ดู: 326|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[รีวิวศัลยกรรม] >>>ยืดอก...พกความมั่นใจ กับการทำหน้าอกสไตล์เกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
ยืดอก พกความมั่นใจ รีวิวเรื่องจริงจากลูกค้าศัลยกรรมหน้าอกสไตล์เกาหลี

ถ้าพูดถึงการทำศัลยกรรมหน้าอกหรือที่เรียกทั่วไปว่า การทำนม  ถือว่าเป็นสิ่งที่นิยมกันสำหรับผู้หญิง และบางคนเรียกได้ว่าเป็นความฝันเลยก็ว่าได้ รวมไปถึงฉันด้วย
ก่อนศัลยกรรม

ตอนที่อายุสิบกว่าปีเคยคิดว่าหน้าอกจะเล็กหรือใหญ่ก็ไม่ใช่เรื่องสำคัญ สักพักพอเข้าช่วงอายุยี่สิบกว่าๆ เริ่มสนใจรูปร่างตัวเองมากขึ้นและเริ่มคิดว่าหน้าอกของตัวเองเล็กมากๆ เวลาใส่เสื้อคอวีนี่แทบจะไม่มีอะไรเลยค่ะ ใส่ฟองน้ำแทนเข้าไป แต่ก็ยังมีข้อจำกัด เพราะว่าตอนหน้าร้อนใส่บีกินี่เหมือนคนอื่นๆไม่ได้ค่ะ ตอนนั้นเลยลองเริ่มค้นในอินเตอร์เน็ต หาดูเรื่อยๆ หลายๆที่ และ รีบไปรับคำปรึกษาเพราะอยากทำมากๆ
หลังศัลยกรรม

จำได้ว่าตอนก่อนผ่าตัดได้ยินแค่ว่า ตอนนี้จะหลับแล้วนะคะ แล้วสักพักก็หลับไปค่ะ แล้วอีกทีนึงก็ได้ยินเสียงว่า ผ่าตัดเสร็จแล้วนะคะ ลืมตาขึ้นมา พอออกมาจากห้องผ่าตัด โอ้ววว ที่หน้าอกมีผ้าพันแผลพันไว้แล้ว ถามว่าเจ็บมั้ย ถ้าบอกว่าไม่เจ็บก็เป็นเรื่องโกหกค่ะ 555 แต่ฟื้นตัวไวมากๆค่ะ ไม่กี่วันหลังจากนั้นอาการปวดก็หายไป
ตอนนี้ผ่านมา 3 เดือนแล้ว ชอบหน้าอกของตัวเองมากๆ  และรู้สึกดีใจที่มีคนชม  ตอนนี้เดินไปไหนกับคุณแฟนก็เดินได้อย่างมั่นใจค่ะ แถวใส่เสื้อคอวีได้อย่างสบายไม่ต้องพึ่งฟองน้ำเลย  และที่สำคัญคือ ใส่บิกินี่แล้วหน้าอกดูสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ

ขอบคุณข้อมูลจาก : Wonjinthailand
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้