ดู: 741|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] ดั้งสวยสุดปังกับการสร้างความมั่นใจครั้งใหม่ก้ต้อง เสริมจมูกกับรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 20 วัน  (1).jpg

เสริมจมูกไปกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ประทับใจมากๆค่ะ รู้สึกว่าเราได้ทรงจมูกที่มีปลายจมูกพุ่งสวยเป็นพิเศษความโด่งนิสวยมากค่ะ เพื่อนต่างชมเป็นเสียงเดียวกันเลยค่ะว่าทำที่ไหนมาสวยมากๆเลยค่ะ ทรงจมูกนี้มันเปลี่ยนชีวิตเรามากๆเลยค่ะเพราะมันทำให้เรานั้นได้สร้างความมั่นใจในตัวเราเองมากขึ้นค่ะเวลาเราแต่งหน้าหรือแต่งตัวสวยๆก็จะมีคนชมค่ะว่าสวยมากๆเลยค่ะ เมื่อก่อนเราก็คิดว่าเราไม่เหมาะกับการแต่งตัวสวยๆแบบนี้แต่ตอนนี้เรารู้ละว่าความสวยนั้นมันไม่ใครออกใครจริงๆค่ะ แค่เดินมาเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ก็เปลี่ยนชีวิตเราไปเลยค่ะ

ก่อนทำ  (2).jpg

ในส่วนนี้ก้จะเป็นภาพที่ก่อนเราจะเสริมจมูกไปค่ะ ก็ขอเล่าก่อนน่ะค่ะ ว่าทำไมเราถึงคิดอยากที่จะเสริมจมูกเพราะชีวิตเราโดนล้อมาตลอดค่ะว่าดั้งไม่มี ซึ่งมันทำให้เรารู้สึกน้อยใจมากๆเลยค่ะในการใช้ชีวิตร่วมกับเพื่อนที่เค้าสวยหล่อจมูกโด่งเราแหมบสุดมันก้ไม่โอเครสำหรับเราเลยค่ะ  เราก็มีปรึกษาที่บ้านน่ะค่ะ ว่าถ้าจะเสริมจมูกมันจะทำให้ความมั่นใจในนตัวเรากลับมาไหม พอที่บ้านเราเห็สนด้วยกับการเสริมจมูกครั้งนี้ของเราเราก้ยินดีที่จะเสริมเลยค่ะ  อิอิ
ก่อนทำ  (1).jpg

หลังจากที่เราตัดสินใจแล้วเราก็เข้ามาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เพื่อทำการเสริมจมูกค่ะ ตอนนัน้เรายังจำได้เลยค่ะว่าเราตื่นเต้นมากๆค่ะ กับจมูกที่เราจะเสริมเข้าไปค่ะ เราเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เค้าก็แนะนำเป็นทรง Idol Nose ค่ะ เหมาะกับใบหน้าเราค่ะ เราก็เข้าทำการเสริมในวันนัน้ค่ะ ตอนเสริมก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บน่ะค่ะ เพราะเค้าใช้เป็นยานอนหลับและยาชาค่ะ สบายๆๆชิลล์ๆมากกับการเสริมจมูกค่ะ

หลังจากที่เสริมไปช่วงนี้ก็จะบวมหน่อยๆค่ะ แต่ความโด่งมาแน่นอนค่ะเห็นจากทรงแล้วค่ะ ประคตบเย็นจะช่วยได้ค่ะในการลดบวม แต่ยังมีแปะพลาสเตอร์วอยู๋น่ะค่ะ ก้สบายๆยาวไปค่ะในการพักฝื้นตามที่แพทย์สั่งค่ะ เรื่องของแสลงหนูก็ไม่ทานค่ะ ทานยา และนอนหมอนสูง อิอิ จมูกจะได้สวยๆ
หลังทำ 20 วัน  (3).jpg

หลังทำ 20 วัน  (4).jpg

หลังทำ 20 วัน  (5).jpg

ผ่านไป 20 วัน ทรงจมูกที่ได้มาก้อย่างที่ทุกท่านเห็นเลยค่ะ สวยโด่งมากค่ะ อิอิ เรากลายเป็นสาวน้อยที่มีด้วยความมั่นใจ แจกความน่ารักสดใสไปเลยค่ะ ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะในการเสริมจมูกครั้งนี้ ส่วนตัวประทับใจมากค่ะ การบริการและความเชี่ยวชาญเฉพาะของแพทย์ที่นี้ได้มาตรฐานจริงๆค่ะ ให้คะแนนเต็ม 10 ไปเลยค่ะ สำหรับใครที่กำลังมองหาทางเลือกในการเปลี่ยนแปลงชีวิต การทำตัวเองให้ดูที่ขึ้นผ่านการทำศัลยกรรมก้เป็นอีกทางเลือกนะค่ะ ที่จะเรียกความมั่นใจให้กลับมาอีกครั้งค่ะ
โพสต์ 2017-9-28 15:01:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังใช้ยานอนหลับ
โพสต์ 2017-10-17 15:00:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ทรงนี้สวยยมาก
โพสต์ 2017-12-16 14:55:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดั้งจมูกพุ่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้