ดู: 832|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แหมบตั้งแต่เกิด เลอลักษณ์จัดดั้งใหม่ให้เจิดกว่าตอนเกิดอีกค่า

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อขนมตาล แต่น่าไม่หวานเหมือนชื่อ5555555 เศร้ามากเลยค่ะ  อ่าๆ วันนี้ที่ตัดสินใจมาตั้งกระทู้ในเว็บดั้งโด่งได้นั้น คงไม่ใช่แค่มาระบายแน่ๆ แต่เราจะมารีวิวเสริมจมูกเคสของตัวเองค่ะ

นี่เป็นรูปก่อนทำของเราเองงงง555555 เห้ยย ได้หรอ สังเกตได้จากรูปเลยนะค่ะว่า สันจมูกเราไม่มีเลย หรือเรียกว่าแบน แบ๊นน แบน ฮ่าๆ  แต่เราไม่จะไม่เศร้าอีกต่อไป เพราะสมัยนี้โลกมันเปลี่ยนไปแล้ว  มีนวัตกรรมนู้นนี่เข้ามามากมายจนเราตามแทบไม่ทัน55555.  มันจะช่วยกู้ความสวยมาสู่หน้าเรา  ให้สวยสะดิ๊งสะเดิดเริ่ดเลยจ้า  อ่าๆแต่เราใจดีจะบอกก็ได้ เราตัดสินใจเสริมจมูกนั่นเองงง  ถือว่าคิดถูกมากๆ เพราะดูจากทรงแล้วบีบให้ตายมันก็ไม่ขึ้นแล้วใช่แมะ5555

อะๆ มาลองดูด้านข้างกันบ้าง แต่เห้ยยย ตาสูงกว่าจะจมูกอีก แบบนี้ก็ได้หรอ55555 เอาจริงๆนี่ก็เครียดเหมือนกันนะ ถามเพื่อนเอยย หาข้อมูลตามกระทู้ รีวิว เค้ามาตั้งกันก็เยอะ  แต่มันเยอะเหลือเกิน55555 ตัดสินใจไม่ถูก เลยให้แม่ช่วยเลือกเพราะว่าปัจจัยสำคัญในการทำคือแม่55555
        แต่ดีที่ลูกสาวเพื่อนแม่เค้าไปทำที่นึงมา เราว่าก็สวยนะ คือดีเลยแหละ เลยให้แม่แอบๆถามให้ ฮ่าๆ จนรู้มาว่านางไปทำที่ รพ.เลอลักษณ์ มา โถ่เอ้ยยย นึกว่าจะไกลที่แท้แถวๆบ้านเรานี่แหละค่ะ555555 ความจริงก็เล็งๆไว้แหละ แต่เลือกไม่ถูกหลายใจ
        อีกวันเราเลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ ที่ รพ. พี่ๆบริการดีมาก แนะนำละเอียดเข้าใจ แถมเอาซิลิโคนมาให้เราดูอีกเริ่ดอะ 5555 ว่าแต่ละทรงต่างกันยังไง ช่วยอะไรบ้าง ไม่นานเราก็ตัดสินใจได้55555. เลือกทำเป็นทรง Idol noes ชอบลุ๊คใสๆเน้นโด่งๆสวย  ของเราจะทำกับคุณหมอ  กิตติศักดิ์  เราหาข้อมูลมาทั้ง รพ.55555 แต่ชอบงานของคุณหมอสุดแล้ว ทำมาให้หลายคน ลูกค้ารีเควสเยอะ งานดี หลังจากนั้นเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติให้เราเอาไปยื่นที่ชั้น 2 จ่ายเงิน – รับยา
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ หมอจะถามเราก่อนว่าอยากได้แบบไหน โด่งมากมั้ย ส่วนตัวเราอยากได้แบบโด่งสวย เน้นช่วงสันหน่อย เพราะเดิมไม่มีเลยย แต่ไม่เอาพุ่ง ชอบแบบสวยใสธรรมชาติอะ55555 แต่แบบไหนๆก็ไหนๆละ ขอเม้าหมอนิดนุง คือแบบหมอน่ารักมาก หล่อเอาะ555555. แถมใส่ใจลูกค้าอีก เอาใจไปเลยยย หาสาระไม่ได้555555
        และแล้ววันนี้ทีรอคอยก็มาถึง5555 เตรียมใจมาแล้วค่ะ แต่ยังตื่นเต้นอยู่เล็กน้อยถึงปานกลาง อ้าวแฮร่ๆ5555. แต่ก่อนเข้าห้องผ่าตัด จะมีเจ้าหน้าที่พาเราไปเปลี่ยนชุด - ล้างก่อน แล้วก็นั่งรอสแตนบายที่หน้าห้องสักพัก ก็จะมีพยาบาลคนสวยออกมาเรียก

หลังทำเสร็จทันทีเลยค่ะ ของเรามีความบวมหน่อยๆ แต่ว่าไม่เจ็บค่ะ

วันที่ 2 ค่ะ ความบวมยังมีอยู่บ้าง ด้วยความที่ใจร้อนค่ะ เลยไลน์ไปถามพี่ๆ ที่รพ.  เค้าบอกให้เราทานยา ประคบเย็น สม่ำเสมอ ไม่ควรทานของแสลง หรือนอนหมอนต่ำกว่าสองใบ  คือเอาง่ายๆต้องเคร่งครัดอะค่ะ  พี่เค้าเลยแนะนำให้เราทานในบัวบกแบบแคปซูลด้วย วัยรุ่นมันใจร้อนอะเพ่5555555

วันที่ 3 แล้ว วันนี้จะเอาพลาสเตอร์ออกได้แล้ว ตั้งแต่ทำมาก็ใช้ชีวิตได้ปกติ  ไปเรียนได้  ไม่ช้ำเขียวเหมือนโดนต่อย5555

วันที่ 15 แล้วค่ะ ทรงจมูกตอนนี้รับกับหน้ามากๆ เหมาะกับเรา ส่วนตัวชอบมากก

วั่ยยยยตายแล่ววว วันที่ 21 แล้วค่ะ  โดยรวมเราว่าโอเคมากๆ ทรงสวยถูกใจ พักนี้จะเห่อถ่ายรูปไปเลย กว่าจะออกจากบ้านได้ก็ส่องกระจกอยู่นั้น5555 คงเพราะสวยขึ้นมั้ง ฮ่าๆ สวยจริงๆ  มั่นใจขึ้นด้วย  ถือว่าคิดถูกมากๆ เลยละที่ตัดสินใจเลือกมาทำกับที่ เลอลักษณ์  แต่ก่อนจะลากันไปเราขอแนะนำละกัน สำหรับใครที่หาที่ทำอยู่ สนใจ ลังเล อะไรก็เหอะ55555 ฝากที่นี่ไว้ในอ้อมใจสักหน่อย ไม่ได้ขายของแต่ดีแล้วต้องบอกต่อเว่ยเห้ยยย อิอิ

โด่งขึ้นมาเยอะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้