ดู: 700|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ว่าด้วยเรื่องดั้งใหม่ เลอลักษณ์จัดตั๊กแตนให้สวยเลอค่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PLOYLYY11 เมื่อ 2017-6-15 10:43

เคยมั้ยไม่ชอบจมูกตัวเองงง  ส่องกระจกทีไรเป็นต้อง เห้ยย หงุดหงิด  หน้าท้องช้านน มันยังล้ำหน้ามากกว่าอีก มันทำไม มันทำมายยยไหนเหลา.....   แต่มาซะขนาดนี้แล้วเราจะมาแชร์เรื่องราวประสบการณ์ความสวยของเราให้เพื่อนๆฟังกันเลยดีกว่า

รูปก่อนทำนะค่ะ

เดิมเราก็พอมีอยู่บ้างงง แต่มีนิดเดียว นิดจริงๆ55555. ช่วงนั้นก็สนใจนะค่ะ เห็นเพื่อนๆทำกันแล้วสวย แต่งหน้า แต่งตัวก็ดูแมทกัน แต่ด้วยความที่ยังเรียนอยู่ แม่ยังไม่ให้ทำอะค่า55555 (ลูกสาวสวยมาก) ระหว่างที่รอมีงานมีการทำก็หาข้อมูลรอไว้ก่อนเลยหลายๆที่ ถึงเวลาจะได้พร้อมทุกอย่าง อิอิ

ผ่านไป 2 ปีไวเหมือนโกหก555  ความพร้อมมันมีมากก  ที่บ้านก็โอเคแล้วค่ะ  เพราะหาเงินใช้เองได้ เราก็เลยพุ่งตรงไปที่ รพ.เลอลักษณ์เลยจ้า เพราะเราคิดๆ นานละค่ะ ตามรีวิวมาตลอด ตัดสินใจโทรเข้าไปที่ รพ.ก่อนเลยอย่างแรก ไม่อยากรอนานไงนี่คือประเด็น555.

พอมาถึง อือหื้อ....คนเยอะใช่ได้เลยจ้า ขนาดวันธรรมดา ของเค้าดีจริง แต่เรานั่งสักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่เรียกชื่อเราค่ะปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนก็จะให้ข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมจมูก   ซิลิโคนอะไร   ทรงอะไร   เป็นแบบไหน  ที่เราสนใจก็จะเป็นทรง Mentis  หรือที่เค้าเรียกกันว่าตั๊กแตนแหละค่ะ  จะตรง  สวย  มีระดับเสมอกัน  เหมาะกับจมูกทุกรูปแบบ ลดปัญหาบิดเบี้ยว เสียรูปทรงทะลุได้  งี้สาวโซนเอเชียอย่างเราๆ กรี๊ดเลยทีเดียว5555  โดยจะมีคุณหมอ อัครรัช เป็นคนทำให้ แล้วต่อไปเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติเราไว้ ส่วนหน้าที่ของเราก็แค่จ่ายเงิน – รับยา

ถึงขั้นตอนพบหมอ บอกตรงว่าตื่นเต้นมาก ขนาดยังไม่ทำ555555. แต่คุณหมอน่ารักมากๆ เป็นกันเอง อธิบายแต่ละขั้นตอนอย่างละเอียด แล้วยังถามเราอีกด้วยว่าอยากได้แบบไหนเป็นพิเศษมั้ย  เราก็นะ5555.บอกว่าส่วนตัวอะอยากได้แบบที่เข้ากับหน้า  สวย   เพราะเราเชื่อมั่นในฝีมือของคุณหมอค่ะ

และแล้ววันที่เรารอก็มาถึง จะมีดั้งกับเค้าสักที 55555. แต่อันดับแรกเราก็ต้องเปลี่ยนชุด ล้างหน้าให้สะอาด แล้วก็นั่งรอหน้าห้องผ่าตัดได้เลย เดี๋ยวจะมีคนมาเรียกเราค่ะ  เดี๋ยวจะเป็นยังมารอลุ้นกันค่ะ

วันที่ 1 จมูกโด่งสวยแบบที่อยากได้เด๊ะ ไม่บวมไม่ช้ำเขียวเลยค่ะ

วันที่ 3 แกะพลาสเตอร์ออกได้แล้วนะ ช่วงแรกเราก็จะทานยาลดอาการบวม   ประคบเย็นอัดๆไปเลยค่ะที่ดั้ง (เบาๆนะ5555)  นอนหมอนสูงๆ อาจจะไม่ชินในช่วงแรกแต่ต้องทนนิดนึงนะค่ะเลือดจะได้ไหลเวียนได้สะดวก แล้วสุดท้ายเลยงดพวกอาหารแสลง ของทะเล หมักดองไรงี้ค่ะ

วันที่ 4 ค่ะ

วันที่ 5 ค่ะ ล่าสุดเลยน้า แต่ยังไงก็ต้องกราบงามๆ เพื่อนๆที่เข้ามาอ่านจนจบ 555555. ทุกวันนี้เรามีความมั่นใจมากขึ้น  จากที่เมื่อก่อนใครพูดด้วยนี่ไม่กล้าสบตาเลยค่ะ  ทำให้เสียบุคลิกมาก แต่ตอนนี้ยิ่งกว่าแฟชั่นวีคอีก มั่นไปอี๊กก แฮปปี้มากค่ะ  ปลื้ม

น่ารักมากเลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลย
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้