ดู: 1523|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอกมา 1 เดือน ไม่น่าเชื่อว่าจะสวย เนียน ได้มากขนาดนี้ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ เพื่อนๆๆชาวดั้งโด่งทุกๆๆๆคน วันนี้ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อ พลอย ค่ะ  พลอยอายุ 30 ปี แล้วค่ะ เป็นลูกเพจของดั้งโด่งมาเป็นเวลาช้านาน เป็นคนที่ชอบอ่านรีวิวของแต่ละคนมากๆๆๆๆ ชอบการแชร์ประสบการณ์ของแต่ละคนที่ไปอัพสวย ทำสวยกันมา บางคนโชคดี บางคนโชคร้าย ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ได้ขึ้นอยู่ที่ดวงอย่างเดียวค่ะ ขึ้นอยู่กับการเลือกสรรคุณหมอ การเลือกคลินิก ถือว่าเป็นสิ่งสำคัญที่สุดเลยค่ะ จากการที่พลอยเองได้นั่งอ่าน นั่งศึกษาการทำศัลยกรรมต่างๆๆมาสักพัก ด้วยความที่ตัวเอง มีความตั้งใจไว้ว่าก่อนอายุ 30 จะต้องทำหน้าอกให้ได้ แต่ตอนนี้คือ 30 เต็มแล้ว ยังไม่ได้ทำตามความตั้งใจของเราเลย ปล่อยให้เวลาผ่านไป จนมารู้ตัวอีกที อ้าวววว ! นี่เรา 30 แล้วนิหน่า 55555555 หลังจากที่ตั้งสติได้ ก็ไม่รอช้าค่ะ มีคลินิกในใจ มีคุณหมอในใจไว้แล้ว นั่นก็คือ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic นั่นเองค่ะ จะบอกว่าหลายต่อครั้งมากๆๆๆ ที่จะเห็นรีวิวหน้าอกสวยๆๆๆ ผ่านทางคลินิกนี้อยู่เป็นประจำ นั่งเล่นโทรศัพท์ เลื่อนๆๆๆรูปดูอยู่ จะต้องมีรูปหน้าอกสวยๆๆๆ มาตลอด และก็เป็นแบบนี้ทุกครั้งไป พอมาดูเครดิตแล้ว ก็มาจาก The SiB Clinic ทั้งนั่นค่ะ

ได้เห็นคนอื่นทำกันไปเยอะแล้ว นี่มันคือเวลาของเราแล้ว เตรียมตัว ศึกษาข้อมูลมาดีอยู่แล้ว เหลือแค่เข้าไปปรึกษาคุณหมอเท่านั้นเองค่ะ เพราะ ปัญหาหน้าอกของผู้หญิงแต่ละคนไม่เหมือนกัน เพราะฉนั้น การที่คุณหมอผู้หญิงเป็นผู้ทำหน้าอกให้กับเรา พลอยว่าถือเป็นเรื่องดีมากๆๆๆๆ เพราะ คุณหมอจะเข้าใจในสรีระของผู้หญิงด้วยกัน เข้าใจปัญหาที่เรามี โดยไม่ต้องพูดอะไรเยอะเลยค่ะ คุณหมอเข้าใจ และ ให้คำปรึกษาเราด้วยความเป็นกันเอง ทำให้เราจากรู้สึกดีกับที่นี่อยู่แล้ว มันทวีคูณความรู้สึกดีๆๆ เข้าไปอีกค่ะ หลังจากปรึกษาคุณหมอเสร็จก็ไม่รอช้าค่ะ นัดวันทำเลย แต่คิวที่นี้ถือว่ายาวนานมาก พลอยจองคิวผ่าตัด ประมาณ 2-3 อาทิตย์ค่ะ กว่าจะได้วันที่ลงตัว ซึ่งพลอยแนะนำเลยนะคะ ใครอยากมาเสริมอึ้ม ทำหน้าอกที่นี่ วางแพลนเวลามาดีๆๆ แล้วรีวจองให้เร็วที่สุดค่ะ จะได้เป๊ะๆๆ ตรงตามวันที่เราสะดวก เพราะ คิวที่นี่ถือว่าคิวทองสุดๆๆๆ ค่ะ

ก่อนผ่าตัดคุณหมอได้ให้เราไปตรวจร่างกาย ตรสจสุจภาพ มาก่อน เพื่อให้คุณหมอเช็คว่าร่างกายเราโอเคไหม ซึ่งตรงนี้ก็สำคัญมากๆ ถ้าเราร่างกายไม่โอเคร ผลตรวจไม่โอเค คุณหมอก็จะไม่ผ่าตัดให้เด็ดขาดค่ะ เพราะ ทั้งนี่ทั้งนั่น ผลประโยชน์ทั้งหมดก็เพื่อความปลอดภัยของตัวเราเองค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปหลังทำ 1 เดือนมาฝากเพื่อนๆๆๆกันนะคะ พูดมาเยอะแล้ว อิอิอิ

พลอยใช้ซีลีโคน Mentor จากประเทศอเมริกานะคะ ได้รับการรับรองจาก อย.ที่นู้น และ ในไทยด้วยค่ะ รับประกันตัวซีลีโคนตลอดชีวิต มีการ์ดรับประกันด้วยค่ะ ที่นี่ของดี ของจริง 10000000000000000000% ค่ะ เพื่อนๆคนไหนที่สนใจ อยากสอบถามรายละเอียดสามารถแอดไลน์ไปสอบถามได้ที่ @thesibclinic ได้เลยนะคะ วันนี้ขอมาพูดแค่นี้ค่ะ ใครมีอะไรสงสัยเม้นถามได้เลยนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้