ดู: 515|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวย ลดอายุ กับคุณหมอโอ๋ Asaya Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน พี่ขอแนะนำตัวก่อนน่ะค่ะ(แทนตัวเองว่าพี่ล่ะกันน่ะค่ะ)พี่ชื่อนกน่ะค่ะ พี่เองเองอายุจะสี่สิบแล้วค่ะ แต่อย่างว่าละค่ะผู้หญิงจะวัยไหน ก็อยากสวยถูกไหมค่ะ.. วันนี้พี่นกเองจึงอยากมาแนะนำการทำศัลยกรรม ที่พี่นกพึ่งทำมาแล้วประทับใจค่ะ โดยเฉพาะผู้หญิงวัยอย่างพี่นก(555) ได้ดูกัน

เริ่มต้นเลย พี่นกเองก็ไม่ได้สนใจในการศัลยกรรมเท่าไหร่หรอกค่ะ เพราะคิดว่ามันไม่จำเป็น แต่อยู่มาวันหนึ่ง พี่นกเองเห็นเพื่อนรุ่นเดียวกันไปทำจมูกมา  เออเฮ้ย….มันสวยขึ้นอ่ะ! นั่นจึงเป็นจุดเปลี่ยนของพี่นก ที่ไมเคยคิดจะทำศัลยกรรมเลย (อยากสวยอีกครั้ง555) พี่นกเองก็เลยเริ่มดู เริ่มสนใจคลินิกต่างๆอยู่หลายคลินิก แต่สุดท้ายก็เลือกทำที่ อาศยา คลินิก (ที่เดียวกับเพื่อนที่ทำมาก่อนหน้านี้) เพราะคิดว่าอย่างน้อยก็มีตัวอย่างเพื่อนเราที่ทำออกมาแล้วสวย  พี่นกเองเลยตัดสินใจเข้าไปที่อาศยาคลินิกในวันนั้นเลย พอเข้าไปพี่นกเองก็ได้พบกับคุณหมอโอ๋ อาศยา เลยค่ะ( คุณหมอเป็นเจ้าของคลินิกเอง และเป็นแพทย์เฉพาะทางด้วยค่ะ) คุณหมอถามพี่นกว่าต้องการแบบไหน อยากได้ตรงส่วนไหนเป็นพิเศษหรือป่าว (คุณหมอน่ารักมากค่ะ หน้าตายิ้มแย้มตลอดเวลาเลย) พี่นกก็บอกความต้องการของพี่ไปหมดเลย คุณหมอก็เริ่มอธิบายลักษณะโดยรวมของใบหน้า แนะนำ และวิเคราะห์โครงหน้าของเราว่าจะแก้ตรงจุดไหนและสามารถทำได้มากน้อยเท่าไหร่ คุณหมอจะบอกเลยน่ะค่ะว่าส่วนไหนทำได้แค่ไหนหรือแบบไหนที่คุณหมอไม่ทำให้ ถือว่าดีมากๆค่ะเพราะลดความเสี่ยงของการผิดพลาดและปัญหาที่จะตามมาได้ พี่นกจึงตัดสินใจทำจมูกกับคุณหมอโอ๋ ในวันนั้นเลยค่ะ ใช้เวลาทำไม่นานค่ะ แต่แอบเจ็บตอนฉีดยาชา แต่ก็ทนได้ค่ะเพื่อความสวย^^!
(รูปก่อนทำศัลยกรรมน่ะค่ะ 555)

ซิลิโคนที่พี่นกเลือกทำกับคุณหมอโอ๋ เป็นซิลิโคนแบบนุ่มพิเศษ ( สามารถอยุ่ได้ตลอดชีวิตเลยค่ะ )
( รูปนี้หลังจากทำเสร็จทันที)

(รูปหลังจากเสริมจมูก 1 เดือนค่ะ โอเคมากๆเลย พี่นกถือว่าอาการบวมน้อยมากค่ะ)

***อยากสวยลดอายุ อย่าลืมลองไปปรึกษาดูน่ะค่ะ ที่ Asaya Clinic ค่ะ เอ้อลืมไป ชื่อเต็มคุณหมอน่ะค่ะ พญ.อาศยา สืบสุข แพทย์เฉพาะทางด้านศัลยกรรมตกแต่งค่ะ

173 เสริมจมูก K.นก_170703_0008.jpg (206.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

173 เสริมจมูก K.นก_170703_0008.jpg
หมอคิวนานไหมค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปมาก สวยขึ้นค่ะ หนูก็พึ่งไปทำมาค่ะ
สวยเป็นคนละคนเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้