ดู: 700|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งไม่มีไม่ใช่ปัญหา รพ.เลอลักษณ์จัดมาทรงสวยถูกใจ

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

สวัสดีค่าเพื่อนๆ  ชาวดั้งโด่งทุกคน  เราอยากมาเล่าประสบการณ์รีวิวเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังกัน ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนเลยว่า  ก่อนจะมาทำจมูกนี่หาข้อมูลอยู่ไม่กี่ทีเลยที่เล็งๆไว้ เพราะไม่ชอบอ่านอะไรยาวๆ55555 แต่ดีที่มีเพื่อนสนิทแนะนำให้มารู้จักกับที่นี่ค่ะ

เลยตัดสินใจเข้ามาที่ รพ. เพื่อปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะ  พอมาถึงก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเกี่ยวกับทรงจมูก ซิลิโคน  รายละเอียดแบบแน่นมากก  ของเราจะเลือกเป็นทรง Idol  noes  เดิมจมูกเราก็พอมีอยู่บ้าง แต่ช่วงสันจมูกอะไม่ค่อยมี ทรงนี้ก็จะช่วยให้เห็นสันดั้งขึ้นมาแบบชัดๆ เราก็จะดูมีจมูกแล้ว55555   โดยจะมีคุณหมอ วีรวุฒิ เป็นคนทำให้ค่ะ พอเสร็จพี่ๆเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติให้เราเอาไปยื่นที่ ชั้น 2 จ่ายเงิน – รับยา โล้ดดด

มาถึงขั้นตอนพบหมอ  เราบอกหมอว่าอยากได้แบบโด่งๆหน่อย เน้นที่ช่วงสันดั้งเยอะๆ 555555  พอคุยเสร็จแล้วเราก็เตรียมตัวผ่าตัดเลยย  แต่จะมีเจ้าหน้าที่พาเราไปเปลี่ยนชุด – ล้างหน้าก่อนนะค่ะ  แล้วก็นั่งรอสแตนบายที่หน้าห้อง

วันนี้จะเริ่มมีความบวมๆ หน่อยค่ะ  หมอจะให้เราทานยา ควบคู่กับประคบเย็น  นอนหมอนสูงๆค่ะ  งดอาหารแสลงแค่นี้เองง อิอิ

มีช้ำบ้างที่ใต้ตา

กินใบบัวบกช่วยด้วยค่า จะทำให้เข้าที่ไว ไม่ช้ำใน

ล่าสุดเลยนะค่ะ  จะเห็นความเปลี่ยนแปลงได้อย่างชัดเจนเลย  ทรงจมูกเริ่มค่อยๆเข้าที่เข้าทาง สวยแล้ววว เข้ากับหน้ามากๆ ความโด่งก็โอเค หมอมีความมืออาชีพมากๆ รู้สึกแฮปปี้มากเลยยย

ทรงสวยจุงค่ะ
ทรงสวยจุงค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้