ดู: 824|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เคยมาทำคางแล้วติดใจ จนต้องกลับมาอัพจมูกที่เลอลักษณ์อีกครั้ง

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี.....วันนี้ก็จะมาพับกบ พบกับ แฮร่ๆ  สนุ๊กคนเดิมม เพิ่มเติมคือเสริมดั้งใหม่ค่ะ  เพื่อนๆบางคนอาจจะคุ้นหน้าคุ้นตาเราบ้างแล้ววว  คือมาอีกแล้วว55555  ก่อนหน้านี้เราเคยมารีวิวเสริมคาง ของ รพ.เลอลักษณ์ ไปแล้วค่ะ  ด้วยความที่คิดว่ายังสวยไม่จุใจ ยังไปไกลได้อีก  เลยขออัพดั้งใหม่เพิ่มอีกก  

อ่า....นี่ก็จะเป็นรูปก่อนทำ มันก็จะดูบอยๆ ทอมๆหน่อย ค่ะ5555  เดิมจมูกเราก็พอมีอยู่บ้าง  แต่ใจอยากให้มันโด่งกว่านี้  เพราะน่าดูไม่มีมิติ จมูกก็ดูไม่เป็นทรง  เลยสนใจอยากมาทำเพิ่มอีกสักหน่อย5555

อีกวันรีบบึ่งจากมหาลัย เข้ามาที่ รพ. ปรึกษาผู้เชี่ยวชาญเลย  จากที่ดูๆไว้ชอบทรง Idol noes  จะแบบโด่งๆ สวย ดูน่ารักใสๆ 5555  แถมเจ้าหน้าที่แนะนำว่าจะช่วยเน้นตรงช่วงสันจมูกให้ดูสวย  มีมิติมากขึ้น ไม่ต้องอาศัยแต่งหน้าเลย เราก็โอเคตกลงค่ะ ทรงนี้จะตอบโจทย์เราสุดแล้ว  จะเป็นคุณหมอเสรีทำให้ค่ะ       
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ เราบอกหมอว่าอยากได้โด่งๆ เห็นสันชัดหน่อย เวลาแต่งหน้าจะได้ดูมีมิติ แต่งง่าย ไม่ต้องเสียเวลา5555.หมอก็จะเอาซิลิโคนมาทาบที่จมูก วัด อธิบายขั้นตอนอย่างละเอียดค่ะ ประทับใจสุดไม่เคยทำให้ผิดหวัง อิอิ  พอคุยเสร็จแล้วก็รอผ่าตัดต่อเลยจ้า  จะมีเจ้าหน้าที่พาเราไปเปลี่ยนชุด – ล้างหน้า ก่อน  แล้วก็นั่งสแตนบายรอที่หน้าห้องค่ะ พอเข้ามาถึงปุ๊ป บรรยากาศในห้องผ่าตัดมันก็ยังจะเย็นๆเหมือนเดิม  5555555 ทำอย่างไม่เคยทำอะเนาะสนุ๊กกก แต่ๆ คุณหมอก็ยังน่ารักอีกเช่นเคย  ชวนคุยนู้นนี่ให้เราไม่ตื่นเต้นหรือเกร็งเลยยย

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ นั่งพักสักแพพแล้วก็กลับบ้านหล่ายยย

วันที่ 1 ค่ะ มันจะมีอาการบวมๆบ้างตรงฐานจมูก แต่ไม่เจ็บเลย  แล้วไงไม่ซีเลยยย เพราะกินยา ประคบเย็นดักไว้ตามที่หมอบอกละ555. ส่วนตอนนอนก็ไม่ลำบากเท่าไหร่แค่นอนหมอนสูงๆหน่อย งดพวกอาหารแสลง บุฟเฟ่ ชาบู หมูทะ ห่างกันสักพักเอิ๊กๆ5555555

วันที่ 3 ค่ะ สันจมูกสวย เฉียบ เนียบ เห็นสันได้ชัดเลยค่ะ ดูเป็นทรงมากขึ้น

วันที่ 6 ค่ะล่าสุดเลย จมูกยังไม่เข้าที่ดีเท่าไหร่เพราะยังไม่ถึงอาทิตย์ แฮร่ๆ  แต่โดยรวมโอเค ทำแล้วเหมาะกับหน้ามากๆ ดูไม่หลอกอะค่ะ  ไม่ต้องแต่งหน้าก็ดูสวย หวาน ไม่ดูแข็งเหมือนทอมแบบเมื่อก่อนแล้วค่ะ5555 ถ้าอนาคตมีแพลนคิดอยากทำเพิ่ม ทำสวยอีก คงจะไม่ไปที่ไหนแล้วค่ะต้องกลับมาที่เลอลักษณ์เท่านั้น

หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ปลายพุ่งสวย
โด่งสวยมากค่ะ หมอไหนคะ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้