ดู: 839|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่เลอลักษณ์คือดีงาม ไม่อยากพูดพร่ำต้องมาลองเองค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เว็บดั้งโด่ง   ปกติเคยแต่อ่านพวกกระทู้รีวิว  ที่เค้าเข้ามาเขียนกัน  ไม่เคยได้เขียนเป็นของตัวเองสักที  วันนี้เลยมีโอกาสได้แชร์เรื่องราวของตัวเองดูบ้าง คือเราพึ่งไปเสริมจมูกมาค่ะแล้วชอบมากๆ  งั้นมาติดตามกันเลยค่ะ

เอาล่ะ งั้นมาเริ่มกันเลย  นี่ก็เป็นรูปก่อนเสริมจมูก....ซึ่งความจริง เดิมเราอะพอมีช่วงปลายอยู่นะ  แต่สันจมูกตั้งแต่หัวคิ้วลงมาไม่มีเลยจ้า55555. ส่วนตัวแล้วเป็นคนที่แต่งตัวเก่ง  ส่อยมาทุกซีซั่น สไตล์ที่เราชอบจะออกแนวจัดจ๊านน  55555 แต่พอไม่มีดั้ง  แล้วรู้สึกว่า(มาตลอด555555) ใส่ชุดตัวเก่งแค่ไหนเราว่ามันก็ยังดอรฟอยู่   เวลาแต่งหน้าก็ยากใช้เวลานานเว่อออ จะไปไหนทีต้องเผื่อเวลาสัก 2 ชั่วโมง555555 .

ก็เลยตัดสินใจเสริมจมูกเลยทีเดียวจบ  เห็นเพื่อนๆทำกันละสวยแซ่บเว่อ เราก็เกิดกิเลสสิค่ะ  รีบบึ่งตามมาทำ 55555ของเพื่อนเราก็จะทำที่ รพ.เลอลักษณ์ กันซะส่วนใหญ่  สวยดี  แลดูธรรมชาติไม่เว่อจนดูปลอม5555. เราเลยอินบ๊อคเข้าไปสอบถามใน เพจ รพ. เบื้องต้นก่อน เค้าก็จะอธิบาย  ว่ามีทรงอะไร  ราคาอะไร มากมาย55555  แบบเค้าอธิบายละเอียดมาก ส่วนเรานี่ก็ถามเยอะมาก55555 กลัวแอดมินจะรำคาญ5555 เลยเข้าไปสอบถามผู้เชี่ยวชาญถึงที่เลยดีกว่า  เค้าจะได้ดูจมูกจริงๆ เราด้วย       
        พอมาถึง...ก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมจมูก  ใจจริงเราอยากเน้นตรงช่วงสันจมูกเนื่องจากเราไม่มีเลย5555. ทรงที่เราอยากได้ก็จะเป็น Idol noes ถือว่าตอบโจทย์เรามั่กกก  โดยจะมีคุณหมอปวลิน เป็นคนทำให้ แล้วเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติเรา จ่ายเงิน – รับยา
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ เค้าก็จะถามเราก่อนว่าอยากได้ประมาณไหน โด่งมากมั้ย ส่วนตัวเราอยากได้แบบโด่งเน้นตรงที่ช่วงสันเยอะหน่อย เพราะเดิมไม่มี  ให้เข้ากับหน้าเราอะค่ะ  หลังจากที่คุยเสร็จเรียบร้อยแล้วเราก็กลับบ้านได้เลย จะเข้ามาอีกทีก็ตอนวันที่ผ่าตัดเลยค่า

ทาด๊า...หลังทำเสร็จวันที่ 1  ค่ะเพื่อนๆ มีบวมๆ ขึ้นมาหน่อย  แต่ไม่ช้ำเขียวอะไร  ไม่มีความรู้สึกเจ็บเลยค่ะ  เมื่อเรากลับบ้านมาพักฟื้น คุณหมอจะสั่งยามาให้เราทาน ควบคู่กับการประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ แล้วก็งดพวกอาหารแสลงค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ อาการบวมที่มีเริ่มลดลงแล้ว   วันนี้จะแกะออกพลาสเตอร์ออกได้แล้วจ้า

วันที่ 7ค่ะ เห็นสันดั้งขึ้นมาชัดเจน จากที่ก่อนทำแทบไม่มีเลยค่า555555

ตอนนี้อัพเดตปัจจุบันค่ะเพื่อนๆ  สังเกตได้ถึงความแตกต่างกันลิบลับ55555.แต่โดยรวมออกมาโอเค ถูกใจเราเลยแหละ จริงๆตอนแรกเราก็กลัวนะว่ามันจะออกแบบไม่สวย เบี้ยวบ้าง คิดไปเรื่อย55555.แต่ตอนนี้ก็เห็นแล้วเนาะว่ามันสวย ชีวิตดีมาก แต่งตัว หน้า ผมได้เยอะขึ้น  ใส่อะไรก็ดูดีสวยไปไหมด55555

ทรงสวยมากค่ะ
ราคาเทา่รัย
ทรงสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้