ดู: 912|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] ดั้งสวยพุ่งทรงเจ้าหญิง ขอบคุณเลอลักษณ์จริงๆอเมซิ่งสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ15วัน (3).jpg

ฮายค่ะสาวๆๆ เราชื่อเหมียวนะจ้ะ  วันนี้เราจะมารีวิวเสริมจมูก พึ่งที่อัพมาสดๆร้อนๆ ที่ รพ.เลอลักษณ์ นี่เองค่ะ  แต่ขอบอกก่อนนะว่า  ที่เราเอามาเขียนรีวิวก็เพราะทำแล้วรู้สึกประทับใจ  พึ่งพอใจ  เลยอยากเอามาบอกต่อเพื่อนๆที่สนใจ เผื่อจะเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจได้บ้างนะค่ะ

นี่เป็นรูปก่อนทำของเราเองงง ไม่ได้เอาคนอื่นมาแอบอ้าง55555 จะสังเกตได้จากรูปเลยน่ะค่ะ  ว่าจมูกของเราช่วงตรงสันนี่ไม่มีเลย ส่วนปลายก็มีขึ้นกระจ๊อยนึง5555  เอาจริงๆนะเราไม่มีความมั่นใจเลยยอะ ยิ่งเวลาส่องกระจกแล้วยิ่งรู้สึกไม่โอเค บางทีก็คิดนะว่าตัวเองน่าไกลเกินอายุไปป่าวว๊า  เพื่อนเลยสงสาร5555 ไหนๆก็จะไปเสริมละ  แนะนำ รพ.เลอลักษณ์ ให้ลองเข้ามาปรึกษาดูก่อนเผื่อสนใจ
        แต่ตอนนั้นเราก็ยังไม่ได้ตัดสินใจเข้าไปเลยตามที่เพื่อนบอก  เราต้องหาข้อมูลของเค้าก่อน  ว่าดีจริงมั้ย สวยแค่ไหนกัน  แต่พอเข้าไปดูกระทู้ที่เค้าเขียนๆกัน  เราว่ามันก็จริงแบบที่เพื่อนเราบอกเว่ยย  คือสวยจริงๆอะ ไม่แปลกใจทำไมคนถึงมาทำเยอะ
ก่อนทำ (2).jpg

อีกวันเราเลยตัดสินใจเข้ามาเลย  ในเมื่อเราพร้อมทุกอย่างแล้วจะรออะไรละค่ะ จริงมั้ย รวดเร็วทันใจมาก 5555 เข้ามาถึงด้านในคือเริ่ดหรูอลังการมากนี่ รพ.หรือนี่  5555. ผ่านไปสักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่มาให้ข้อมูลแบบเยอะมากก  คือเราก็ศึกษามาบ้างอะ  แต่คิดว่ายังไม่ค่อยแน่นเท่าไหร่  เราสนใจทำเป็นทรง  Princess noes  เพราะจมูกของเรามันไม่มีเลย 5555 ทำทั้งทีขอแบบพุ่งๆไปเลยจ้า   ส่วนคุณหมอที่จะทำให้คือหมอวีรวุฒิ  เราตามจากพวกรีวิว ส่วนใหญ่ลูกค้าทำกับเค้าเยอะมาก  ดีใจที่แบบได้ทำกับหมอ5555  ต่อไปเจ้าหน้าที่เค้าก็จะทำประวัติให้  หน้าที่เราก็แค่จ่ายเงิน – รับยาจ้า อิอิ
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ  เค้าก็จะอธิบายอย่างละเอียด  แล้วก็ถามเราก่อนว่าอยากได้ประมาณไหน  โด่งมากมั้ย แค่บอกมาก็จัดให้55555 เป็นกันเองมากค่ะ  ส่วนตัวเราก็อยากได้แบบพุ่งๆ แนวฝรั่ง5555เพราะดูจากเดิมมันไม่มีเลยเด้อ หายใจได้ทุกวันนี้ก็ดี๊ยดีแล้วจ้า
        แล้ววันนี้มาถึงวันที่เรารอคอยค่ะ ฮึ๊บๆ  ตื่นเต้นมากกก มือเย็นไปหมด ใจเต้นตุบๆตั๊บๆ555555. แต่ก่อนที่เราจะเข้าห้องผ่าตัดจะมีเจ้าหน้าที่พาเราไปเปลี่ยนชุดก่อน  แล้วก็ล้างหน้าให้สะอาด  นั่งรอหน้าห้องได้เลยค่า
หลังทำทันที (4).jpg

หลังทำเสร็จทันที ชิวๆไม่เจ็บ ไม่บวมค่ะ

หลังทำ1วัน (2).jpg

วันที่ 1 ทรงสวยมากๆ พอดีกับหน้า ไม่ดูเว่อจนเกินไป
หลังทำ3วัน (2).jpg

วันที่ 3 มีพีคบวมนิดหน่อย ช้ำอีกนิดนึง นี่ก็เลยทักไปถาม พี่ๆ ที่ รพ.เลยค่ะ ว่าคือระ5555. เค้าก็บอกว่าไม่ต้องซีเลยเป็นเรื่องปกติของการทำศัลยกรรม  มันจะบวมใน 3 แรกนี่ละจ้า  ถ้าทำตามที่หมอบอกจะฟื้นเร็วขึ้นค่ะ ซึ่งดูแลไม่ยากเลยแค่ทานยา ประคบเย็น  เวลานอนนี่สำคัญมากๆนอนหมอนสูงๆ เลือดจะได้ไหลเวียนได้สะดวก ลดปัญหาน้องดั้งเราจะไปโดนอะไร 555555 ส่วนเรื่องอาหารก็งดพวกของแสลงค่ะ
หลังทำ5วัน (4).jpg

วันที่ 5 แกะพลาสเตอร์ออกแล้ววว ไม่บวม ไม่ช้ำแล้ว อิอิ  คือแบบสวย มาทำงานน่าสดก็รอด  จากที่เมื่อก่อนน่าดูแบนเรียบไปกับจมูกเลย5555
หลังทำ7วัน (3).jpg

วันที่ 7 ค่ะ

หลังทำ15วัน (3).jpg

วันที่ 15  ล่าสุดเลยยนะจ้า พุ่งมั้ยล่ะถามใจดู55555.สวยถูกใจมากค่ะ  ตอนนี้นะเวลาไปกินข้าวกับแฟน คนนี่ทักว่าพาน้องมาหรอ5555วั้ยย ตายล้าววว ก็พูดเกินไปไม่เปลี่ยนไรมากมายหรอก แค่สวยขึ้นเท่านั้น น่าเด็กลงพอประมาณ55555มั่นไปอี๊กก แต่จริงๆนะค่ะ  เชื่อเถอะทำแล้วดีจริงๆ

โพสต์ 2017-7-18 09:03:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนทำหลับไหม
โพสต์ 2017-8-8 09:23:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นธรรมชาติสวย
โพสต์ 2017-8-26 09:00:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้ยานอนหลับดีจัง
โพสต์ 2017-10-10 09:32:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ธรรมชาติสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้