ดู: 1172|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพอึ้มสุดเซกซี่!อวดหน้าอกสวยแบบเก๋ๆที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

อุ้ยตาย!ว้ายกรี้ดดด วันนี้เที่ยวได้แบบสบายใจแล้วค่ะ ถามว่าเรื่องอะไรใช่ไหมค่ะก็ดูจากรูปก็คงจะเป็นการได้ได้ใส่ชุดสายเดี่ยวแล้วดูแพง ดูเซ็กซี่สวยไงค่ะ มีของดูให้อวดแล้วค่ะ ก็เราพึ่งไปเสริมหน้าอกกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์มาค่ะ คุณหมอกิตติศักดิ์บรรดาให้ค่ะ  อิอิ ทรงสวยมากค่ะ หน้าอกดูเป็นธรรมชาติชิดสวยแบบไม่ต้องง้อปีกนกอีกต่อไปค่ะ ตอนนี้จะใส่ชุดไหนก็ความมั่นใจเกินร้อยค่ะ เพื่อนๆนิแซวใหญ่เลยค่ะ ว่าไปทำไรมาเมื่อเดือนก่อนยังแบนอยู่เลย +5555 เราบอกไปเดินผ่านแถวพระราม 5 มาน่ะ ออกมาก้มีหน้าอกเลยค่ะ +5555  มาขอเล่าอดีตกันสักหน่อยว่าเป็นไงเนอะ

เมื่อก่อนน่ะหรอ... โห้แทบจะไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ ว่าความแบนนี้ได้จากใครมาเราหน้าอกนิแทบจะไม่มีเลยค่ะ แบนเลยแหละแต่ถามว่าเราเครียดไหมก็ไม่น่ะ จนวันหนึ่งเราไปเที่ยวแล้วกลุ่มเพื่อนให้ใส่ชุดที่เป้นสายเดี่ยวมันทำให้เราขาดความมั่นใจไปเลยค่ะ ว่าการที่เราไม่มีหน้าอกนั้นมันไม่โอเครกับเราเลยเพราะโอกาสในการเลือกชุดของเราก็น้อยลงค่ะ  เลือกได้แต่ชุดที่ต้องปกปิดค่ะ เพื่อนก้เชียร์เลยค่ะว่าให้เราไปเสริมหน้าอกดูเพราะมันจะช่วยให้เราเป็นคนที่ดูมีอะไรมมากขึ้น ...

นั่งรถไปเลยค่ะ ไปที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ ที่จะบรรดาฝันในครั้งนี้ให้เป็นจริงได้ค่ะ ที่จะช่วยผู้หญิงหน้าอกแบนๆคนนี้ให้กลับมาสวยได้ค่ะ แบบเซ็กซี่ได้ค่ะ ขอตู้มๆเลยนะค่ะ คุณหมอ อิอิ เราก้เข้ามาถึงโห้! โรงพยาบาลสวยมากค่ะ สมคำร่ำลือจริงๆค่ะ เราก็เปิดประตูเข้ามาปรึกษาน้องๆผู้เชียวชาญกันก่อนเลยค่ะ เริ่มด้วยการเลือกซิลิโคลนกันก่อนเลยค่ะ  เราเลือกเป็นซิลิโคลน sebbin ค่ะ ช่วงนั้นเป้นโปรโมชั่นด้วยเลยจัดเต็มเลย ทรงนี้สวยน่ะค่ะ เราชอบที่นี้ใช้ยาสลบค่ะเลยรับรองได้ไม่ต้องกลัวว่าจะเจ็บเวลาเสริมไม่มีแน่นอนค่ะ เสริมกับคุณหมอ กิตติศักดิ์ ค่ะ เราก็บอกหมอเลยค่ะ ขอไซท์พอดีตัวสัก 400 ซีซี ค่ะ สวยๆๆ หลังจากที่เราตรวจหน้าอก ตรวจร่างกายเรียบร้อยแล้วก็เตรียมตัวเข้าผ่าตัดค่ะ  เราตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ แต่เอะ!ทำที่นี้ไม่ต้องกลัวเรื่องแผลเป็นน่ะค่ะ เพราะเค้าใช้เทคนิคพิเศษสกาแลสค่ะ ไร้รอยเย็บแบบตีนตะขาบแน่นอนค่ะ  อิอิ พร้อมลุยค่ะ

หลังออกมาจากห้องผ่าตัดก็ไม่ได้รู้สึกตัวน่ะค่ะ รู้สึกตัวอีกทีอยู่ที่ห้องพักแล้วค่ะ มีสายเดรนเลือดเสียด้วยค่ะ เห็นพยาบาลบอกว่าจะช่วยลดการเกิดผังผืดด้วย ทำที่นี้ก็ดีน่ะมีพยาบาลคอยดูแล อิอิ ตื่นมาอีกวันด้วยความสดชื่นค่ะไม่ได้เจ็บอย่างที่คืดค่ะ รอคุณหมอมาตรวจอีกครั้งก่อนนจะกลับบ้านได้ค่ะ ช่วงเที่ยง เย้ๆๆ

หลังจากที่เสริมไปแล้วรู้สึกดีมากค่ะ เพราะ 5 วันมาเอาผ้าออก ก็จะมีการสอนนวดหน้าอกและกระตุ้นไฟฟ้า ตอนนี้ใส่ชุดอะไรก้สวยมั่นใจมากๆค้ะ

ดีต่อใจมากๆค่ะ ตอนนี้เที่ยวไหนก็สวยใส่สายเดี่ยวได้แบบไม่ต้องกลัวโป๊ะจ้า+555555
หน้าอกชิดสวย
นอน 1 คืนใช่ไหมค่ะ
จขกท ทำออกมาแล้วสวยมากค่ะ ขอถามส่วนสูงกับน้ำหนัก เท่าไหร่คะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
สวย  ราคาเท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้