รู้สามารถสอบถามได้เลย  ไม่ว่าจะเป็นทรงซิลิโคน  ต่างกันยังไง  เสริมแล้วเหมาะกับรูปหน้ารึป่าว พี่ๆเค้ายินดีให้คำแนะนำเราเลยค่ะ สรุปทรงที่เราเลือกทำจะเป็น Idol  noes   โด่งสวย เน้นที่ช่วงสันให้น่าดูแบบเออมีอะไรรรร
        มาถึงขั้นตอนพบหมออ   เราบอกว่าอยากได้แบบโด่งๆกว่าเดิม  เดิมทรงจมูกเก่าเราก็สวยอยู่   ถ้าเพิ่มสันมาหน่อยมันจะดีมากๆเลยนะค่ะ55555 พอคุยกันเสร็จเรียบร้อย  เจ้าหน้าที่ก็จะทำประวิติให้  แล้วเราก็จ่ายเงิน – รับยา  เตียมตัวผ่าตัด เปลี่ยนชุด – ล้างหน้าค่ะ ไปค่ะขึ้นเขียงงงง
        พอเข้าห้องผ่าตัด ความรู้สึกตอนนั้นก็อยากสวยนะ แต่มันตื่นเต้นก็ตื่นเต้นอะ 555555 แต่พร้อมมากค่ะ กลัวด้วยค่ะ เอ๊ะอะไรของเทอออ ฮ่าๆ  เลยบอกหมออย่างมั่นใจให้จัดไปชุดใหญ่อย่าได้ยั้งมือ อ้าวเห้ยย5555555 ง่ะ งั้นมารอดูกันได้เลยย

วันที่ 1 ดูที่ความโด่งของดั้งเลยค่า หันข้างชมกันเต็มๆตา5555

วันที่ 5 มีช้ำเล็กน้อย แต่หมอจะให้ยามาทาน กับ บวกกับการประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ งดอาหารแสลง จะทำตามทีละสเตปเลยค่า

ล่าสุดฮับบบ 7 วัน จมูกเริ่มค่อยๆเข้าที่เข้าทางแล้วว  จริงๆหมอบอกว่าจมูกจะรัดแกนก็ประมาณ 6 เดือน  แต่แค่นี้ก็ถือว่าโอเคมากๆเลยถูกใจค่ะ  แต่งหน้าแต่งตัวได้ง่ายขึ้น ทำให้มีกำลังในการพัฒนาตัวเองเรื่อยๆ  มีพี่ มีน้องพ้องเพื่อนขอแนะนำให้มาที่นี่เลยค่ะ5555

น่าเปลี่ยนเลยจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้