ดู: 881|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หน้าแบนก็ดูมีมิติได้แบบง่ายๆแค่เสริมจมูกทรง Idol Nose ที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ออกมาตากอากาศแบบมั่นใจมากค่ะ วันนี้ด้วยทรงจมูกที่สวยรับกับใบหน้ามากๆค่ะ ไม่อยากจะเชื่อเลยค่ะ ว่าการเสริมจมูกจะทำให้สาวอย่างเราหน้าเปลี่ยนไปได้ถึงขนาดนี้ค่ะ พึ่งเข้าใจกับคำว่ามั่นใจก็วันนี้ค่ะว่ามันรู้สึกอย่างไร รู้สึกว่าไปไหนก็มั่นใจในใบหน้าที่สวยขึ้นของเราแน่นอนค่ะ เพื่อนๆที่ไปเที่ยวด้วยกันเค้าไปเจอเรามาสักพักยังทักเลยค่ะ ว่า สวยขึ้นไปทำอะไรมาหน้าเปลี่ยนไปเลย +5555 เกือบจำไม่ได้ อยากเห็นไปไหมค่ะว่าทำไมถึงจำแทบไม่ได้ไปดูรูปก่อนทำกันค่ะ ด้านล่างนี้เลย

ก่อนเสริมจมูกภาพนี้ตราตรึงมากค่ะ เพราะก่อนที่เราจะทำการเปลี่ยนใบหน้าเรานั้น จมูกเดิมเราทำให้ใบหน้าเราดูแบนไปเลยค่ะ ไม่มีมิติ เลยไม่นึ่งดูดเท่ารัยค่ะ เราเป็นคนใบหน้าใหญ่ด้วยเวลาแต่งหน้าอกไปไหนเมคอัพก็ช่วยเราได้ไม่เยอะค่ะ เราเลยอยากที่จะเสริมจมูกขึ้นมาเพื่อว่าอย่างน้อยเราจะได้เปลี่ยนไปแบบสวยขึ้ น อิอิ

ก้าวแรกของการทำศัลยกรรมได้เริ่มต้นขึ้นค่ะ เราก้ทำการเริ่มต้นจากการถามเพื่อนก่อนว่าถ้าจะเสริมจมูกนั้นเสริมจากที่ได้กันดีเราก็ไม่ค่อยมีข้อมูลเลยเนอะ  เพื่อนก้บอกแนะนำว่าอยากให้ไปดูที่เว็บดั้งโด่งเพราะจะมีรีวิวจากหลายๆที่อยู่เราก็นั่งศึกษานั่งอ่านเราก้ชอบทรงจากหลายๆที่น่ะค่ะ แต่เราอยากเสริมทรงนี้จุง Idol  Nose ค่ะเป็นทรงที่เราอยากทำมากค่ะทรงนี้เราเลยเลือกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ การได้เสริมในโรงพยาบาลก้ดีนะค่ะ จะได้มาตรฐานด้วยแพทย์ก็มีความเชี่ยวชาญเฉพาะด้านด้วยค่ะ  หลังจากนั้นเราก็ไปเสริมจมูกกัน.....
วันที่เข้ามาก็มีการปรึกษาก่อนค่ะ กับน้องๆผู้เชี่ยวชาญค่ะ ว่าทรงจมูกที่เราเลือกมาจากบ้านนนั้นเข้ากับใบหน้าเราไหม น้องๆก็บอกว่าได้ค่ะ ทรงรับกับใบหน้าเราก็เสริมทางนี้เลยค่ะ Idol Nose ค่ะ  เสริมกับคุณหมออัครรัช ค่ะ เราก็ทำการเสริมจมูกเลยจ้า ไปนั่งรอหน้าห้องผ่าตัดรอคิวค่ะ ตื่นเต้นนนะค่ะ กับการเสริมครั้งนี้ ค่ะ แต่ม่าต้องกลัวน่ะค่ะ เสริมที่นี้ไม่เจ็บค่ะ เพราะเค้าจะมียานอนหลับและยาชาให้เรา ที่สำคัญคุณหมอให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ

ทำเสร็จแล้วววจ้า 1 วันผ่านไป ตอนนี้ยังไม่เห็นทรงเต็มที่นะค่ะ เนื่องจากยังบวมอยู่ค่ะ แปะพลาสเตอร์ไว้ค่ะ ช่วงนี้ก้ต้องประคบบวมยาวไปค่ะ อิอิ เดวหายบวมทรงจมูกก้จะชัดมากยิ่งขึ้นค่ะ

ผ่านเวลามา 3 วันแย้วววววตอนนี้ก้ยังคงบวมอยู่ค่ะ อยากยุบบวมไวๆๆจุงตื่นเต้ยแล้ววค่ะ กับทรงจมูกใหม่ค่ะ

ยิ้มรับกับทรงจมูกใหม่ค่ะ เป็นทรงจมูกที่รับกับใบหน้ามากๆค่ะ เราชอบตรงทื่มีความสโลปสวยค่ะ ค่ะ ปลายพุ่ง ทำให้ใบหน้าของเราเปลี่ยนไปเลยค่ะ  ใครเห็นก็มีแต่ทักว่าใบหน้าสวยขึ้นนี้แค่ทำแค่จมูกนะค่ะ  อิอิ

ดูมีมิติขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้