ดู: 701|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกมา 3 เดือน คล้อย นิ่ม ธรรมชาติมากๆๆ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆดั้งโด่งทุกๆๆคน ก่อนอื่นขอแนะนำตัวกันก่อนเลยค่ะ เราชื่อตาลนะคะ อายุ 35 ปีแล้วค่ะ เป็นผู้หญิงที่มีความฝันอยากมีหน้าอกสวยๆๆ ได้รูป มานานมากแล้วค่ะ ได้แต่ปล่อยให้เวลาผ่านไป ผ่านไป อายุเราก็มากขึ้นเรื่อยๆๆ ไม่กล้าที่จะตัดสินใจสักที กลัวบ้าง คิดมากบ้าง แต่เห็นรีวิวของทาง The SiB Clinic อยู่บ่อยๆๆค่ะ กดไลท์เพจไว้เลย ในไลน์@ของทางคลินิก เราก็เพิ่มเป็นเพื่อนไว้ แต่ละวันทางคลินิกเค้าก็จะส่งรูป รีวิวสวยๆๆๆมาให้ดูตลอด คนที่อยากทำอยู่แล้วแบบเรา ก็เกิดความอยากทำเพิ่มมาขึ้นเรื่อยๆๆ เรื่อยๆๆๆ จนวันนี้ค่ะ มันไม่ไหวแล้ว หาวันลาจากการทำงาน เพื่อขอเข้ารับคำปรึกษาจากคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เลยค่ะ จะได้รู้กันไปเลย ทำได้หรือไม่ได้ จะได้เลิกอยากสักที อารมณ์สนอง need ตัวเองแบบสุดๆๆๆเลยค่ะ

ตาลเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ที่ The SiB Clinic สาขาบางนาคะ คุณหมอเป็นกันเองมากๆๆๆ ใส่ใจในทุกๆๆรายละเอียด ทุกๆปัญหาของเราเลย ด้วยประสบการณ์การผ่าตัดที่มีมากกว่า 10 ปีของคุณหมอ เลยทำให้เราวางใจในฝีมือคุณหมอได้เลยค่ะ ปรึกษาเสร็จ ก็บุ๊คคิวเลยค่ะ ลงจองคิวเลย ไหนๆๆ ก็จะทำแล้ว ไม่อยากปล่อยให้เวลามันผ่านไปอีกค่ะ คิวที่นี่ก็ยาวเหลือเกินค่ะ จองกันข้ามเดือนกันเลยทีเดียว แต่ก็ไม่เป็นไร ได้เวลาเก็บตังค์อีก 1 เดือน 555555555

และวันที่นัดก็มาถึงค่ะ ตาลเข้าไปที่ The SiB Clinic สาขาทองหล่อ คลินิกดูสวย สะอาด พนักงานก็ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี นั่งรอไปด้วยความตื่นเต้ย ใจสั่นแรงมากๆๆๆ ตื่นเต้นสุดๆๆๆไปเลยค่ะ ในห้องผ่าตัดก็เครื่องมือพร้อม ห้องสะอาดมากๆๆเลยค่ะ มีพนักงานผู้ช่วย มีพยาบาล ผู้ช่วยคุณหมอ เต็มห้องไปหมดค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปหน้าอกสวยๆๆมาฝากกันนะคะ

ตาลใช้ซีลีโคน Mentor ขนาด 380 CC นะคะ ตอนนี้ทำผ่านมาแล้ว ประมาณ 3 เดือนเองค่ะ ตอนนี้ชอบหน้าอกตัวเองมากๆๆ ส่องกระจกทีไรยิ้มตลอดเลยค่ะ ไม่คิดว่าจะตื่นมาพร้อมหน้าอกคู่นี้ มันสวยเกินคำบรรยายจริงๆๆค่ะ อันนี้ต้องอวยคุณหมอหนักๆๆเลยค่ะ ราคาที่เราจ่ายไปกับสิ่งที่เราได้รับ มันแบบคุ้มค่ามากๆๆๆๆๆๆ จริงๆๆๆๆ สำหรับใครที่อยากสอบถามรายละเอียด สามมารถแอดไลน์ไปสอบถามได้ที่ @thesibclinic นะคะ เป็นไลน์ของทางคลินิกค่ะ หรือโทรไปสอบถามที่เบอร์ 088-2228660 คะ

สวย ธรรมชาติมากๆๆเลยค่ะ
นี่ขนาดใส่ไซส์ใหญ่ ยังดูไม่เป็นบล็อกเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้