ดู: 870|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เปลี่ยนหน้าสวยด้วยจมูกทรง idol Nose ความโด่งนี้ที่ได้มา รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เสริมจมูกมาค่ะ ตอนนี้ครบ 7 วันล่ะค่ะ ทรงนี้เป็นทรงที่เราชอบมากๆค่ะ เราคิดมาตลอดว่าอยากได้ทรงจมูกที่ดั้งมีความสโลปสวยตรงใจเราค่ะ ปลายพุ่งสวย ตอนนี้ก็ได้สมใจแล้วค่ะหลังจากที่คิดอยู่นานว่าจะเสริมที่ไหนดี หน้าเราเปลี่ยนไปเยอะมากเลยค่ะ จนเพื่อนบางคนที่ไม่ได้เจอมานานนี้แบบว่าจำไม่ได้เลยทีดัยวได้แต่ถามว่าไปทำไรมากับจมูกสวยขึ้นเลยน่ะ อิอิ เราได้ยินแบบนี้ความมั่นใจเราก็มาเกิน 100 เลยค่ะ การที่เราเสริมจมูกเพื่อเพิ่มความมั่นใจนั้นเป็นสิ่งที่ดีน่ะค่ะ อยากเห็นภาพก่อนที่จะมาถึงจุดนี้ไหม ว่าเป็นอย่างรัย มาดูกันค่ะ

นี่ไงค่ะภาพก่อนทำศัลยกรรมหน้าเราก็จะไม่มีดั้งหน่อยๆค่ะ มันทำให้หน้าดูไม่มีเสน่ห์เอาซะเลยค่ะ เราว่าถ้าเรามีจมูกก้จะดีน่ะ เพราะอะไรใช่ไหมค่ะก็เพราะเพื่อนที่มาแซวกันนี้แหละค่ะ  แซวกันจังเลยค่ะเวลารวมกลุ่มเพื่อนกันทีนึงเราแทบจะไม่อยากที่จะยืนใกล้เพื่อนสวยๆเลยค่ะ ดรอปหมดรัศมี 5555 เราก้มีความคิดอยากที่จะสวยเหมือนเพื่อนๆเราน่ะค่ะ แต่ก็คงต้องพึ่งศัลยกรรมค่ะ  เพื่อนๆที่ไปทำมาเค้าก็มีแนะนำน่ะค่ะว่าให้ไปทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เพราะเพื่อนก็ทำที่นี้ค่ะ เราเลยคงต้องไปปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ

มาถึงที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ก้ทำการปรึกษาและทำประวัติเลยค่ะ โห้!ลูกค้าเค้าเยอะมากๆค่ะที่นี้ เราเกิดความตื่นเต้นน่ะค่ะในการทำศัลยกรรมครั้งนี้ เราเลือกดูซิลิโคลนจากผุ้เชี่ยวชาญค่ะ เราได้เป็นทรง Idol Nose  ค่ะ เราว่าทรงนี้สวยน่ะค่ะ มันต้องรับกับใบหน้าเราแน่ๆเลยค่ะ เพราะจะให้ความโด่งของดั้งจมูกค่ะ เราได้ทำกับคุณหมอศุภฤกษ์  ค่ะ ตอนเข้าห้องผ้าตัดใช่ไหมค่ะ ตอนนั้นตื่นเต้นเว่อร์ไม่ได้กลัวเจ็บน่ะค่ะ เพราะที่นี้เค้าใช้ยานอนหลับค่ะ และยาชาเลยคลายกังวลได้เลยค่ะ แต่ที่เราตื่นเต้นก้คือการที่เราจะได้ทรงจมูกใหม่ที่สวยปังนั้นเองค่ะ

หลังจากที่เราเสริมจมูกเสร็จก็กลับมาพักที่บ้านค่ะตอนนัน้จมูกเราก็มีอาการบวมค่ะแต่ก็ไม่ได้มากเท่ารัยค่ะ เป็นธรรมดาของการผ่าตัดเสริมจมูกค่ะตอนนี้รู้สึกชอบมากค่การดุแลตัวเองนั้นก้เป็นเรื่องที่สำคัญมากๆเลยน่ะค่ะ เพราะจมูกเราจะได้ออกมาแบบสวยๆค่ะ อดใจรอก่อนเด้อ....

เข้าสู่วันที่ 3 ค่ะจมูกเริ่มเข้าทรงแล้วค่ะอิอิ รอยยิ้มแห่งความสวยงามเริ่มมาล่ะค่ะ

วันที่ 5 แบบสวยๆค่ะ ตอนนี้หน้าสดน่ะค่ะ อดใจรออีกนิดน่ะค่ะ

วันที่ 7 ค่ะ อิอิ แต่งหน้าได้แล้วค่ะ ความสวยนี้ที่รอคอยก้มาถึงค่ะ เราโอเครมากๆเลยค่ะ กับทรงจมูกที่เราทำมารับกับใบหน้าเรามากๆเลยค่ะ

อยากทีาบราคาคะ
ราคาเทา่รัยค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้