ดู: 1032|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ถึงตัวจะจิ๋ว แต่หน้าอกแจ๋วมากเลยค่ะ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าเพื่อนๆ เว็บดั้งโด่งทุกคน  เราชื่อปริมนะจ๊ะ วันนี้ก็ม่ายมีไรมากกก  แค่อยากจะมาเล่าประสบการณ์เสริมหน้าอก ที่รพ.เลอลักษณ์  บอกเลยครั้งแรกและครั้งเดียวเท่านั้น  มันจะเยอะๆหน่อยนะค่ะเพื่อนๆ555555.

ก่อนอื่นปริมขอบอกก่อนนะค่ะ  ว่าส่วนตัวแล้วเป็นคนที่มีหน้าอกเล็กมาก  ง่ายๆ คือตัวเล็ก กินอะไรก็ไม่อ้วน5555หลายๆคนอิจฉาเรา แต่รู้มั้ยบางทีเราก็อยากจะอวบ อึ๊มกับเค้าบ้าง  พอเห็นคนที่หุ่นใกล้ ๆ กับเรา แต่ทำไมเค้าสวย  อึ๊ม  บึ๊ม  ดูเซกซี่มากก  ไปเอามาจากไหนกันน 55555 ตัดภาพมาที่เรา บับบเบ้ปากมองบนแพ๊พพ ฮ่าๆ
ก็เลยหาข้อมูลเสริมหน้าอกให้เน็ตค่ะ คือแบบสนใจมากกก 55555 ยื่งกว่าตอนอ่านหนังสือสอบอีก แต่เพื่อนๆ เราก็ทำเหมือนกันนะ  ส่วนมากจะเป็นสาวสอง  ก็หาไว้หลายๆที่แหละค่ะ  ไว้เป็นตัวเลือก อิอิ แต่หลังจากที่ศึกษามาประมาณครึ่งปีได้5555 ก็ตัดสินใจมาทำกับ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ โทเข้าที่ รพ.เพื่อที่จะนัดปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน
        พอมาถึงจะมีเจ้าหน้าที่มาต้อนรับเราที่หน้าประตูเลยยย เอ้ออ  แล้วเค้าจะถามเราว่ามาทำอะไรค่ะ  สอบถามได้นะค่ะ คือเราจะมาพบผู้เชี่ยวชาญ เค้าก็ทำการประสานงานให้  แล้วสักพักก็มีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมหน้าอก พร้อมอธิบายรายละเอียดเบื้องต้นก่อน  เพราะเคสเสริมหน้าอกเป็นการผ่าตัดใหญต้องคุยกับแพทย์โดยตรงด้วย  ตอนนี้เค้าก็จะเอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้เราดูก่อน  สรุปเราเลือกเป็น  410 cc ใหญ่นิดนึง 55555. ส่วนซิลิโคนเลือกเป็น Natrell    ค่ะ พอคุยเสร็จก็พบแพทย์ต่อเลย
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ จะเป็นคุณหมอกิตติศักดิ์นั่นเอง ฮ่าๆๆ เค้าจะถามเราว่าอยากได้แบบไหน  เราอยากได้แบบทรงกลม  อกชิดเป็นร่องไรงี้ บึ๊มๆ55555 แต่ในใจก็กลัวมันจะดูเว่อ  แบบเกินตัวอะค่ะ55555 หมอก็จะเอาปากกามาวาดๆ ที่หน้าอกบริเวณที่จะผ่าตัดพร้อมอธิบายรายละเอียด  แถมยังแนะนำเทคนิคกาวพิเศษ ( Scareless )  ให้เรารู้จักด้วย สำหรับมือใหม่แบบเราไม่รู้แน่ๆ5555คือระ  มันก็จะช่วยให้แบบแผลหลังจากที่ผ่าตัดเนียน  สวย ไม่เป็นตะขาบ ดีเว่อออ555555 หลังจากคุยกับหมอเสร็จก็แอดมิทขึ้นห้องพักวีไอพี ของ รพ. จะมีพยาบาลเจาะสายเดรนให้น้ำเกลือ 15 นาที แต่ก่อนจะมาผ่าตัดเราต้องงดอาหาร – น้ำ  มาแล้ว 8 ชั่วโมง พอถึงเวลาผ่าตัด บุรุษพยาบาลก็จะพาเราไปส่งถึงเขียงเล่ยย อิอิ
        ตอนผ่าตัดไม่รู้เจ็บปวดอะไรเลย555 เพราะว่าหลับสนิท ไม่รู้เรื่องอะไร พอตื่นขึ้นมาก็อยู่ห้องพักฟื้นมีนมแล้วววค่ะ ช่วงแรกเราจะเคลื่อนไหวได้อย่างช้าๆ แต่ไม่ต้องกังวลไปค่ะ  เพราะจะมีพยาบาลคอยดูแลตลอดทั้งคืน  ตอนเช้าหมอจะเข้ามาดูอาการอีกทีก่อนจะให้กลับบ้านได้
หมอจะพันผ้าผยุงที่หน้าอกเราไว้ 5  วัน แล้วก็จะนัดเข้ามาถอดผ้า  ดูอาการ  คือพอเราเห็นหน้าอกตัวเอง แล้วในใจแบบ มันสวยมาก ทรงกลม   แล้วแผลก็เนียนเรียบไปกับผิวเลยค่ะ  หลังจากนั้นเราก็ทำกายภาพต่อ  จะมีนักกายภาพสอนวิธีนวดให้แบบถูกวิธี   หลังจาก 10 วันขึ้นไปเราก็จะนวดเองได้แล้วค่ะ  แต่ๆยังไม่หมดค่ะที่นี่ยังมีแบบนวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วยนะเออ จะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าของเราได้ดีเลยค่ะ

อัพเดต 20 วันค่ะ ตอนนี้ไปทะเลแหวกนู้นโชว์นี่ได้แล้วค่ะ ไม่เป็นกระดานโต้คลื่นด้วย 5555 ช่วง 6 เดือนแรกหมอจะให้เราใส่ซัพพอร์ทบราแทนเสื้อในดันทรง ไรงี้ เพราะว่าน้องนมเรายังไม่เข้าที่เท่าไหร่

ราคาเทา่รัยค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
นวดบ่อยไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้